Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,801
0
0

muathu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Em thiếu 1 bột mỳ số 1, hì hì hì, tại chị Muathu kêu em kiểm tra mà em lười, nhìn đại đại vô trưa ni mới mở đồ re xem, :D. Còn bột mỳ số 1 nhiều ko chị? Em cũng muốn mua thêm ít :)
haha vì đi vô lấy bột cho em thấy sếp không biết làm chi ra ngồi đó ngại quá liếc cái menu lấy thiệt nhanh nên mới ra nông nỗi :) cơ quan chị nó nói chị không biết làm thêm nghề gì mà lúc nào cũng đùm đùm gói gói hiiiiiiii gói bột của em hôm nào tiện ghé ngang gọi chị nhé.

Bột này trong Sì Gòn đợt này em vô có dư kg thì đem về một ít, hôm qua chị có nhờ baoduy_susu liên lạc vơi Nikki để mua bột đó em xem có đi cùng với vài kg bột mì không :)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member

Mùa thu cũng giống em hì, em cũng mang tiếng làm thêm, icon nhăn răng

31
0
0

Jane

haha vì đi vô lấy bột cho em thấy sếp không biết làm chi ra ngồi đó ngại quá liếc cái menu lấy thiệt nhanh nên mới ra nông nỗi :) cơ quan chị nó nói chị không biết làm thêm nghề gì mà lúc nào cũng đùm đùm gói gói hiiiiiiii gói bột của em hôm nào tiện ghé ngang gọi chị nhé.

Bột này trong Sì Gòn đợt này em vô có dư kg thì đem về một ít, hôm qua chị có nhờ baoduy_susu liên lạc vơi Nikki để mua bột đó em xem có đi cùng với vài kg bột mì không :)
Vậy khi nào em vô sẽ thồ bột về, trời này làm bánh ăn sướng :)

679
0
0

songthao

Susu ới, thuốc ho của chị với kem đánh răng thế nào rồi em? Thấy í ới hàng Đức, gióng tai nghe mà chẳng ai gọi miềng hehehe

2,801
0
0

muathu

Susu ới, thuốc ho của chị với kem đánh răng thế nào rồi em? Thấy í ới hàng Đức, gióng tai nghe mà chẳng ai gọi miềng hehehe
Em ơi thuốc ho của em chị giữ đây, nhưng hàng Đức thì của em không có do thiếu hàng, kem đánh răng hình như hàng Pháp 3 còn em xem vào order nhé, túm lại em có thuốc ho chỗ chị :).

@all: Ngày mai off cả nhà nhé, có một số công việc cần bàn bạc với lại ai nợ Lý mai trả nợ tiếp :))

@Subim: Photo cho tui cái CMT và Hộ khẩu để nộp chỗ đăng ký ADSL nhé, đem giúp cái khăn, hôm nào thích làm bánh bao thì hú tiếng tui trộn bộn cho rồi qua lấy về làm.

@Baoduy: Mai đi nhé để tui gửi mấy thư phôt của tui với Hải ....

1,413
0
0

Mẹ Gôn

ối lại có người căn ke thế.hi.hi thế cao nhất là tim này thôi, còn tim nào khác không nhỉ để còn phấn đấu...ih.hi
Hờ hờ, cao nhất rồi em ơi, nhìn vô nick của mình ghi "Nhân ái" thấy cũng sung sướng, hì hì. Đùa thôi chứ thế chỉ chứng tỏ mỗi một điều là nói nhiều mà ko lo làm việc.

@ muathu: tình hình ni chắc em kiếm luôn xe 32 chỗ hỉ, chị coi thử đường xá thế nào, có tới được tận nơi ko nhé. À, chị nói bên Nhà sách hồi mô giao hàng rứa, hôm qua đặt vở Hành tinh xanh cho các cháu lớp 3-5 rồi nhưng về cũng hơi lăn tăn sợ vở ko được dày các cháu viết sẽ bị lem

2,801
0
0

muathu

Hờ hờ, cao nhất rồi em ơi, nhìn vô nick của mình ghi "Nhân ái" thấy cũng sung sướng, hì hì. Đùa thôi chứ thế chỉ chứng tỏ mỗi một điều là nói nhiều mà ko lo làm việc.

