Gian hàng miền trung: Bò khô Quảng Ngãi, Mắm dưa đèo chợ Hàn, mắm tôm chua và Tré Đà Nẵng

1,018
0
0

mymy

Ðề: Gian hàng miền trung: Bò khô Quảng Ngãi, Mắm dưa đèo chợ Hàn, mắm tôm chua và Tré Đà Nẵng

Chị mymy ơi cái đường phèn này đóng gói thế nào nhỉ. Mua khối lượng bao nhiêu thì được ạ?
Hình như đóng túi 0,5kg anh ah. Anh mua bao nhiêu cũng được ah vì có bán lẻ nữa mà.

806
1
0

meduydu

Ðề: Gian hàng miền trung: Bò khô Quảng Ngãi, Mắm dưa đèo chợ Hàn, mắm tôm chua và Tré Đà Nẵng

Lanh chanh trả lời mẹ nó nhá:">. Mật mía là mật đc làm từ cây mía, sau khi ép thì nấu lên thành 1 dung dịch đặc đặc trong trong ánh vàng như kiểu mật ong, dùng rưới lên bánh gio là ngon nhất, ngoài ra có thể nấu chè. Mật này mình thấy ở Nghệ An, Thanh Hóa hay bán.
Xin phép cho em spam trong topic này để cảm ơn Aslan.
Nghe mật mía hình dung nó là 1 loại y như đặc sản mạch nha của miền Trung nên lết vào đây để hỏi. Tò mò vì nghe đâu kho cá thu 1 nắng mà cho ít mật mía vào thì ăn nhức nhối lắm lắm :p:p:p

2,801
0
0

muathu

Gian hàng đặc sản Miền Trung xin dừng đăng ký ở đây ạ, cảm ơn tất cả các bố mẹ đã ủng hộ @};-@};-@};-

Muathu xin được thông báo giá:

1. Bò khô Quảng Ngãi giá 300K/kg
2. Mắm dưa đèo: 35K/1 hộp 500 gr
3. Tôm chua: 35K/K hộp 500 gr
4. Tré: 60K/hộp

Lãi ủng hộ quỹ chung CSTT @};-@};-@};-

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
318
0
0

hoa Dím

@Muathu: cho mình xin thông tin tài khoản để chuyển tiền nhé!

2,801
0
0

muathu

Hàng của đầu cầu Sài Gòn:

1. meduydu: 3 dưa đèo, 1 tôm chua, 1 tré
2. anatomysu: 1 mắm dưa đèo
3. Me Minh mèo gửi SG: 1 kg bò khô, 2 dưa đèo, 2 tôm chua
4. Hoa Dím: 1 bò khô
5. linhphuongminh: 2 tôm chua, 2 tré

Tổng cộng: 2 kg bò khô, 6 hộp dưa đèo, 5 tôm chua, 3 tré

PS: Vì đặc điểm của món Tré là chỉ để 3 ngày sau khi sản xuất sau đó phải bỏ tủ lạnh nên khi hàng vào các mẹ nhận sớm giúp ạ, muathu sẽ thông báo thời gian và địa điểm nhận hàng ngay khi gửi hàng mong các mẹ nhận hàng sớm, cảm ơn các mẹ đã ủng hộ :x:x:x

@Hoa Dím: Tài khoản muathu 0041000178993, VCB Đà Nẵng, Chủ tài khoản Nguyễn Thị Lý, Hoa Dím có thể nhận hàng và gửi tiền mặt ở đầu cầu Sài Gòn giúp muathu cũng Ok.

Danh sách đặt hàng của đầu cầu Hà Nội:

Gửi Virgo2007 danh sách đặt hàng Hà Nội và Hải Phòng, Virgo2007 nhắn cho muathu xin địa chỉ để chuyển hàng ra trước một hôm vì một số thứ không thể chuyển bằng đường máy bay được. Cảm ơn Virgo2007 nhiều nhé.

Đính kèm

1,904
0
36

291179

Active Member

cho em 2 tôm chua và 0.5kg bò khô nhé,

chẹp chẹp đói bụng nên cứ mò vào các gian hàng của nhà mình ngang tra tấn:D

720
0
0

chuột đồng

PS: Vì đặc điểm của món Tré là chỉ để 3 ngày sau khi sản xuất sau đó phải bỏ tủ lạnh nên khi hàng vào các mẹ nhận sớm giúp ạ, muathu sẽ thông báo thời gian và địa điểm nhận hàng ngay khi gửi hàng mong các mẹ nhận hàng sớm, cảm ơn các mẹ đã ủng hộ :x:x:x

@Hoa Dím: Tài khoản muathu 0041000178993, VCB Đà Nẵng, Chủ tài khoản Nguyễn Thị Lý, Hoa Dím có thể nhận hàng và gửi tiền mặt ở đầu cầu Sài Gòn giúp muathu cũng Ok.

