Làng sì-pam (phần 3)

144
0
0

Lantrailt

Ðề: Làng sì-pam (phần 3)

Trời, lantrail ơi, thế thì em lỗ mất. Em mà dùng ớt nhà mèo ú thì thành ra dùng hàng secondhand à?
Không lỗ đâu chị ạ. Em cầm cả bảng tính em tính kỹ rùi, vẫn lãi đc 1 ít chị ạ =))=))=))=))

883
0
0

mèo_ú

chị ấy nghĩ kiểu khác đáy Lant ạh.....
@ BB&C: ớt đấy ko cho ai động vào đâu chị nhá....em độc quyền rồi.....em ứ cho ai ăn chung đâu

9
0
0

Hien NT

Trời! ai cũng xí cho mình một chỗ ngon hết rồi, mình ở đau bậy giờ nhỉ!

144
0
0

Lantrailt

Trời! ai cũng xí cho mình một chỗ ngon hết rồi, mình ở đau bậy giờ nhỉ!
chị có về góc vườn nhà em hông???? chị em mình trồng nhiều hoa trái cho hàng xóm thèm chị ạ!:D

384
0
16

tho2006

Member

Hic, chóng hết cả mặt với cả nhà, em vừa đi ăn với khách về, buồn ngủ quá.
@BB&C: Chị ơi, cho em xin ly đen đá, buồn ngủ không chịu nổi nữa rùi.
@lantrailt: Ớt nhà mèo ú ko cay nhưng bỏng miệng đấy, đừng dại mà động vào nhá. :))

144
0
0

Lantrailt

Hic, chóng hết cả mặt với cả nhà, em vừa đi ăn với khách về, buồn ngủ quá.
@BB&C: Chị ơi, cho em xin ly đen đá, buồn ngủ không chịu nổi nữa rùi.
@lantrailt: Ớt nhà mèo ú ko cay nhưng bỏng miệng đấy, đừng dại mà động vào nhá. :))
hihi các bác cứ dặn dò, em thì cứ thử mới biết đc! Chứ nói thế này càng tò mò muốn biết :)):))

@Chị Thỏ ơi, tối em k có xe ra nhàchị rùi! Bạn Thanh đi học,em lại ở quán nét,chán lắm!

883
0
0

mèo_ú

@ chị Thỏ: sao chị biết ạh??:">:">:">:">:">:">:">

384
0
16

tho2006

Member

hihi các bác cứ dặn dò, em thì cứ thử mới biết đc! Chứ nói thế này càng tò mò muốn biết :)):))

@Chị Thỏ ơi, tối em k có xe ra nhàchị rùi! Bạn Thanh đi học,em lại ở quán nét,chán lắm!
Cứ ngồi quán net nhé, có gì chị qua đón. Mà em ơi, đi HP off đi, chị đi mỗi mình buồn lắm. Đi cho vui, trong ngày thôi mà.
@mèo ú: Đừng nghi oan cho chị nhé, chị chưa thử đâu, chỉ đoán mò thôi đấy:D

144
0
0

Lantrailt

Cứ ngồi quán net nhé, có gì chị qua đón. Mà em ơi, đi HP off đi, chị đi mỗi mình buồn lắm. Đi cho vui, trong ngày thôi mà.
@mèo ú: Đừng nghi oan cho chị nhé, chị chưa thử đâu, chỉ đoán mò thôi đấy:D
hihi Cảm ơn chị nhiều nhé! Mong sớm gặp chị.

2,204
1
0

Nikki

chị ấy nghĩ kiểu khác đáy Lant ạh.....
@ BB&C: ớt đấy ko cho ai động vào đâu chị nhá....em độc quyền rồi.....em ứ cho ai ăn chung đâu
Ớt nhà mèo chỉ là hàng trưng bày...cấm s...s...s...s...ờ=))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

BBC ơi, chị thấy nhiều người nhà mình nghiền cafe lắm đấy. Hay mở hẳn 1 quán riêng đi em, chứ vào đây lại mang tiếng xì pam. Mà quán bình dân thôi nha, đừng sang quá tốn kém. Mở đi sáng nào chị cũng vào uống đấy.

2,204
1
0

Nikki

Chào cả nhà...em lên đường thẳng tiến Phan Thiết - Mũi Né nha. Chờ quà hen:-*:-*:-*

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Mèo ơi, avatar nhún kinh quá, con chị trông thấy cũng nhún theo=))
Nikki có avatar mới ko xinh bằng cái cũ nhể:D

466
0
0

kimsonbui

Ra PT nhớ ăn con dông, cồi điệp, mực một nắng, ốc các loại, ôi thèm thèm thèm :D

1,849
0
0

BB&C

BBC ơi, chị thấy nhiều người nhà mình nghiền cafe lắm đấy. Hay mở hẳn 1 quán riêng đi em, chứ vào đây lại mang tiếng xì pam. Mà quán bình dân thôi nha, đừng sang quá tốn kém. Mở đi sáng nào chị cũng vào uống đấy.
Hihi, để em xin BQT tý đất đã bác nhé. Dạo này bất động sản tăng ầm ầm. Chạy dự án khó lắm bác ơi, bác đợi em xin các cơ quan ban ngành phê duyệt đã nhé.:)):)):))