@ muathu: tình hình ni chắc em kiếm luôn xe 32 chỗ hỉ, chị coi thử đường xá thế nào, có tới được tận nơi ko nhé. À, chị nói bên Nhà sách hồi mô giao hàng rứa, hôm qua đặt vở Hành tinh xanh cho các cháu lớp 3-5 rồi nhưng về cũng hơi lăn tăn sợ vở ko được dày các cháu viết sẽ bị lem
Chị nói thứ 7 giao em ạ, nhưng chắc chị sẽ gọi lại giao vào chiều mai thôi vì thứ 7 chị về quê đám giỗ ông nội Tí rồi.

Đường thì xe ô tô vào OK em ạ, chắc phải xe 32 rồi thanks em :x

1,669
0
0

mesubim

@Subim: Photo cho tui cái CMT và Hộ khẩu để nộp chỗ đăng ký ADSL nhé, đem giúp cái khăn, hôm nào thích làm bánh bao thì hú tiếng tui trộn bộn cho rồi qua lấy về làm QUOTE]

Ok, mọi thứ đều có hết ở đây, mai ọp đem đi luôn nhé.

Còn cái vụ bột bánh bao khi nào bà làm bà kêu tui qua làm cùng cho vui rồi cùng nhau ăn luôn thì được, chơ tui cũng nhác lắm, hehe, ăn thì khoái mà làm thì nhác quá, cái bệnh ni không có bác sĩ mô chữa nổi, khà khà...

445
0
0

me titdng

Muathu ới chị có hàng không thế ,là kem đánh răng và dao.
@ Cả nhà mai ọp ẹp aới tớ tiếng nhé ,nếu không buồn ngủ thì đi còn buồn ngủ thì hìhì ở nhà ôm xã ngủ hehe.

2,801
0
0

muathu

Muathu ới chị có hàng không thế ,là kem đánh răng và dao.
@ Cả nhà mai ọp ẹp aới tớ tiếng nhé ,nếu không buồn ngủ thì đi còn buồn ngủ thì hìhì ở nhà ôm xã ngủ hehe.
Chị ơi của chị có dao thôi, hết kem đánh răng, vừa rồi hàng Pháp có nhiều chị có order không.
"Đời người có 1 gang tay ai hay ngủ ngày còn lại nửa gang" hihi trưa nay Google chị nhé.

1,250
0
0

baoduy_susu

Cả nhà ơi, có phần thươngr nóng cho buổi off trưa nay, ai nhanh chân thì được vì chỉ có 5 cái thôi nè:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

ôi trời ơi, thế này thì đi nhanh mà đụng xe mất thôi.... hu.hu em ra trễ ai tới sớm ăn 1/2 thôi để lại em với nhá...

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Thế cuối cùng là chọn quán nào đây cả nhà? tiếp tục GG hay sao? còn ko thì đến Thy cũng được, quanh quanh đó cho em su dễ đi

2,204
1
0

Nikki

Cả nhà ơi, có phần thươngr nóng cho buổi off trưa nay, ai nhanh chân thì được vì chỉ có 5 cái thôi nè:
Ối...bác Giao "ác" với em thế...mới sáng đã send link cho em...oa oa oa...

1,669
0
0

mesubim

Bảoduy ơi, bà phải chia nửa ra thành 10 miếng mới được, không thì xảy ra hỗn chiến mất.
Àh bà nhớ mang hàng Đức của tui đi theo với nhé, tui đang cần dao lắm lăm, ngứa tay lắm rồi, hehe...

2,801
0
0

muathu

Bảoduy ơi, bà phải chia nửa ra thành 10 miếng mới được, không thì xảy ra hỗn chiến mất.
Àh bà nhớ mang hàng Đức của tui đi theo với nhé, tui đang cần dao lắm lăm, ngứa tay lắm rồi, hehe...
Bà ơi quyết xiến hả :))

Vẫn Google thôi năn nỉ Baoduy đi xa thêm chút rồi hiiiiiiii

1,250
0
0

baoduy_susu

Subim ơi,post đồ lên đấu giá đi, đang chờ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.