Danh sách đặt hàng của đầu cầu Hà Nội:

Gửi Virgo2007 danh sách đặt hàng Hà Nội và Hải Phòng, Virgo2007 nhắn cho muathu xin địa chỉ để chuyển hàng ra trước một hôm vì một số thứ không thể chuyển bằng đường máy bay được. Cảm ơn Virgo2007 nhiều nhé.

muathu oi! mình đăng ký 1 kg khô bò nhe, thèm món này từ trước khi có bầu đến giờ mà vẫn chưa được ăn :(

341
0
0

NHD

Do có việc đột xuất phải đi CT, sợ không về kịp lấy hàng ngày CN nên mình đã nhờ bạn Mamachue2007 lấy hàng hộ hôm offline, cảm ơn Mamachue2007 nhiều nhiều

408
0
0

bachan910

ơi chị muathu ơi, bi giờ đặt còn kịp không ạ? nếu kịp thì cho bachan đặt 2 tré, 1 tôm chua; không kịp thì không sao ạ! cảm ơn chị nhiều! :x

83
0
0

mẹ K.O.M

1. Khô bò Quảng Ngãi, có thể khô bò ở chợ Hàn Đà Nẵng cũng rất ngon:

em ơi, muộn thế này có còn ko em??????
cho chị mua 2 tôm chua + 2 dưa đèo + 0,5 kg khô bò với nhé

Cảm ơn em nhiều lắmmmmmm :cstt07:

631
0
0

Aslan

Xin phép cho em spam trong topic này để cảm ơn Aslan.
Nghe mật mía hình dung nó là 1 loại y như đặc sản mạch nha của miền Trung nên lết vào đây để hỏi. Tò mò vì nghe đâu kho cá thu 1 nắng mà cho ít mật mía vào thì ăn nhức nhối lắm lắm :p:p:p
Em cũng mới chỉ nghe nói kho cá ngon lắm, chưa thử bao giờ, lần trước đc cho lại sợ béo không lấy, để em kiếm nhá.
@muathu: Chị ơi hàng từ DN ra chắc không vấn đề gì hả chị, có gì ới em:-*.

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Em cũng mới chỉ nghe nói kho cá ngon lắm, chưa thử bao giờ, lần trước đc cho lại sợ béo không lấy, để em kiếm nhá.
@muathu: Chị ơi hàng từ DN ra chắc không vấn đề gì hả chị, có gì ới em:-*.
ĐN đi off lực lượng hùng hậu lắm. Em đã thuê ksạn phòng rộng, có tủ để đồ rộng, có tủ lạnh để đựng tré& đặc sản ĐN rồi, chị yên tâm, ĐN nhỉ? hehe.:p

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

ĐN đi off lực lượng hùng hậu lắm. Em đã thuê ksạn phòng rộng, có tủ để đồ rộng, có tủ lạnh để đựng tré& đặc sản ĐN rồi, chị yên tâm, ĐN nhỉ? hehe.:p
Lá Mơ ơi anh cũng ở ĐN nhé :p
sorry ĐN vì spam

318
0
0

hoa Dím

@Muathu: Vậy hoa Dím sẽ thanh toán cho đầu cầu khi nhận hàng nhé! Cảm ơn ĐN và Muathu thật nhiều :x

83
0
0

mẹ K.O.M

1. Khô bò Quảng Ngãi, có thể khô bò ở chợ Hàn Đà Nẵng cũng rất ngon:

em ơi, muộn thế này có còn ko em??????
cho chị mua 2 tôm chua + 2 dưa đèo + 0,5 kg khô bò với nhé

Cảm ơn em nhiều lắmmmmmm :cstt07:
Mùa Thu ơi, chị có đặt đây này sao bỏ sót tên chị nhé. Đền đi nhé

10,156
29
48

ALnML

Super Moderator

Chị KOM ơi chị gọi hộ em Virgo ạ 0983029394 có ngay có ngay ạ:x

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Chiều nay em vừa mang khô bò về đến nhà đã hết luôn 2 gói rồi ạ. Con trai bình thường không ăn, hôm nay thử tí xong lại cứ bảo: "Mẹ cho con ăn cái đấy để con tập ăn cay. Cái đấy ngon lắm". Hihi, cám ơn các mẹ ĐN :-*

1,528
0
0

saomai

Sài Gòn ơi: đặc sản Đà Nẵng hiện đẽ có ở SG, các bạn đến nhận nhé.
Khô bò, mắm...thơm nức cả nhà:D

737
0
0

hienvth

Cám ơn ĐN, bò khô ngon lắm ạ, hay mình cho thêm bò kho vào với mục bán tỏi, dầu mè nhỉ, em xin làm khách trung thành ạ :">

1,528
0
0

saomai

PS: Vì đặc điểm của món Tré là chỉ để 3 ngày sau khi sản xuất sau đó phải bỏ tủ lạnh nên khi hàng vào các mẹ nhận sớm giúp ạ, muathu sẽ thông báo thời gian và địa điểm nhận hàng ngay khi gửi hàng mong các mẹ nhận hàng sớm, cảm ơn các mẹ đã ủng hộ :x:x
:x

Đã giao:
-meduydu: 3 dưa, 1 tôm, 1 tré
@bác Oanh ơi: mai em sẽ gửi đến địa chỉ cũ nhé.:x