Hạnh ơi

354
0
0

nikita24480

Ðề: Hạnh ơi

Sau 2 hồi hóng hớt toét cả mắt. Giờ em mới rõ tình hình. Khổ thân bác Nem nhỉ....Em nghĩ bác chắc không giận mà chỉ buồn thôi nhỉ sau vụ này. Nhưng bác ạ...makeno....em là đứa chuyên cung cấp số ĐT lên mạng. Mà em ân oán cũng lắm. May chưa có ai nghĩ ra trò này "chơi" em...Chia sẻ với bác

235
0
16

1974

Member

Đời có sóng gió nhưng mọi sóng gió rồi cũng sẽ qua:), quan trọng nhất là tình cảm mọi người dành cho bạn vẫn còn dạt dào lắm, cho tớ bắt tay Hạnh thật chặt với nhé@};-:x

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Đời có sóng gió nhưng mọi sóng gió rồi cũng sẽ qua:), quan trọng nhất là tình cảm mọi người dành cho bạn vẫn còn dạt dào lắm, cho tớ bắt tay Hạnh thật chặt với nhé@};-:x
Có sóng có gió mới biết lòng người thế nào chị ạ, cảm ơn chị nhiều.:x

2,080
0
0

Sóng gió đã qua , mừng vì MN vẫn còn niềm tin để tiếp bước con đường mình đã chọn.
Gửi tới H & H @};-@};-@};-

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Mừng 2 chị H&H vẫn còn nhiều tâm huyết và ở lại với nhà mình. @};-@};-@};-@};-:x:x:x:x:x

327
0
0

Mẹ Đan Hà

Mình như người đi xa lâu ngày, về nhà gặp chuyện này... choáng :(

Mình chưa biết Nem nhưng biết Huyền. Nhớ cô bán ốc của gian bếp hội chợ, xông xáo, nhiệt tình! Nếu ko nhầm thì hồi đó chị bảo "làm gian bếp ủng hộ 100% lãi đấy em nhé!", em mắng chị "thôi bác, vì lãi thì em thà dành thời gian cho chồng con còn hơn, em ủng hộ tất cả vốn và lãi đới" @};-

Tặng các em này:
"... Nếu ta nói hay làm với Tâm trong sạch, hạnh phúc sẽ theo ta như bóng theo hình..." (Dhammapada)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: