Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,413
0
0

Mẹ Gôn

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

@ Gôn: chúc mừng diễn viên Gôn đẹp trai nhé, mẹ Gôn ko thông báo sớm để mấy mẹ đi cổ vũ cho Gôn, hì hì.
Gôn thi hồi nào mẹ cũng ko biết mà thông báo gì, sáng ni chỉ là chọn vài tiết mục hay để biểu diễn tại Lễ kỷ niệm ngày nhà giáo ở Nhà hát Trưng Vương thôi.
Chiều hôm qua đến đón mới nghe cô bảo đang ở Nhà hát Trưng Vương để làm quen sân khấu, vội vàng phóng đến thấy các con chạy loi choi vì sân khấu to quá chạy ko nổi nên chẳng nhìn ra cái chi cả. Không ngờ sáng ni biểu diễn thì lại rất đẹp và đều, chắc thấy có người xem đông nên phấn khích quá :).

Tiếc là điện thoại của MG quay chẳng rõ gì cả nên về xem ko rõ mặt :( chứ ko cũng tải lên cho cả nhà xem.

@ su: chị ko đăng ký học năng khiếu múa cho Gôn, tại nghĩ con trai mà múa may gì, rứa mà năm mô cũng ko thoát, năm ni lại còn vô nhóm văn nghệ của trường nữa nên từ đầu năm học tới giờ đã hai đợt rồi, cô giáo bảo còn mấy đợt nữa, híc, suốt ngày đi tập văn nghệ kiểu này chẳng hiểu học hành được cái chi nữa. Mấy hôm đi tập mệt quá về cứ nằng nặc bắt mẹ lên nói với cô cho con ko tập múa nữa, mẹ thì ko biết còn nói lại con là mẹ có đăng ký cho con học múa đâu.

Mấy đợt trước chị cũng chỉ bỏ cái bì vô cặp rồi điện cho cô thôi, tại nghĩ năm ni là năm cuối mà cô thì cũng theo con 02 năm rồi nên muốn có chút quà làm kỷ niệm

60
0
0

windream

Hic trưa nay lại một nồi bánh canh vịt tiếp, mấy mụ ở cơ quan về chén no say, sạch bách... giờ tức bụng quá trời, hehe. Định bụng sẽ cặp lồng cho Cifmoon mà không còn cơ hội, nói chung ăn xong chén bỏ vô nồi bưng xuống bếp luôn, không như mấy nàng nhà mình ăn uống khách sáo quá, ai cũng giữ eo (mà không có eo ai nhỏ hết trơn, haha).
Sorry Cifmoon nhé, bữa sau em nghe.
Mình cũng "thèm" bánh canh vịt nè. Cho cách nấu đi để mình thử với, nghe tả mà thèm quá.
@ Susu : chúc mừng sinh nhật con gái nhé, chúc con ngoan ngoãn, hay ăn, chóng lớn
Hàng Đức của chị có được gì không. Chị còn nợ em tiền tôm khô nữa, hôm trước chị nói anh trả mà sao em không nhận. Sướng ghê.

1,250
0
0

baoduy_susu

Sinh nhật em Su có hoành tráng không hè? bánh cho em Su nè

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@ Gôn: em thấy cho con hoạt động sớm như thế làm tính cách con linh hoạt hơn, không nhút nhát. Con trai mà múa có làm sao, lớn đừng múa là được hi.hi. trường su em đông đen mà thấy múa ít lắm, toàn cháu học lớp cô nào hay múa mới được múa thôi.hi.hi

@ Windream: để em tính nợ rồi nhận tiền chị luôn thể. Cám ơn chị chúc mừng sinh nhật con gái.

@ Baoduy: em k làm gì cho con gái cả. chỉ mua bánh sinh nhật và ít bánh kẹo cộng sữa gửi lớp nhờ cô tổ chức cho con. Bánh chị ngon he cám ơn mẹ anh SU

2,801
0
0

muathu

Tình hình là đã có hàng bột và hàng Đức về Hội An ở nhà Me Vung, chiều nay hay mai mốt sẽ theo Memynhi ra lại Đà Nẵng, thứ 2 đẹp trời off ẹp nhận hàng cả nhà nhé. Cảm ơn Me Vung vơi Memynhi nhiều nhé :x:x

@Susu: Em tính toán nợ nần luôn giúp em nhé :x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
31
0
0

Jane

Hì! Lâu lắm em mới vô lại, cả nhà vẫn khỏe chứ ạh. Sắp tới có thể em đi công tác và bay chiều ra từ Hồ Chí Minh về Đà Nẵng, dự kiến là tối 12/12 em về, có cần thồ hàng từ Hồ Chí Minh về thì mọi ng bảo em nhé. :D. Chúc nhà mình cuối tuần vui vẻ!

