Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

tình hình là hôm trc em đặt chôm chôm bên topic bán hàng ủng hộ quỹ, chôm chôm rất ngon nhà mình ạ, sắp đặt hàng đợt 3 ai có nhu cầu sang bên đấy mua nhá, không ăn thì phí lắm lắm ấy, mí lại đặt nhiều nhiều tí để đóng hộp cho bõ ạ:D
nhà mình hình như ai cũng thích ăn sầu riêng nhể, e hóng thấy sầu riêng cũng ngon lắm lắm, em đặt 3 quả ko đóng gói đc, thế nên ai thèm sầu riêng và muốn ủng hộ quỹ thì nhanh chân nhanh tay sang bên topic trái cây miền nam nhé
èo, sao hnay em trình bày dài dòng thế ko bít:D
Chị lại không thích cả sầu riêng lẫn chôm chôm. Cô là hơi bị chủ quan. Sầu chung thì may ra còn nhiều người thích ;)

Chị đặt 10 kg hồng xiêm hôm ọp TB rồi đới. Ai chưa đặt thì chia với chị nhé.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

chị mua gì, bao xiền?
@ Mẹ CTB: hnao ọp đi, em vẫn chưa lấy kẹo lạc:(
Vứn đề là bi giờ ngày nào cô cũng đi được phải không? Hay vưỡn thứ 2 với cả thứ 6 để các chị còn theo cô?

620
0
0

hamy2k5

Vứn đề là bi giờ ngày nào cô cũng đi được phải không? Hay vưỡn thứ 2 với cả thứ 6 để các chị còn theo cô?
nói thế em ngại quá cơ, em đi đc các ngày trong tuần từ 0-24h:D
vụ sầu riêng: em đã bẩu hình như rồi mà lại
vụ hồng xiêm Ếch: e đặt bên topic TB rồi
@ huyenlinh: e đọc bên topic SRCC rồi, 5kg, và 1 SR, cơ mà SR mới có 4 quả thì chưa đóng gói đc rồi, còn 3 quả nữa nhà mình ơi, SR ngon lắm lắm, Mẹ CTB ơi tập ăn đi ko phí lắm ấy:D

21
0
0

RAINY

Em vào confirm vụ off ở TB ah, cho e xin 1 ghế trên ô tô của nhà mình :)

273
0
0

NganHa

@ huyenlinh: e đọc bên topic SRCC rồi, 5kg, và 1 SR, cơ mà SR mới có 4 quả thì chưa đóng gói đc rồi, còn 3 quả nữa nhà mình ơi, SR ngon lắm lắm, Mẹ CTB ơi tập ăn đi ko phí lắm ấy:D
Đúng 2 món nhà chị thích đây rồi :) Vậy em đặt giúp chị 5 kg Chôm chôm và 1 Sầu riêng nhé, chung order với em để chuyển tiền cho tiện . Lúc nào chuyển tiền thì bảo chị nhé, chị chuyển hoặc em chuyển cũng được :)

313
0
0

lancuccu

Hà My ơi, chị mới hóng hớt còn 2 quả sầu nữa chị đăng ký nhé! Đặt hàng, nhận hàng và chuyển tiền ké luôn với em và Ngân Hà giúp chị nhé!:-*

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

chắc chị Mèo già mải đi tình iu rồi nên em lanh chanh phần của chị ấy nhé:D (em quay lại topic đi TB để xem lại cơ mà gần 10 trang rồi em chạ đọc nữa, em nhớ mang máng vậy:D )
1. Mẹ CTB
2. Minh Minh
3. thuanplt
4. huyenlinh
5. hamy
6. rainy (đi đc ko e, confirm nhé)
7. Mèo (rất) già :)-p)
8. June
9. mẹ Hải Tâm
còn ai nữa nhể, các chị vào đăng kí đi nhá:)
Cho em bon chen với, lâu rồi không dc gặp nhà mình. Em nhớ mọi người lắm ạ. Cho em bon chen cả hồng xiêm với chị Tâm nhá.

255
0
0

Gió

chắc chị Mèo già mải đi tình iu rồi nên em lanh chanh phần của chị ấy nhé:D (em quay lại topic đi TB để xem lại cơ mà gần 10 trang rồi em chạ đọc nữa, em nhớ mang máng vậy:D )
1. Mẹ CTB
2. Minh Minh
3. thuanplt
4. huyenlinh
5. hamy
6. rainy (đi đc ko e, confirm nhé)
7. Mèo (rất) già :)-p)
8. June
....
còn ai nữa nhể, các chị vào đăng kí đi nhá:)
@ Hamy!. Thuan tuyển bạn làm phát ngôn viên thì ban ko chịu.:D.
@ all đợt này em bận quá. Em ko đi cùng mọi người được. Hen dịp khác.

620
0
0

hamy2k5

@ chị cúc cu: okie chị, hơn nữa cũng đc nhé;)
@ thuận: tuyển em mà dễ à:D

535
0
0

MeoGiaHp

nhà mình cuối tuân rôm quá đi :)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Trưa mai ọp nhé cả nhà ơi!

620
0
0

hamy2k5

e trưa hay tối đều đc ạ, hị hị, tối thì mát mẻ hơn cơ mà các chị toàn bà mẹ đảm đang nên chắc cũng khó nhỉ:)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cái chữ đỏ trên kia chuyển thành tối được không chị, trưa em có ít thời gian quá sợ về không kịp vì em làm mãi bên Kiến An cơ.
Buổi trưa thì trốn con được em ạ, buổi tối hơi khó. Để mai chị "lấy ý kiến" mọi người, rồi chị em mình sẽ tổ chức 1 tối nhỉ.

Trưa mai ở quán bún chả nem Nga chợ Cố Đạo cả nhà nhé. Nhớ đừng nhầm với quán Ngà đấy.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị quên chưa nói lý do ọp trưa mai. Là để chúc mừng em Hà My có thể đi chơi được từ 0 đến 24 giờ các ngày trong tuần đấy :D

6
0
0

meomeo75

Hichic... Vui quá nhưng tiếc là Meo lại không tham gia được. Chúc cả nhà mình ve vủi!

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Buổi trưa thì trốn con được em ạ, buổi tối hơi khó. Để mai chị "lấy ý kiến" mọi người, rồi chị em mình sẽ tổ chức 1 tối nhỉ.

Trưa mai ở quán bún chả nem Nga chợ Cố Đạo cả nhà nhé. Nhớ đừng nhầm với quán Ngà đấy.
Em vẫn muốn bon chen, em nhớ cả nhà quá lâu rùi không đc gặp mọi người. Trưa mai em sẽ đến ạ.

535
0
0

MeoGiaHp

Lý do lần off này đặc biệt nhở HM nhở :D
@chị CTB: chị ơi, chị mang giúp em mắm và kẹo lạc với nhá :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.