Làng sì-pam (phần 3)

335
0
0

Thảo sông Hoài

Ðề: Làng sì-pam (phần 3)

CHị chiếm cái WC nào to nhất để đứa nào ăn chơi đập phá xong cũng phải ghé WC của chị. Mỗi đứa dùng xong cho chị 500d nhé. Góp gió thành bão. Khi nào thành bão chị sẽ dùng nó làm việc có ích. 1 công đôi ba việc.
P/s: Mà có ai bực tức, sì trét thì cứ vào mà xả nhé. Mấy vụ này sẽ tíng giá gấp đôi:))

384
0
16

tho2006

Member

Em đăng ký hội miền bắc, Chọn góc vườn xây một quán gội đầu, xông hơi kiêm mát xa nhé, các bác chơi thể thao xong qua em nhá, nhá:))

2,204
1
0

Nikki

OK, thế ngày ngày chị vác gậy golf sang nhà em. Chiều chiều em vác vợt tennis và bikini sang nhà chị =))=))=))=))=))
Cần gì vác bikini hả chị? Mặc bikini vác vợt tennis và kéo túi gậy đánh gôn...leo lên máy bay bay sang biệt thự của chị BB&C và sân golf của chị Mít...Ôi, viễn cảnh thật là sung sướng=))=))=))

883
0
0

mèo_ú

@ chị Nik: này nhá...leo xuống bớt đi chị nhá.....lên tới cột điện rồi kìa...:)):)):))

335
0
0

Thảo sông Hoài

Vịt ơi, từ hôm qua đến giờ xi được ngần nào lông rồi? Đã phủ kín được phần cần kín chưa?

466
0
0

kimsonbui

Em Xì Goòng đây, tính chiếm nhà mặt tiền mà không kịp, thôi thì vào cái hẻm 678/888/8 này vậy :D

599
0
0

vịtxinhxinh

Vịt ơi, từ hôm qua đến giờ xi được ngần nào lông rồi? Đã phủ kín được phần cần kín chưa?
Kín hết chỗ cần rồi, giờ đang để dành, đảm bảo từ giờ về sau bất luận vặt thế nào lông vấn không trụi.
Bác yên tâm, nhớ vụ thứ ba ăn chơi nhá!

883
0
0

mèo_ú

Vẫn thế em à? vui thì cho vào buồn thì đá văng ra:))
thế mua thêm sợi dây lan đi nhé....kéo từ nhà em sang xài đỡ này......có hơn chục cây số chứ mấy....nhà em xài mạng FPT đấy.....haha....

@chị Kim: mấy hôm nay ko thấy nhé......hôm wa cũng "mất tích" luôn.....

1,849
0
0

BB&C

Cần gì vác bikini hả chị? Mặc bikini vác vợt tennis và kéo túi gậy đánh gôn...leo lên máy bay bay sang biệt thự của chị BB&C và sân golf của chị Mít...Ôi, viễn cảnh thật là sung sướng=))=))=))
Ừ, mặc bikini vác vợt tennis và kéo gậy golf leo lên phi cơ, hahaha, viễn cảnh hết ý. Y chang các tỷ phú thế giới.

Thế này chị lại chiếm thêm một chỗ gẫn biển để đậu mấy con du thuyền vừa tậu nữa, định đậu ở Hồ Tây nhưng chật chội quá.

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Úi trùi ui, nhà mình xây nhanh quá. Em đến muộn có một lúc mà hết cả chỗ ngon :(. Thôi, thế thì em kinh doanh ngành nghề nào hót hòn họt tí để mọi người còn quan tâm đến em chứ. Quyết thế nhá! Em sẽ tổ chức nhà trẻ và khu vui chơi cho trẻ em. Bố mẹ nào bận đi làm, có con nhỏ thì mang qua em trông nhá. Các bố mẹ còn lại thì ngày nghỉ cho các cháu đến chỗ em chơi. Em sẽ phục vụ tận tình nhé, đảm báo cháu nào cháu nấy sẽ cười toét hết cả miệng >:D<

466
0
0

kimsonbui

thế mua thêm sợi dây lan đi nhé....kéo từ nhà em sang xài đỡ này......có hơn chục cây số chứ mấy....nhà em xài mạng FPT đấy.....haha....

@chị Kim: mấy hôm nay ko thấy nhé......hôm wa cũng "mất tích" luôn.....
Dạo này chị phải ra đồng từ sáng sớm đến tối mịt Mèo ơi, ra vào đọc được một chút lại phải quay ra làm việc khác :-&

431
0
0

letuanninh

thấy đây phân lô bán lền....dự án to co bé co....hònh tráng quá ..!chắc vốn đầu tư kha kha đây..!
em xin phép các bác em đấu thầu ba mảnh ngoài cùng cả :BẮC ,TRUNG , NAM.....em làm chỗ trông gửi xe ạ..!
các bác vào cứ có mà qua em đầu tiên...?tiền đâu..?:)):)):))

1,528
0
0

saomai

Bác BB&C: chúc bác khai trương đông khách@};-

Em đang buồn, pha giúp em 1 ly đen đá:(

Mèo: hihihi, cứ nhảy ra nhảy vào đỡ phải tập thể dục.:))

535
0
0

MeoGiaHp

các bác cho em xin mảnh nhỏ trong làng sì-pam với nhá. Khổ, em vốn độ hóng cao mà :p

599
0
0

vịtxinhxinh

Chửa thấy cái nhà nào như nhà này, cứ vèo cái đã hết trang.Tình hình này có khi hùn tiền mua đất sao hỏa cho tha hồ rộng mất.
Đói quá, nghĩ đến thứ ba đi ăn mà nhộn hết cả nhịp, các bác khu miền Bắc ơi, thứ ba ai đi ăn thì đăng ký tổ trưởng ăn choi Thảo sông hoài nhá.

1,849
0
0

BB&C

Bác BB&C: chúc bác khai trương đông khách@};-

Em đang buồn, pha giúp em 1 ly đen đá:(

Mèo: hihihi, cứ nhảy ra nhảy vào đỡ phải tập thể dục.:))
Cám ơn quý khách đã ủng hộ. Cà phê của quý khách đây ạ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,849
0
0

BB&C

Chửa thấy cái nhà nào như nhà này, cứ vèo cái đã hết trang.Tình hình này có khi hùn tiền mua đất sao hỏa cho tha hồ rộng mất.
Đói quá, nghĩ đến thứ ba đi ăn mà nhộn hết cả nhịp, các bác khu miền Bắc ơi, thứ ba ai đi ăn thì đăng ký tổ trưởng ăn choi Thảo sông hoài nhá.
Trời, nhắc đến ăn 5 sao vào cái giờ này, ác như con tê giác.

Em đăng ký chị Thảo ơi, cho em vào danh sách đi nhé. Hẹn thứ 3 gặp nhé.

594
0
0

meyeuTomTom

Có bác về là nhà đông vui hẳn. Thích ghê cơ.