Làng sì-pam (phần 3)

599
0
0

vịtxinhxinh

Nhà đã quá chật, mọi người kêu quá nên sau khi dự án được duyệt em thay mặt cả nhà mua mảnh đất thật to thật rộng để lập làng (kiểu như làng Việt Kiều ở Hà Nội nhé).
Làng sẽ phân ra làm 3 khu vực: Miền Bắc, miền Trung, miền Nam.Em đề nghị để sì pam có tổ chức các Mẹ đầu cầu lên danh sách để biết nhau còn tụ tập nhá.
Sờ lô gân làng nhà mình sẽ là: SỐNG VUI SỐNG KHỎE, CHIA SẺ HẾT MÌNH, YÊU THƯƠNG CHÂN THẬT!!!
Nhà cũ nè:
http://www.chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=951&page=100

1,961
0
0

anatomysu

Ðề: Làng sì-pam (phần 3)

Hhehe em đầu tiên nhá, em xí chỗ miền Nam @};-@};-@};-@};- >:D<>:D< :-*

1,849
0
0

BB&C

Tôi xí một biệt thự góc nhé. Có bể bơi và sân tennis nữa.

1,849
0
0

BB&C

Công nhận là ngôi nhà này bao giờ cũng được xây nhanh nhất.

144
0
0

Lantrailt

ơ, em xí cái vườn ở miền Bắc ạ! Nếu có trồng cây ăn quả càng tốt hí hí.......

101
0
0

su yeu

em.. em ..ở Pleiku vậy thì xí gốc miền Trung rồi. Quyết định kỳ này sẽ lên đời thôi. Chúc mừng nhà mới tràn ngập yêu thương nhé
@};-@};-@};-@};-

1,849
0
0

BB&C

BB&C
Nhân ái

Số đẹp chưa, hehe.

883
0
0

mèo_ú

chào mừng nhà mới....
@ mẹ cáo: thạch trái vải chị ạhm rất ngon và thơm...chị vào tôt bánh xì gòn xem ảnh nhé

883
0
0

mèo_ú

em ú ù u như thế này tìh phải cho em xí phần to to vào đây.....ko là em ứ chịu đâu......nhá nhá...chị vịt nhá.........>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Tôi xí một biệt thự góc nhé. Có bể bơi và sân tennis nữa.
Em xin lô 2000m để làm sân gôn mini nào bác Vịt nhá=)) Còn sang chị BBC tắm nhờ và chơi ten nit nhờ nhể?:-*

1,849
0
0

BB&C

Em xin lô 2000m để làm sân gôn mini nào bác Vịt nhá=)) Còn sang chị BBC tắm nhờ và chơi ten nit nhờ nhể?:-*
OK, thế ngày ngày chị vác gậy golf sang nhà em. Chiều chiều em vác vợt tennis và bikini sang nhà chị =))=))=))=))=))

883
0
0

mèo_ú

leo nhanh wa rồi đấy nhá...sáng nay chị "bê bê và xê" rảnh rang ngồi xì pam nhỉ.....:D:D:D

599
0
0

vịtxinhxinh

Làng là làng chung, các bác cứ việc xây góc nào các bác thích, mỗi tội phải nhường nhị nhau, đừng bác nào thích trung tâm cho nổi mà tranh giành các bác khác là ổn mà.
Em thì cứ để các bác chọn trước, còn góc nào kín kín thì em núp ạ.

1,849
0
0

BB&C

leo nhanh wa rồi đấy nhá...sáng nay chị "bê bê và xê" rảnh rang ngồi xì pam nhỉ.....:D:D:D
Dạo này thất nghiệp, ngồi thiền ở quán cà phê có việc gì làm đâu, vào đấy spam cho đỡ nhà cư vi bất thiện.

883
0
0

mèo_ú

Dạo này thất nghiệp, ngồi thiền ở quán cà phê có việc gì làm đâu, vào đấy spam cho đỡ nhà cư vi bất thiện.
ớ...mở hàng rồi hả chị??? cho em ly cafe sữa đá nhé....hihi....

1,904
0
36

291179

Active Member

Em sì pam nhận một góc xây công viên có phục vụ cả ăn uống giải khát cao cấp ( hè hè...thế nào cũng chém được mấy bác ham ăn :))) với tinh thần vui vẻ hợp tác và chia sẻ