Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
445
0
0

me titdng

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Chúc cả nhà một ngày mới vui vẻ @};-

445
0
0

me titdng

@Me Gôn: Em ơi túi đã ở cơ quan chị chiều nay :) em thông báo giờ và địa điểm với tài xế giúp nhé :x

@All: Đi bão lụt hai địa điểm không quá xa nhau nên dự kiến về đến Đà Nẵng khoảng 2h PM, hôm nay đến tối thứ 6 sẽ có một buổi tối sắp xếp sơ bộ lại một chút, các mẹ chọn thời gian rồi tập trung hàng về nhà muathu để chuẩn bị trước nhé.

@Mymy: Em chuẩn bị băng rôn nhé.

@Baoduy_susu: Xe tải nhỏ hỏi giúp hôm trước Ok phải không Baoduy ơi?
@Tối thứ 4 và 5 chị rảnh thứ 6 làm đêm rồi ah :p

1,250
0
0

baoduy_susu

Hôm nay Pink có đem theo túi nilon và logo để dán kg vậy?

467
0
0

pink3

Ui chị Giao ơi, có logo rồi nè, nhưng pink đâu có túi nilon đâu. Em quên, đi làm gần đến nơi rồi mà phải quay về lấy sợ chị Giao la quá.:-&

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Phải có túi nilon à? MG thì thấy dùng giấy đẹp đẹp cắt thành băng dài 5 phân rồi bao quanh 5 quyển vở bấm lại, xong bỏ bì thư và dán logo lên trên là ok rồi, đỡ lích kích :)

Sao đợt này MG bị đỏ mắt nặng ghê, suốt mấy ngày mà chẳng thấy đỡ, trưa qua khám BS rồi, nhưng sáng ni dậy đỏ luôn mắt bên kia :(

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Phải có túi nilon à? MG thì thấy dùng giấy đẹp đẹp cắt thành băng dài 5 phân rồi bao quanh 5 quyển vở bấm lại, xong bỏ bì thư và dán logo lên trên là ok rồi, đỡ lích kích :)

Sao đợt này MG bị đỏ mắt nặng ghê, suốt mấy ngày mà chẳng thấy đỡ, trưa qua khám BS rồi, nhưng sáng ni dậy đỏ luôn mắt bên kia :(
Đang có dịch đỏ mắt, chị nhớ cẩn thận nghe. Em thì hay theo BS Chi đường Hải phòng, 1 tuần là khỏi, nếu bị dịch. (qua ngày thứ 3 là hết đỏ). Nhưng BS Như thì cơ quan em nhiều người bị kéo dài cả tháng.
Không hiểu tại sao.:-O

@ Mùa thu chị xem gạo thế nào nhé. Chứ em sợ giá đang lên đó. :p

1,250
0
0

baoduy_susu

Theo chị thì nên cho vào túi nilon dán logo hình ảnh sẽ đẹp hơn, chứ học sinh cầm 5 cuốn vở với phong bì đi lông ngông ngoài đường kg được đẹp lắm,hihi

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Đang có dịch đỏ mắt, chị nhớ cẩn thận nghe. Em thì hay theo BS Chi đường Hải phòng, 1 tuần là khỏi, nếu bị dịch. (qua ngày thứ 3 là hết đỏ). Nhưng BS Như thì cơ quan em nhiều người bị kéo dài cả tháng.
Không hiểu tại sao.:-O

@ Mùa thu chị xem gạo thế nào nhé. Chứ em sợ giá đang lên đó. :p
Chị hôm qua khám ở BS Hồng đường Thái Phiên, sáng giờ thấy mắt sưng hung, mở ko ra, híc

2,801
0
0

muathu

Cả nhà ơi có ai quen xe Sài Gòn - Đà Nẵng không??? cần gửi hàng từ Sài Gòn về.

@All: Trưa nay Phố Xưa nghe cả nhà nhiều việc quá :x:x:x

798
0
0

cifmoon

Chị hôm qua khám ở BS Hồng đường Thái Phiên, sáng giờ thấy mắt sưng hung, mở ko ra, híc
Đang có dịch đỏ mắt chị ơi, chị cẩn thận nhé, cơ quan em cũng có người bị rồi, bệnh đỏ mắt lại dễ bị lây nữa.

798
0
0

cifmoon

Cả nhà ơi có ai quen xe Sài Gòn - Đà Nẵng không??? cần gửi hàng từ Sài Gòn về.

@All: Trưa nay Phố Xưa nghe cả nhà nhiều việc quá :x:x:x
Trưa nay kô off với cả nhà được rồi. Gô em lai bị ốm lại, sáng nay kô ai giữ nên vẫn cho đi học vì chẳng ai giữ, nhưng lát trưa lên đón về chiều nhờ ngoại giữ :(

2,801
0
0

muathu

Cả nhà ơi theo QĐ trưa nay tối nay CSTT Đà Nẵng sẽ tập trung tại nhà muathu phân hàng và chuẩn bị suất quà vào lúc 6h, Susu1811 ơi em gửi hàng về 23 TVG giúp chị nhé.

107
0
0

minhtri31

cả nhà ơi, đang có gói bột ướp xá xíu bên mục bán hàng,mọi người ai muốn mua thì nhanh chân lên nhé.

228
0
0

blanch

ờ, chị có biết công ty này, ở gần nhà chị trong tam kỳ, nhưng đợt này bọn chị đi đến thăng bình và duy xuyên, khoảng cách từ đà nẵng đến mấy huyện này bằng khoảng cách từ tam kỳ đi đó, nên chắc chọn giải pháp mua từ đà nẵng thôi.
Hiihiii Chị nhắc khoảng cách thì em mới nhớ. Đúng là xa thật, hôm ấy từ TK đến xã Tam Thanh rồi qua Bình Dương đi về ngót nghét 100km chị ạ.

467
0
0

pink3

Hôm qua nhà mình vất vả không? ba sơ ri hôm nay đi công tác nên tối hôm qua ba chuẩn bị tài liệu gì ở cơ quan khuya lắc làm mẹ con pink không tham gia được. Sory cả nhà nhé

1,250
0
0

baoduy_susu

có vất vả gì đâu, vui lắm, giá mà có pink và memynhi thì cười cả đêm.

2,801
0
0

muathu

có vất vả gì đâu, vui lắm, giá mà có pink và memynhi thì cười cả đêm.
Giờ cũng còn cười đây :D về nhà còn có người gọi tới nhà muathu cười hí hí hội trưởng hội bánh Baoduy, Memynhi, Pink3 nếu làm bánh được thì sáng thứ 7 đem đi nhé :x:D hội viên Mẹ Gôn đỏ mắt iu tiên, hội viên muathu iu tiên kô làm bánh muathu chỉ mua thêm ít trái cây thôi nhé ;))

1,250
0
0

baoduy_susu

@mọi ngưừoi thích ăn bánh gì nhỉ? pink và mynhi alo đi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.