Gian hàng miền trung: Bò khô Quảng Ngãi, Mắm dưa đèo chợ Hàn, mắm tôm chua và Tré Đà Nẵng

1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: Gian hàng miền trung: Bò khô Quảng Ngãi, Mắm dưa đèo chợ Hàn, mắm tôm chua và Tré Đà Nẵng

Mở gian hàng đăng ký trước để ước lượng mà mang đi em à, và vẫn mang dư hơn đăng ký để có người không order mà đến lúc đó xèm quá thì vẫn có để cướp :D
thế chứ chị, em thì cái gì cũng muốn mua hết, nhưng sợ post lên đây ,mọi ng biết hết em ham ăn (như Rùa )nên em chuẩn bị Xiền rùi :D

620
0
0

hamy2k5

Ðề: Gian hàng miền trung: Bò khô Quảng Ngãi, Mắm dưa đèo chợ Hàn, mắm tôm chua và Tré Đà Nẵng

em đặt 2 tré, 1 bò khô và 1 tôm chua ạ
em ở hải phòng, hôm off e ko đi đc, em gửi các chị ở hp đi off mang về hộ ạ:-*
em sửa lại số lượng, chị muathu xem lại dùm em nhé

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Mùa thu ơi, em đăng ký mỗi loại của chị một hũ nhé. Em chưa bao giờ ăn tré, thật đấy. Ở quê em có nem nắm giao thủy cũng rất ngon, off 2010 em nhất định buôn tiếp, hiiiiiiiii
Thỏ ơi nhắc đến nem nắm :x, mấy năm Hội chợ bên kia đều có, nhớ có năm, mấy chị em mải làm, đến khi lượn sang gian bếp thì chả còn j ăn, may mà bác LG dí cho nắm nem, 3h chiều về đến nhà bụng đói cồn cào, giở nem ra ăn thay bữa trưa, ngon ko thể tả, giờ nghĩ lại vẫn nhớ vị giác lúc đó @};- .

@ chị muathu :-* : cho em đặt ở HN 1kg bò khô chia 2 túi, 1 tôm chua, 2 tré (em cực nghiện món này đấy!)
Nếu chị chuyển được hàng vào SG cho meduydu thì cho em đặt gửi trong đó: 1kg bò khô chia 2 túi, 2 tôm chua, 2 dưa đèo. (địa chỉ em sẽ báo sau chị nhé).

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chị muathu ơi, tré Cúc hay tré bà Đệ đây? Nếu là tré Cúc thì em xin 2 lọ nhé, còn mắm có mắm dưa gang ko chị, ko em xin riêng hai lọ nửa ký chị ơi, em đi DN về ko xách mấy thứ này để vào mua ủng hộ chị luôn đấy nhé.@};-

360
0
0

tminh's mum

Chị cho em đăng ký 1 mắm dưa đèo (hihi, viết đúng chưa nhỉ :D), 1 kg bò khô, 1 tré, em nhận tại hội chợ luôn

318
0
0

hoa Dím

hoa Dím đăng ký 1 kg bò khô nhé. Mình nhận hàng ở Sài gòn.

341
0
0

NHD

cho mình đăng ký:
01 mắm dưa đèo
01 tôm chua
01 ché
Mình ở HN nhé

77
0
0

Me Tit

Em đăng ký 2 mắm tôm chua, 2 tré, 1 dưa đèo chị nhé. Tks chị!

55
0
0

choachnhim

Minh dang ky 0,5 kg bo kho loai mem nhe

273
0
0

NganHa

Em đăng ký

1 hũ tré
1 hũ mắm dưa đèo
1 hũ tôm chua

Em ở HP nhé, hôm đó nếu không đi được sẽ nhờ chị MinhMinh lấy giúp :)

61
0
0

MeNgocLinh

Cho mình đăng ký đặc sản quê hương nhé :
2 tôm chua ; 2 mắm dưa đèo; 1 tré

Mình nhận hàng ở Hà nội.Cám ơn nhìu @};-

45
0
0

linhphuongminh

Cho mình đăng ký 02 tôm chua, 02 tré nha. Mình ở SG. Thanks

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Mình đặt giúp Cunbonghe 5 hộp mắm dưa đèo muathu nhé.

132
0
0

Mamachue2007

Cho em đăng ký 1 hộp mắm dưa đèo nhé.
@muathu, Chị ơi có đăng ký thêm ngoài luồng đường phèn quảng ngãi ko chị?

610
0
0

MinhMinh

MinhMinh đăng ký mua: 3 mắm tôm chua + 1 Tré + 1 kg bò khô (đóng thành 2 túi 0.5kg) nhé Mùa Thu!

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Chị đặt 3 tôm chua + 2 dưa đèo + bò khô 1kg (Chia làm 2 túi + tré 1 hộp
Nếu có sớm báo chi đến lấy sớm nhé. Cảm ơn mọi ng nhiều

1,018
0
0

mymy

Cho em đăng ký 1 hộp mắm dưa đèo nhé.
@muathu, Chị ơi có đăng ký thêm ngoài luồng đường phèn quảng ngãi ko chị?
Ok, đường phèn Quảng Ngãi luôn.

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Ok, đường phèn Quảng Ngãi luôn.
Chị mymy ơi cái đường phèn này đóng gói thế nào nhỉ. Mua khối lượng bao nhiêu thì được ạ?

806
1
0

meduydu

Đà Nẵng ơi, cho em 2 hũ Mắm dưa đèo nhé!
Em thèm cá thu 1 nắng mà sao đi dạo hoài không thấy gian hàng nào bán hết :p:p:p
Cho meduydu đặt thêm 1 tré, 1 dưa đèo và 1 tôm chua nữa nhé! Thanks Đà Nẵng.
Vậy TC là 1 tré, 1 tôm chua và 3 dưa đèo.
Nhà mình cho em hỏi có ai biết mật mía là gì và xuất xứ ở đâu không ạ?

631
0
0

Aslan

Cho meduydu đặt thêm 1 tré, 1 dưa đèo và 1 tôm chua nữa nhé! Thanks Đà Nẵng.
Vậy TC là 1 tré, 1 tôm chua và 3 dưa đèo.
Nhà mình cho em hỏi có ai biết mật mía là gì và xuất xứ ở đâu không ạ?
Lanh chanh trả lời mẹ nó nhá:">. Mật mía là mật đc làm từ cây mía, sau khi ép thì nấu lên thành 1 dung dịch đặc đặc trong trong ánh vàng như kiểu mật ong, dùng rưới lên bánh gio là ngon nhất, ngoài ra có thể nấu chè. Mật này mình thấy ở Nghệ An, Thanh Hóa hay bán.