Góp ý xây dựng diễn đàn

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Góp ý xây dựng diễn đàn

Ba màu chói quá, như hiện tại mình thấy ổn đấy, nhẹ nhàng dịu dàng mà ko chói loá.:)

Vừa bót xong đã thấy màu green rồi, chói quá.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Em lại thích màu blue2, nhìn khỏe khoắn. Màu xanh cốm này hơi yếu, nhìn nhạt nhòa quá :D

49
0
0

CSTT_Kỹ thuật

Administrator

Ba màu chói quá, như hiện tại mình thấy ổn đấy, nhẹ nhàng dịu dàng mà ko chói loá.:)

Vừa bót xong đã thấy màu green rồi, chói quá.
Cám ơn. Tối này mình test một cái Skin màu tối chút nữa xem. Các thành viên thấy cái nào hợp thì PM tại đây nha.@};-

Em lại thích màu blue2, nhìn khỏe khoắn. Màu xanh cốm này hơi yếu, nhìn nhạt nhòa quá :D
Màu này cũng sáng vì cái Ý là Chia Sẻ Tình Thương là một sự trong sáng mà. Thân ái

@ Sẽ có một cái Skin màu tối hơn. Thân ái@};-

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Bác Kỹ thuật ơi, như thế là sẽ có nhiều màu skin, ai muốn dùng màu gì thì tự chọn phải k ạ?>:D<

49
0
0

CSTT_Kỹ thuật

Administrator

Bác Kỹ thuật ơi, như thế là sẽ có nhiều màu skin, ai muốn dùng màu gì thì tự chọn phải k ạ?>:D<
Cũng ko phải như vậy, nhưng KT muốn tìm ra màu chung cho các thành viên:
KT mới làm cái Skin màu đầm hơn chút, mời các thành viên xem sao:

http://chiasetinhthuong.org/diendan/index.php?styleid=8

Nếu được xin cho ý kiến nha. Sáng, tối xin cho KT một ý kiến nha (đừng có bao gồm nha)
Thân ái @};-@};-@};-

@ Đang tìm màu chung để để làm trang chủ, trang tin tức chung cho 4rum. Xin các thành viến góp ý xây dựng.

492
0
0

sweetlily

Cũng ko phải như vậy, nhưng KT muốn tìm ra màu chung cho các thành viên:
KT mới làm cái Skin màu đầm hơn chút, mời các thành viên xem sao:

http://chiasetinhthuong.org/diendan/index.php?styleid=8

Nếu được xin cho ý kiến nha. Sáng, tối xin cho KT một ý kiến nha (đừng có bao gồm nha)
Thân ái @};-@};-@};-

@ Đang tìm màu chung để để làm trang chủ, trang tin tức chung cho 4rum. Xin các thành viến góp ý xây dựng.
Có lẽ Kỹ Thuật nên tạo 1 topic trưng cầu dân ý (diễn đàn có chứ năng này đúng ko ạ) để xem mọi người thích giao diện màu nào nhất. Cảm ơn KT đã sửa sang ngôi nhà CSTT cho thật đẹp @};-

2,204
1
0

Nikki

Em thích nhất 2 màu blue2 và blue3...nhìn rất mát mắt và trong sáng. Còn icon thì ổn rồi KT ơi, mấy cái icon này nhìn sống động hơn icon cũ. Nhưng em vẫn đang chờ cái logo và banner ạ.:-B

431
0
0

letuanninh

Được cảm ơn 33 trong 42 bài viết.
cái này là sao nhỉ..?có lộn ko....?:D:D:D:D:D:D

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Em cũng vừa có thắc mắc giống anh letuanninh. Em nghĩ là bị ngược rồi ạ :)

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Admin đã nhắn Kỹ thuật chỉnh sửa lại, cám ơn các bạn đã góp ý @};- !

23
0
0

cuboong

Admin và Kỹ thuật ơi, em nghĩ trang web của mình nên bổ sung thêm chức năng thông báo cho thành viên khi có tin nhắn mới. Vì nhiều lúc có tin nhắn nhưng không có thông báo nên mọi người chẳng để ý. Cám ơn Admin và Kỹ thuật nhiều.

2,080
0
0

Admin và Kỹ thuật ơi, em nghĩ trang web của mình nên bổ sung thêm chức năng thông báo cho thành viên khi có tin nhắn mới. Vì nhiều lúc có tin nhắn nhưng không có thông báo nên mọi người chẳng để ý. Cám ơn Admin và Kỹ thuật nhiều.
Cái này có rồi mà , chỉ vì khi bạn cài đặt bạn kg cài chức năng " sử dụng khung pop nổi khi có tin nhắn ".
Giờ bạn vào Hồ sơ = > thay đổi tùy chọn => Sử Dụng Khung Póp Nổi Khi Có Tin Mới => lưu lại là xong .

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Bác kỹ thuật ơi, CHIA SẺ chứ không phải CHIA SẼ ạ:p

492
0
0

sweetlily

Em nghĩ là mình nên bật chức năng thông báo qua email khi có tin nhắn này ngay khi ghi danh, chứ không cần mỗi thành viên lại phải vào thay đổi tùy chọn để chỉnh. Các diễn đàn khác thường bật chức năng này ngay từ đầu thì tiện hơn cho thành viên đấy ạ.

