Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
883
0
0

mèo_ú

Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Hôm nay em bị ốm, nằm nhà, chồng nhìn xong tủm tỉm cười phang một câu: Voi ốm, huhu.
chị ốm àh................xã em cũng gọi em là "voi con" đấy...ko sao đâu chị ạh...gọi yêu nó thế đấy....hihi

1,849
0
0

BB&C

Hiếu ơi, voi ốm chắc tại hôm qua ăn nhiều quá, ko ăn kiêng đới. Lần sau ăn bớt đi nhá. Im gì mà im, cứ từ từ khắc có Im.
Chị cũng đoán thế nhưng không dám nói sợ hôm sau đi ăn cùng nó lườm.

1,849
0
0

BB&C

Haha, mình lại có Im rồi, thích thật, thích nhất là Im...

0
0
0
A

A bù

Guest

Chào cả nhà!:applause:

431
0
0

luongtam

Tưởng mới xây thì nhà còn thấp thấp tí. Chủ quan quá. Ngẩng đầu lên nhìn tầng cao nhất, suýt ngã ngửa! Xây nhanh thế này liệu có bị rút ruột không nhỉ?:thinking:

165
0
0

Threebluestars

Tưởng mới xây thì nhà còn thấp thấp tí. Chủ quan quá. Ngẩng đầu lên nhìn tầng cao nhất, suýt ngã ngửa! Xây nhanh thế này liệu có bị rút ruột không nhỉ?:thinking:
Chắc là không đâu mẹ nó ạ. Vì "rút ruột" là bị phát giác liền à. Chả dại. Nhất là ở đây có nhiều mẹ "sắc hơn dao ấy chứ" :drooling: - (p/s: Mít Nem ơi, chị không nói đến em đâu đấy nhé :laughing::laughing:)

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Em ui, nhà mình sì pam dã man quá. Hôm qua em thấy vẫn còn nhà cũ, thế mà hôm nay đã ở hết 1/10 cái nhà mới rồi. Tốc độ này có khi phải vào rừng ở thôi, đất đâu mà xây lắm nhà thế được chứ :laughing:

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Vịt mát tay quá đi thôi mới ko on một buổi sáng mà đã lên cao ngất:rose:
Voi ơi ốm sao đấy:kiss:Chị đã mua đc sáo đen rồi, chưa uống thử đợi lạnh. Thảo ơi nó nhất định 100K Thảo ạ:laughing:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chắc là không đâu mẹ nó ạ. Vì "rút ruột" là bị phát giác liền à. Chả dại. Nhất là ở đây có nhiều mẹ "sắc hơn dao ấy chứ" :drooling: - (p/s: Mít Nem ơi, chị không nói đến em đâu đấy nhé :laughing::laughing:)
Không, em biết chị ko nói em, chị nói em thì chị cẩn thận cái order của chị:laughing:

Công nhận nhà mình xây nhanh thật, thế này thì độ 1 tuần lại xây mới thôi.

1,849
0
0

BB&C

Chắc chắn không phải nói Mít Nem rồi, nó hiền lành như vậy mà, chị Thuỷ nhỉ.:laughing::laughing::laughing::laughing:

165
0
0

Threebluestars

Không, em biết chị ko nói em, chị nói em thì chị cẩn thận cái order của chị:laughing:

Công nhận nhà mình xây nhanh thật, thế này thì độ 1 tuần lại xây mới thôi.
:laughing::laughing: chị biết ngay em nói thế mà, thế nên mới phải "rào" trước thế :laughing:

Chắc chắn không phải nói Mít Nem rồi, nó hiền lành như vậy mà, chị Thuỷ nhỉ.:laughing::laughing::laughing::laughing:
Ờ ờ ờ, chị cũng "công nhận" điều đó mà :eyelash::eyelash:

Cái Oder là cái gì hả Mít ?
Đấy, Ớt thấy Mít nem "hiền" chưa? Chị đã "rào" trước thế mà Mít Nem còn "dọa" chị này :laughing::eyelash::eyelash:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Lâu đài sì-pam

Tự dưng em lên cơn, thèm cái BLACKBERRY bà con ạ, tư vấn cho em phát, mua quả nào hay mà hợp với con gái ấy để em còn bon chen phát.
Chị cứ mua cái xịn nhất cho em, để đi ăn hàng nó ko ngó chị nữa chị nhá, có quay camera mà thấy cái Bờ lác be ry của chị nó cũng ko dám từ chối hết chỗ nữa chị nhá:laughing::laughing::laughing:

165
0
0

Threebluestars

Ồ, Mít Nem lên chức rồi nhé. Không còn là "IM" nữa rồi này :kiss::eyelash:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.