Hạnh ơi

14
0
0

vca

Hạnh ơi,

Cả ngày hôm qua chị ko làm được gì vì đã ko thể đi ăn trưa cùng em. Đã lâu lắm rồi chị em mình ko đi ăn trưa với nhau, đúng ko? Chị chỉ muốn nói với em rằng, khi chị đau lòng nhất, chị đã bọc kỹ và cất giữ nửa cốc nước mà chị em mình đã có. Chị biết rằng sẽ có ngày, chị sẽ lại lấy ra, hớt đi những váng bụi, và rót thêm nước mát vào.

Em cũng hãy cất giữ các cốc nước khác của em nhé, đừng vội đổ đi, đừng vội kết luận. Cuộc sống còn dài lắm.

Luôn luôn là bạn của em,

Chị

14
0
0

vca

A friend in need is friend indeed

Đấy là câu mà chị em mình thường tâm niệm, đúng ko em. Vậy mà chị đã ko giúp gì được em :-(
H` vừa gọi điện cho chị và câu đầu tiên H` nói là: chị ơi, chị giúp Hạnh nhé.
Chị đã khóc vì chợt nhận ra, bạn bè vẫn ở quanh em đấy chứ.
Đừng buồn nữa em nhé!

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Hạnh ơi

Em vẫn cất chị ạ, và em luôn thấy rằng dù có gi xảy ra chăng nữa, chị cũng đã luôn muốn bảo vệ em trong mọi chuyện chứ ko bao giờ có thể có trong đầu ý nghĩ làm hại em. Và chính vì nghĩ vậy nên em vẫn luôn trân trọng những gì chúng mình đã có và mong ngày nào đó lại cùng chung bước với chị. Em cảm ơn chị nhiều.:-*

@ Huyền mẹ Đức Hiếu: Cảm ơn bà đã gọi cho chị BB. Cảm ơn vì bài viết của bà nữa.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
408
0
0

bachan910

Xin lỗi xì-pam tí!

Tự nhiên thấy.. nhẹ nhõm khi đọc được những dòng này...
:x:x:x@};-@};-@};-:x:x:x

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Mấy gái này hư quá, làm Cáo tèm lem nước mắt trong khi đang làm việc rồi này, oánh chít giờ:((

1
0
0

CRTT

Xin lỗi xì-pam tí!

Tự nhiên thấy.. nhẹ nhõm khi đọc được những dòng này...
:x:x:x@};-@};-@};-:x:x:x
Mình cũng thế, nhẹ cả người :x,
H&H: yêu 2 em nhiều lắm:-*:-*, qua rồi những sỏng gió, chị nghĩ đây là kết cục có hậu:x, các e đã hiểu nhau, đã tìm được tiếng nói chung, yêu nhiều lắm, thương nhiều lắm :x

1,849
0
0

BB&C

Ðề: A friend in need is friend indeed

Đấy là câu mà chị em mình thường tâm niệm, đúng ko em. Vậy mà chị đã ko giúp gì được em :-(
Đừng buồn nữa em nhé!
Sorry, spam tý.

Chị ơi, thì ra là chị, chị vẫn ở đây, vẫn âm thầm làm những việc mà chị đã làm. Cám ơn chị lắm. @};-@};-@};-@};-@};-

1,557
0
0

Camellia

Đừng buồn nữa em nhé!

Chị ạ! Em cũng mừng vì lại thấy chị ở đây. Chị vẫn nợ em buổi hẹn đi ăn trưa cafe đấy :D

192
0
0

bongvaben

:(( :(( :(( :(( Khóc vì vui O:):x:x:x:x:x:x

599
0
0

vịtxinhxinh

Sau cơn mưa trời lại sáng,cuối cùng thì mọi việc về nguyên vị trí.
Bây giờ tớ muốn gọi:Huyền ơi!!!!!!!!!!!!!

42
0
0

huong100175

@Mít và Nem: Chia sẻ với bạn và chúc mừng bạn vẫn giữ được niềm tin và nhiệt huyết!