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Cái này có rồi mà , chỉ vì khi bạn cài đặt bạn kg cài chức năng " sử dụng khung pop nổi khi có tin nhắn ".
Giờ bạn vào Hồ sơ = > thay đổi tùy chọn => Sử Dụng Khung Póp Nổi Khi Có Tin Mới => lưu lại là xong .
Em nghĩ là mình nên bật chức năng thông báo qua email khi có tin nhắn này ngay khi ghi danh, chứ không cần mỗi thành viên lại phải vào thay đổi tùy chọn để chỉnh. Các diễn đàn khác thường bật chức năng này ngay từ đầu thì tiện hơn cho thành viên đấy ạ.
Cám ơn Trái ớt dễ thương và sweetlily @};- ! 2 chức năng "Hiện pop-up thông báo khi nhận được tin nhắn mới", và "Gửi email thông báo khi nhận được tin nhắn mới" đã được Admin mặc định 1 thời gian rồi, tuy nhiên những thành viên đăng ký trước đó thì cần vào Hồ sơ để chỉnh sửa lại.

431
0
0

letuanninh

Mình nghĩ nên có mục :ý tưởng chia sẻ:
để các thanh viên góp ý cho nhau về ý tưởng của ai đó và cũng có thể cùng nhau góp công sức để thực hiện ý tưởng đó....!
vd: tôi muốn bán mặt hàng A để gây quỹ nhưng ko biết mh đó đã có gia tốt chưa..?và nhu câu ntn..?
hay:để chuẩn bị cho một buổi off hoành tráng tôi cần mọi người giúp: tìm được nhưng nhân tài còn tiềm ẩn.....vv....hay những nhà tài chợ lớn cùng tham gia vừa là từ thiện nhưng cũng phần nào quảng bá thương hiệu của cty mình..!
***Hơn hết có sự lựa chọn tốt cho mỗi ý tưởng để: hiện thực hóa các ý tưởng có thể...!:x:x:x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,849
0
0

BB&C

Admin ơi, có cách nào để mục đấu giá luôn luôn nổi lên để mọi người đều nhìn thấy ngay không? Giờ có nhiều mục bán hàng quá nên đấu giá hay bị che mất. Admin xem thế nào nhé.

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Mình nghĩ nên có mục :ý tưởng chia sẻ:
để các thanh viên góp ý cho nhau về ý tưởng của ai đó và cũng có thể cùng nhau góp công sức để thực hiện ý tưởng đó....!
vd: tôi muốn bán mặt hàng A để gây quỹ nhưng ko biết mh đó đã có gia tốt chưa..?và nhu câu ntn..?
hay:để chuẩn bị cho một buổi off hoành tráng tôi cần mọi người giúp: tìm được nhưng nhân tài còn tiềm ẩn.....vv....hay những nhà tài chợ lớn cùng tham gia vừa là từ thiện nhưng cũng phần nào quảng bá thương hiệu của cty mình..!
***Hơn hết có sự lựa chọn tốt cho mỗi ý tưởng để: hiện thực hóa các ý tưởng có thể...!:x:x:x
Hiện tại có thể lượng topic mang chủ đề ý tưởng chia sẻ chưa nhiều, nên với các ví dụ mà bạn nêu trên, hỏi ý kiến bán mặt hàng gây quỹ - bạn có thể mở topic trong Thông báo của thành viên: http://chiasetinhthuong.org/diendan/forumdisplay.php?f=97, chia sẻ ý tưởng về 1 chương trình offline - bạn có thể mở topic trong Offline: http://chiasetinhthuong.org/diendan/forumdisplay.php?f=102. Khi lượng topic về chủ đề này nhiều hơn, Admin sẽ lập 1 chuyên mục riêng. Cám ơn bạn đã nhiệt tình tham gia diễn đàn và các công việc của CSTT :x !

Admin ơi, có cách nào để mục đấu giá luôn luôn nổi lên để mọi người đều nhìn thấy ngay không? Giờ có nhiều mục bán hàng quá nên đấu giá hay bị che mất. Admin xem thế nào nhé.
Cám ơn BB&C :x ! Admin sẽ bàn thêm với BQT và CSTT_Đấu giá, có thể khi lượng topic đấu giá tăng lên thì 1 chuyên mục riêng cho Đấu giá sẽ được mở.

23
0
0

HD94

admin ơi ..em có ý kiến nhỏ này nếu admin kô thấy tiện thì thôi nhé ...vì em đi cũng nhiều diễn đàn em thấy phía trước của diễn đàn hay có 1 góc nhỏ để chát với nhau giống như 1 câu chào hỏi cho ngày mới hay buổi sáng tốt đẹp .... để cho các nember ngày càng thân thiện và gắng bó với nhau hơn

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

admin ơi ..em có ý kiến nhỏ này nếu admin kô thấy tiện thì thôi nhé ...vì em đi cũng nhiều diễn đàn em thấy phía trước của diễn đàn hay có 1 góc nhỏ để chát với nhau giống như 1 câu chào hỏi cho ngày mới hay buổi sáng tốt đẹp .... để cho các nember ngày càng thân thiện và gắng bó với nhau hơn
Admin sẽ bàn thêm với Kỹ thuật về vấn đề này; Cảm ơn bạn đã góp ý @};- !