Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
883
0
0

mèo_ú

Ðề: Lâu đài sì-pam

Lau khong gap be meo u nhi, moi khi trum` spam ma`?:kiss:
hihi. mấy hôm nay về thăm mẹ nên hok có online để xì pam đua với chị đc.....giờ mới về này...em đi có mấy hôm mà các chị nhanh wa...bác cáo cũg xì pam khiếp lăm mà......hihi..mà mấy hôm nay tình hình ọp ẹp măm măm nhà bác Cáo lên cao nhỉ....???

883
0
0

mèo_ú

Thì thế mới gọi là Spam mà em.

ah em đã đan xong đồ cho xã chưa? :love:
xong 1 cái rồi chị ạh. em đang định đan thêm cái nữa...khiếp, mấy hôm nay chăngr chịu mưa j cả, nên ngồi ôm đống len cũng hơi...hichic....thế chị ba ngôi sao có đan ko...

883
0
0

mèo_ú

úi úi úi....sao thế này......em đang "lửa", tự dưng lại thành " ấm áp" thế này...huhuhu......

341
0
0

Bryanthien

Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Cac ba'c xay nha` moi cho em cai ghe to to ti' nha.. tai em ngoi 2 nguoi :laughing::rose::rose::rose::rose::rose: mang hoa vao nha moi cho thom tho xinh dep :rose::rose: ko co cai icon va`ng, usd nhi? de em rinh vao nha moi luon $$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$ ,,.....9999.....9999

354
0
0

nikita24480

Đêm nay không ngủ được, Vào Spam 1 cái.

354
0
0

nikita24480

Chả có việc gì làm, Spam thêm phát nữa này

883
0
0

mèo_ú

tại sao mấy cái màu tim nó lại nhảy lung tung thế nhỉ???em chẳng hiểu j cả...hichic....
có ai giải thích em bít ko ạh??

883
0
0

mèo_ú

Công nhận là quá kỳ, đang ngọn lửa rồi lại quay về ấm áp là sao, làm lại từ đầu à?????????
hôm wa em vẫn thấy chị vịt còn vàng mà, chỉ có em là ấm áp thui, tự dưng hôm nay lại ấm áp lun àh???sao kỳ thế nhỉ????

1,528
0
0

saomai

Lửa cháy làm tim hồng ấm áp:love:

1,528
0
0

saomai

Ôi, em mất 'IM' rồi:crying::crying::crying:

1,849
0
0

BB&C

lạ thật mình rất ác cảm với min, mod của cstt
Haha, thế thì vào đây làm gì cho nó mệt thêm hả cậu, đi chỗ khác relax đi:laughing::laughing::laughing::laughing:. Vào mang bực mình vào thân thì vào làm gì.

594
0
0

meyeuTomTom

Haha, thế thì vào đây làm gì cho nó mệt thêm hả cậu, đi chỗ khác relax đi:laughing::laughing::laughing::laughing:. Vào mang bực mình vào thân thì vào làm gì.
ơ chị ơi! Sao tất cả lại quay về trái tim ấm áp nhỉ. (cả chị, chị camellia, chị AlnML). Sao vậy chị???

594
0
0

meyeuTomTom

Hình như Admin đang sắp xếp lại hay sao ấy các chị nhỉ. Em thấy có cả ngon lửa nhỏ nữa...

883
0
0

mèo_ú

Hình như Admin đang sắp xếp lại hay sao ấy các chị nhỉ. Em thấy có cả ngon lửa nhỏ nữa...
nhưng chẳng thấy mod thông báo j cả??..mod ơi, giải thích cho tịu em đi ạh...plzz..hichic...tự dưng ngủ 1 đêm ,dậy "mất tim"..hichic

883
0
0

mèo_ú

Đã bảo đi chỗ khác chơi nhá, nói không nghe hả?
Là chị ăn khoai ngứa đây, chị chính là MIN và MOD đây,ra yahoo mà chửi chị nhá!
Cả nhà:đừng ai nói gì với cậu bé dễ thương này nhá, để em nói thôi:laughing::laughing::laughing:
có nổi ko chị??? cần em phụ chị hok???....khách khứa kiểu này thì làm ơn đừng ghé nữua nhá....nhà tôi ko mún chứa....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.