Làng sì-pam (phần 3)

354
0
16

Mr_Ech

Member
Ðề: Làng sì-pam (phần 3)

Sờ lô gân làng nhà mình sẽ là: SỐNG VUI SỐNG KHỎE, CHIA SẺ HẾT MÌNH, YÊU THƯƠNG CHÂN THẬT!!!
Nhà cũ nè:
http://www.chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=951&page=100
Iem đọc vội lại tưởng Sờ lô gân là SỐNG VUI, SỐNG KHOẺ, SỐNG CÓ ÍCH... :p

OK, thế ngày ngày chị vác gậy golf sang nhà em. Chiều chiều em vác vợt tennis và bikini sang nhà chị
Đọc vội, em cũng lại tưởng "Ngày ngày chồng chị vác gậy sang nhà em..." Hị hị...

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,849
0
0

BB&C

Có bác về là nhà đông vui hẳn. Thích ghê cơ.
Thế nên mới gọi là Vịt, vịt thì cứ quạc quạc, có ai đi qua chuồng vịt nào mà không nghe thấy tiếng quạc quạc đấy.:)):)):))

1,849
0
0

BB&C

Iem đọc vội lại tưởng Sờ lô gân là SỐNG VUI, SỐNG KHOẺ, SỐNG CÓ ÍCH... :p

Đọc vội, em cũng lại tưởng "Ngày ngày chồng chị vác gậy sang nhà em..." Hị hị...
Chắc tôi quá thức khuya chơi trò ghép tranh với Cào Cào nên giờ mờ mắt đúng không Ếch?=))=))=))

354
0
16

Mr_Ech

Member

Chắc tôi quá thức khuya chơi trò ghép tranh với Cào Cào nên giờ mờ mắt đúng không Ếch?=))=))=))
Chị nhá. Có thích được lên truyện với bác AnhDuy không thì bảo!

341
0
0

Bryanthien

trời các bác nhanh quá.. bầu bí em chạy theo hục hơi... em thì thích làm đại gia 3 miền luôn ạ... chỗ nào to nhất chừa cho bầu em nhé

806
1
0

meduydu

Tranh thủ vào chào nhà mới mà còn chậm chân hơn chị bầu.
@};-@};-@};-

883
0
0

mèo_ú

như thế này mới bít nhà mình 88888888888 ác wa...

@ chị Saomai: chị mi nhon thế rồi còn tập làm j ????
@ chị Kim: tội chị tôi thế.....

599
0
0

vịtxinhxinh

Thế nên mới gọi là Vịt, vịt thì cứ quạc quạc, có ai đi qua chuồng vịt nào mà không nghe thấy tiếng quạc quạc đấy.:)):)):))
Này bác còn có lý do khác để gọi em là vịt đấy nhớ, e không quên đâu.
Quàng quạc nó mới vui, âm thầm ủ mưu cho nó mệt đầu à, nhở ?

599
0
0

vịtxinhxinh

chiều nay em được mời đi ăn rắn, ăn ốc, hai hội liên nhá, ai có cái đồng xu cho em tung xem chọn đội nào bi giờ.
Mà sao em sinh vào cái giờ gì mà suốt ngày chỉ nghĩ ăn với tám nhỉ.Người ta để đầu để nghĩ bao nhiêu việc to việc lớn, mình chỉ có nghĩ toàn chuyện đến là đàn bà.

144
0
0

Lantrailt

hê hê may quá,k ai cạnh tranh cái vườn nhà em! Em cắm tre phân ranh giới roài nhá! Chị nào thấy có quả chín đừng hái....trộm nhé,kẻo té đấy hí hí.........

144
0
0

Lantrailt

chiều nay em được mời đi ăn rắn, ăn ốc, hai hội liên nhá, ai có cái đồng xu cho em tung xem chọn đội nào bi giờ.
Mà sao em sinh vào cái giờ gì mà suốt ngày chỉ nghĩ ăn với tám nhỉ.Người ta để đầu để nghĩ bao nhiêu việc to việc lớn, mình chỉ có nghĩ toàn chuyện đến là đàn bà.
hê hê giống em ở cái điểm này chị ạ! Tối qua,k chịu đc cơn thèm từ Hà Nội, em và đồng bọn đã khẩn trương đi làm đĩa vịt quay hihi.....:D Đã thật ý!:-$

883
0
0

mèo_ú

hê hê may quá,k ai cạnh tranh cái vườn nhà em! Em cắm tre phân ranh giới roài nhá! Chị nào thấy có quả chín đừng hái....trộm nhé,kẻo té đấy hí hí.........

cho để nhờ chậu hoa hồng với cây ớt nhá........@};-@};-@};-@};-

144
0
0

Lantrailt

cho để nhờ chậu hoa hồng với cây ớt nhá........@};-@};-@};-@};-
ối, vừa show hàng đã đắt rùi hê hê..........
Để nhờ đến baogiờ hử bác???? để lâu quá,em tính phí,giá chị em nhà mình rẻ thoai!:D

1,849
0
0

BB&C

Haha, chị đầu thì nhỏ dạ dày thì to nên cũng chỉ suốt ngày nghĩ đến ăn thôi.

Cần gì phải tung đồng xu, làm luôn cả hai hội, xếp giờ cho chuẩn vào.

883
0
0

mèo_ú

ối, vừa show hàng đã đắt rùi hê hê..........
Để nhờ đến baogiờ hử bác???? để lâu quá,em tính phí,giá chị em nhà mình rẻ thoai!:D
thì bác cứ chừa phần cho iem....phí bao nhêu em xin chịu.....nhá nhá...hihihi@};-@};-@};-@};-

144
0
0

Lantrailt

thì bác cứ chừa phần cho iem....phí bao nhêu em xin chịu.....nhá nhá...hihihi@};-@};-@};-@};-
ok bác, hê hê khi nào hoa nở, ớt chín,em hái tí nhở??? Hoa thơm mỗi người hưởng 1 tí hí hí

883
0
0

mèo_ú

ok bác, hê hê khi nào hoa nở, ớt chín,em hái tí nhở??? Hoa thơm mỗi người hưởng 1 tí hí hí
thì mình "xài chung "nhé...hehe....mà ớt em trồg, nó ú như iem lun í....dưng mà ko cay....hehe

144
0
0

Lantrailt

thì mình "xài chung "nhé...hehe....mà ớt em trồg, nó ú như iem lun í....dưng mà ko cay....hehe
hihi bác làm em lại nhớ vụ xài chung "đồ"! hay trao đổi đồ như kiểu teen 9x hay làm ý hẹ hẹ........... #:-S

1,849
0
0

BB&C

hihi bác làm em lại nhớ vụ xài chung "đồ"! hay trao đổi đồ như kiểu teen 9x hay làm ý hẹ hẹ........... #:-S
Trời, lantrail ơi, thế thì em lỗ mất. Em mà dùng ớt nhà mèo ú thì thành ra dùng hàng secondhand à?