Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Ðề: Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Theo ý kiến của bạn Ngân Hà thì chúng mình sẽ tổ chức đón đoàn tại nhà bạn ý. Thứ 5 Ngân Hà bay vô SG rồi. Mọi người cho ý kiến về thời gian nhé. Lưu ý là buổi chiều ạ.
Buổi chiều thì em bon chen được ạ, thời gian thì em theo số đông ạ.

610
0
0

MinhMinh

Theo ý kiến của bạn Ngân Hà thì chúng mình sẽ tổ chức đón đoàn tại nhà bạn ý. Thứ 5 Ngân Hà bay vô SG rồi. Mọi người cho ý kiến về thời gian nhé. Lưu ý là buổi chiều ạ.
NH ơi...! em đi đâu đới...???

610
0
0

MinhMinh

Em đi gặp chị AL một tí, nhớ lắm rồi, có ai gửi ôm hôn gì không, em chuyển hộ :x
Em ý thì nhớ đến muốn cắn cho rồi chứ k phải là ôm hôn nữa. Em cắn hộ chị 1 cái nhá nhá!

360
0
0

tminh's mum

Em đi gặp chị AL một tí, nhớ lắm rồi, có ai gửi ôm hôn gì không, em chuyển hộ :x
Có gặp chị ấy cho tớ gửi lời hỏi thăm nhé, chắc chị ấy bận lắm nên mấy lần nhắn tin mà không thấy hồi âm :)

40
0
0

anchor

Xin thưa cả nhà 3 bạn này rủ nhau đi ăn mảnh, không cho ai đi cùng lại còn chụp được cả ảnh N...u.. của tiên nữ trong bản đang tắm suối nữa ạ, có đáng bị phạt nặng ko ?

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Xin thưa cả nhà 3 bạn này rủ nhau đi ăn mảnh, không cho ai đi cùng lại còn chụp được cả ảnh N...u.. của tiên nữ trong bản đang tắm suối nữa ạ, có đáng bị phạt nặng ko ?
Phạt, phạt mạnh...em theo:D:p

535
0
0

MeoGiaHp

hi' hi'
may quá trong ảnh ko có em nên ko bị phạt :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hic, em đọc đến đoạn ảnh n...u...y...a, em hí hửng tưởng của 3 bạn này, định sẽ gạ gẫm xem bằng được.

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Tại lúc đó mọi người cơm no, rượu say nên đang thế này ạ:

Đang khò khò rùi còn đâu mà rủ đi ạ.

Còn đây là tắm tiên ạ,máy ảnh của em là máy du lịch nên chỉ chụp được xa xa thế này thui ạ, lúc í mà có cái ống tê lê bác Anchor ở đó thì...túm được ngay bác nhể

125
0
0

hathu

ui, e ko hiểu lên tầng mới là ntn cả, e là mem mới rất vui đc chui vào ngôi nhà Hải phòng này ạ!

30
0
0

nhanduc

Chị Minhminh làm người mẫu dân tộc cũng được đấy nhỉ. Đứng tạo dáng cạnh nhà sàn đẹp ghê.

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

ui, e ko hiểu lên tầng mới là ntn cả, e là mem mới rất vui đc chui vào ngôi nhà Hải phòng này ạ!
Chào mừng Hathu đến với CSTT Hp, em nhanh thật đấy:cstt09:
Theo qui định của DĐ là cứ 100 trang là lên được 1 tầng, nhà mình lên tầng nhanh lắm em ạ.
Chị T ơi, cả nhà ơi. Bạn Hathu bên trang diễn đàn http://giadinhnho.com ra nhập nhà mình ạ, cả nhà cùng chào đón bạn í nhé. Bạn ấy cũng ở HP ạ.

535
0
0

MeoGiaHp

Chào mừng bạn đến với CSTT HP @};-@};-@};-

273
0
0

NganHa

Còn đây là tắm tiên ạ,máy ảnh của em là máy du lịch nên chỉ chụp được xa xa thế này thui ạ, lúc í mà có cái ống tê lê bác Anchor ở đó thì...túm được ngay bác nhể

Ảnh Nuy mà đá to hơn người thế này thì hơi phí nhỉ :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chào mừng bạn đến với nhà CS HP :x

Cả nhà ơi, ọp nào. Lý do:

- Đón đoàn đi công tác SN trở về an toàn, không hụt ai mà cũng không đưa anh dân tộc nào về thêm.
- Gặp gỡ bạn mẹ Anh Vũ (đến từ Quảng Ninh nhưng đăng ký HK thường trú tại HP) và bạn Hathu (Hải Phòng hay Hải Dương?)
- Rửa 4 cái bánh xe của CTB (phần này râu ria thêm vào, quy ra thành phần tráng miệng thôi nhé)

Cả nhà cho ý kiến về địa điểm và thời gian đi nào!

610
0
0

MinhMinh

Chào đón em gia nhập nhà HP nhé! :x@};-@};-@};-

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Chào mừng bạn đến với nhà CS HP :x

Cả nhà ơi, ọp nào. Lý do:

- Đón đoàn đi công tác SN trở về an toàn, không hụt ai mà cũng không đưa anh dân tộc nào về thêm.
- Gặp gỡ bạn mẹ Anh Vũ (đến từ Quảng Ninh nhưng đăng ký HK thường trú tại HP) và bạn Hathu (Hải Phòng hay Hải Dương?)
- Rửa 4 cái bánh xe của CTB (phần này râu ria thêm vào, quy ra thành phần tráng miệng thôi nhé)

Cả nhà cho ý kiến về địa điểm và thời gian đi nào!
Ôi trời phải gần cuối tháng em mới về HP Hội Thảo... thế mà k phím em trước để em lên lịch HT vào đầu tháng hụ hụ........:-*

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ôi trời phải gần cuối tháng em mới về HP Hội Thảo... thế mà k phím em trước để em lên lịch HT vào đầu tháng hụ hụ........:-*
Không sao em. Cuối tháng HP ọp đón mẹ xề không xề :)

37
0
0

Me Susu

Cái ảnh n.u.y.a các bác nhìn tinh thế. Em căng hết cả mắt mà chạ thấy gì :)

@Chị MinhMinh: Chị ui, chị nhận hàng hộ em chưa ạ? Bên topic hàng Đức đang nhắc em. Hôm nay có party gì không chị?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.