2,801
0
0

muathu

@all: các mẹ nào gần nhà muathu ghé nhận bột bánh hàng Đức ...trước nhé do thùng nặng quá muathu sợ thứ 2 không thể chở hết lên cơ được vì còn phải tha theo anh Tí đi học. Còn nữa mẹ nào thích sách thì vào trang vnbook họ đang giảm giá 35% với những hóa đơn thanh toán qua vnmart nhé.

1,250
0
0

baoduy_susu

nhờ muathu đem theo giúp, trưa thứ hai off đâu mình ghé lấy.

1,669
0
0

mesubim

Chào cả nhà ngày mới, tuần mới đầy khí thế, chúc mọi người gặp nhiều niềm vui và may mắn nhé!

Trưa nay ọp ẹp mà trời lại mưa thế này chán quá, nhưng cũng cố gắng ọp nhé mọi người vì lâu quá không gặp từ hôm bánh canh tới giờ, hehe.

2,801
0
0

muathu

Chào cả nhà ngày mới, tuần mới đầy khí thế, chúc mọi người gặp nhiều niềm vui và may mắn nhé!

Trưa nay ọp ẹp mà trời lại mưa thế này chán quá, nhưng cũng cố gắng ọp nhé mọi người vì lâu quá không gặp từ hôm bánh canh tới giờ, hehe.
Mưa thì trưa tạnh lo gì, muathu đã chở trước bột, các loại bánh của Baoduy_susu, Me Gôn, Susu trước đây cùng với hàng Đức của các mẹ trưa nay Google cả nhà nhé. Thùng hàng nặng khủng khiếp cảm ơn Me Vung và Memynhi nhé.

@Jane, Calaboc, Minhtue: Ngày mai chị sẽ chở tiếp thùng bột và bánh còn lại lên mọi người tranh thủ ghé nhận giúp nhé vì là thực phẩm để trên cơ quan chị vô cũng nguy hiểm chị nhắn trước mọi người chuẩn bị nhé.

1,669
0
0

mesubim

Shop Tina ở 65 Thái Phiên đang giảm giá để sang quán, từ 30% - 50% tất cả các mặt hàng: giày dép người lớn + trẻ em, túi xách, áo quần... cũng được lắm, ai có nhu cầu nhớ ghé nhé.

1,250
0
0

baoduy_susu

mặc dù trời mưa nhưng thèm cà phê rồi, lại rất thuận lợi là bà nội Su ra chơi đến 1h30 về lại nên mình sẽ đi off...

1,669
0
0

mesubim

mặc dù trời mưa nhưng thèm cà phê rồi, lại rất thuận lợi là bà nội Su ra chơi đến 1h30 về lại nên mình sẽ đi off...

Có bánh chi ngon nhớ đem theo nhé bà, hic hic.

2,801
0
0

muathu

@Jane, Calaboc, Minhtue: Chị về nhà có việc nên đã khuân đống bột và các thứ lên, cố gắng liên lạc với chị trong ngày hôm nay nhé, em nào đi off trưa nay tại Google được thì nhắn chị chở tới luôn, cả hàng Đức nữa.

31
0
0

Jane

Em ko off dc chị ơi, tình hình là đang chạy dự án để còn đi triển khai, chị cho em địa chỉ để em chiều em tranh thủ ghé qua lấy. Mọi ng có ai cần thồ hàng từ HCM về thì nhắn em nha, em sắp đi HCM, số cầm chân em nè 0982897608.

1,250
0
0

baoduy_susu

@Subim: làm răng mà tình ngay lý gian , gói đồ Đức của bà ở trong giỏ bột của tui nè... để tui đem qua nghe, hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.