Hạnh ơi

1,849
0
0

BB&C

Ðề: A friend in need is friend indeed

Đúng là Linh tồ :)) Ko phải chị đâu. Hẹn em tháng 8 nhé, chị đang vắt chân lên cổ từ giờ đến hết tháng 7 đây

@metyruoi: (Sorry spam một tí vì chị ko dùng YM nữa,remove tất cả contact rồi, add lại giúp chị nhé). Tks Linh nhắc chị cái vụ ăn trưa cafe, metyruoi ơi, em nợ chị một bữa đấy nhé, nhớ ko (hay là chị nợ em nhỉ, hihi, hơi lâu rồi nên chị quên mất :p)? Hôm nọ nhìn thấy hai em ríu rít, chị chả dám ngo ngoe. Bây giờ mới nhớ ra, tranh thủ đòi nợ cái :). Nhớ nhé.

Tranh thủ phá hoại môi trường, hái ít hoa tặng cả nhà đây: Hạnh, Huyền, Loan, Kim Anh, Donald (hình như tên của Vịt đúng ko?), Huệ, ..... rồi chị lại xin phép quay về ruộng ngô nhà chị. @};-@};-@};-@};-

Đang mùa mưa, nước cạn rồi đầy. Bát nước đổ, nằm nghỉ thư thái, rồi ra bể nước mưa múc bát khác. Toàn điệu chảy mỡ, nhỡ tay vỡ gương thì xin chồng mấy đồng lẻ ra mua thêm vài cái xịn hơn. Sâu thẳm bên trong, mọi người vẫn yêu nhau lắm. (Chị cứ suy từ chị ra thì biết). >:D<>:D<>:D<
Quên cả em nữa, :(:)(:)(:)((

14
0
0

vca

Chị nhá, chị quên em nhé. Em tìm mãi mà không thấy chị nhắc đến tên em. Em bắt đền chị đấy hu hu.

Quên cả em nữa, :(:)(:)(:)((
Úi trời, đã bảo là chỉ hái trộm được mấy bông thôi, còn đang gieo một luống ngay cạnh ruộng ngô nhà chị, mấy bữa nữa ra nụ mới hái được chứ (Chết mất, thế thì lại nợ nữa à, cho chị xin tí nước mắt nào :(:)(()

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
335
0
0

Thảo sông Hoài

H&H: May quá cuối cùng 2 đứa này vẫn nhìn mặt nhau 1 cách vui vẻ. Cứ tưởng ngu dại nghe thiên hạ mà chửi nhau không bao giờ nhìn nhau. Rồi hôm nào chị xin con chị cho 2 đứa 1 cái kẹo mút mút chung nhá.:))

594
0
0

meyeuTomTom

Ðề: Hạnh ơi

Mừng mừng lắm các chị ơi! Mấy ngày hôm nay dù CSTT đón rất nhiều khách, thành viên tăng lên vùn vụt. Vui lắm nhưng trong lòng vẫn cảm thấy buồn. Đến bây giờ, đọc được những dòng chữ này tự dưng trào nước mắt.

1,849
0
0

BB&C

Chị nhá, chị quên em nhé. Em tìm mãi mà không thấy chị nhắc đến tên em. Em bắt đền chị đấy hu hu.

Úi trời, đã bảo là chỉ hái trộm được mấy bông thôi, còn đang gieo một luống ngay cạnh ruộng ngô nhà chị, mấy bữa nữa ra nụ mới hái được chứ (Chết mất, thế thì lại nợ nữa à, cho chị xin tí nước mắt nào :(:)(()
Thôi, em quy hoa hồng ra bò bít tết, chị chuẩn bị đi hôm nào em qua em đòi.

2,204
1
0

Nikki

Vui lắm các chị các mẹ ạ:-*:-*:-*

492
0
0

sweetlily

thấy người sang bắt quàng làm họ, cho em vào ôm bác BimBi một cái >:D<

186
0
0

mebeluan

:) 1 cái topic không liên quan gì đến mình cũng làm các new member như tụi em cả thấy như có 1 viên đá lăn vào lòng nặng lắm =(( rồi hôm nay đọc topic này lại thở phào...thôi em đi làm bánh tiếp đây các chị ạ:p:p
@};-@};-@};-@};-

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị Vca ơi, thứ 7 này chị xuống HP được với em thì em thề, em hứa, em đảm bảo là dù có khản giọng em vẫn hát tặng chị 1 bài tiếng Nga.

@ Mít Nem: Sò di em nhé, topic rõ ràng có tên là "Hạnh ơi" mà vào đây chị lại cứ "chị ơi"

354
0
0

nikita24480

Chả hiểu dư lào...đoán loáng thoáng..dưng mà iem cũng chúc mừng các bác....@};-@};-@};-
Em chả có ai để gọi....Có ai gọi em không ạ????

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
101
0
0

su yeu

Bỗng dưng muốn khóc ..!...... Em thấy nhẹ cả lòng >:D<

599
0
0

vịtxinhxinh

Mừng mừng lắm các chị ơi! Mấy ngày hôm nay dù CSTT đón rất nhiều khách, thành viên tăng lên vùn vụt. Vui lắm nhưng trong lòng vẫn cảm thấy buồn. Đến bây giờ, đọc được những dòng chữ này tự dưng trào nước mắt.
Thành viên tăng nhưng lượng người không tăng, coi chừng với kiểu tăng bong bóng chị ơi, đó là dấu hiệu sụp đổ đấy. Quan trọng nhất là giữ được thế ổn định, cân bằng, tăng từ từ mà chắc chắn thì mới là kế hoạch lâu dài.
Bác Vca: xúc động nhận hoa bác tặng (hình như hoa ngô) nhưng em là Vịt bác cứ gọi em là Vịt nhé, đừng tây hóa tên em,hí hí

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Thật là nhẹ cả người :x:x:x
Ngôi nhà của chúng mình vẫn đang trong thời kỳ xây dựng, ko hy vọng là ko có sóng gió, chỉ mong đủ bền vững để vượt qua và ngày càng lớn mạnh hơn :x:x:x

14
0
0

vca

Chị Vca ơi, thứ 7 này chị xuống HP được với em thì em thề, em hứa, em đảm bảo là dù có khản giọng em vẫn hát tặng chị 1 bài tiếng Nga.

@ Mít Nem: Sò di em nhé, topic rõ ràng có tên là "Hạnh ơi" mà vào đây chị lại cứ "chị ơi"
Chị thề, chị hứa, chị đảm bảo là chị đã hình dung ra giọng ca seafood thế nào ;) Chỉ có điều ngày mai chị lại lên đường đi buôn ngô rồi, lần này là Cần Thơ. Cả tháng 7 chỉ có vài ngày ở HN thôi :(

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ nhé >:D<>:D<>:D< (Mội tội tớ hơi péo, ôm là hơi bị nóng đấy :x)

883
0
0

mèo_ú

thời gian sẽ xóa mờ tất cả....@};-@};-@};-@};-:)