77
0
0

GreenRose

Sau cơn mưa trời lại sáng,cuối cùng thì mọi việc về nguyên vị trí.
Bây giờ tớ muốn gọi:Huyền ơi!!!!!!!!!!!!!
:applause::applause::applause:mad:};-@};-@};- Trong cái họa lại có cái may, đúng là hết mưa trời lại sáng mà em. Mọi thứ về nguyên vị trí là tốt rồi, thêm bạn bớt thù thì nên chứ ai lại bớt bạn thêm thù phải không? Chúc cho mọi điều tốt lành, bình yên trở lại :)

349
0
0

bichthuyhn

Châu lại về hợp phố ! Còn nói gì hơn hai chữ CHÚC MỪNG !

4
0
0

HUMANE_LOVE

Đừng buồn nữa em nhé!
Vui len ban nhe , ben canh ban con co rat nhieu nguoi than , ke ca minh nua day@};-

14
0
0

vca

Chị ạ! Chị vẫn nợ em buổi hẹn đi ăn trưa cafe đấy :D
Đúng là Linh tồ :)) Ko phải chị đâu. Hẹn em tháng 8 nhé, chị đang vắt chân lên cổ từ giờ đến hết tháng 7 đây

@metyruoi: (Sorry spam một tí vì chị ko dùng YM nữa,remove tất cả contact rồi, add lại giúp chị nhé). Tks Linh nhắc chị cái vụ ăn trưa cafe, metyruoi ơi, em nợ chị một bữa đấy nhé, nhớ ko (hay là chị nợ em nhỉ, hihi, hơi lâu rồi nên chị quên mất :p)? Hôm nọ nhìn thấy hai em ríu rít, chị chả dám ngo ngoe. Bây giờ mới nhớ ra, tranh thủ đòi nợ cái :). Nhớ nhé.

Tranh thủ phá hoại môi trường, hái ít hoa tặng cả nhà đây: Hạnh, Huyền, Loan, Kim Anh, Donald (hình như tên của Vịt đúng ko?), Huệ, ..... rồi chị lại xin phép quay về ruộng ngô nhà chị. @};-@};-@};-@};-

Đang mùa mưa, nước cạn rồi đầy. Bát nước đổ, nằm nghỉ thư thái, rồi ra bể nước mưa múc bát khác. Toàn điệu chảy mỡ, nhỡ tay vỡ gương thì xin chồng mấy đồng lẻ ra mua thêm vài cái xịn hơn. Sâu thẳm bên trong, mọi người vẫn yêu nhau lắm. (Chị cứ suy từ chị ra thì biết). >:D<>:D<>:D<

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Đúng là Linh tồ :)) Ko phải chị đâu. Hẹn em tháng 8 nhé, chị đang vắt chân lên cổ từ giờ đến hết tháng 7 đây

@metyruoi: (Sorry spam một tí vì chị ko dùng YM nữa,remove tất cả contact rồi, add lại giúp chị nhé). Tks Linh nhắc chị cái vụ ăn trưa cafe, metyruoi ơi, em nợ chị một bữa đấy nhé, nhớ ko (hay là chị nợ em nhỉ, hihi, hơi lâu rồi nên chị quên mất :p)? Hôm nọ nhìn thấy hai em ríu rít, chị chả dám ngo ngoe. Bây giờ mới nhớ ra, tranh thủ đòi nợ cái :). Nhớ nhé.

Tranh thủ phá hoại môi trường, hái ít hoa tặng cả nhà đây: Hạnh, Huyền, Loan, Kim Anh, Donald (hình như tên của Vịt đúng ko?), Huệ, ..... rồi chị lại xin phép quay về ruộng ngô nhà chị. @};-@};-@};-@};-

Đang mùa mưa, nước cạn rồi đầy. Bát nước đổ, nằm nghỉ thư thái, rồi ra bể nước mưa múc bát khác. Toàn điệu chảy mỡ, nhỡ tay vỡ gương thì xin chồng mấy đồng lẻ ra mua thêm vài cái xịn hơn. Sâu thẳm bên trong, mọi người vẫn yêu nhau lắm. (Chị cứ suy từ chị ra thì biết). >:D<>:D<>:D<

:(:)(( Chị nhá, chị quên em nhé. Em tìm mãi mà không thấy chị nhắc đến tên em. Em bắt đền chị đấy hu hu.