Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
883
0
0

mèo_ú

Ðề: Lâu đài sì-pam

Mèo ơi! Chị xin Mèo, đừng công khai mấy tin nhắn cá nhân như thế. Nhà chúng mình là Đảng bộ trong sạch, Mèo đừng chấp những đứa dở hơi như thế Mèo nhá.
vâng, em xin lỗi...em ko bik..sorry cả nhà....em out đây

1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

ôi đúng là spam kỉ lục mới có 1 ngày mà lên 6 trang rồi cơ à

883
0
0

mèo_ú

ôi đúng là spam kỉ lục mới có 1 ngày mà lên 6 trang rồi cơ à
chỉ vì chuyện tim ko thôi chị ạh, chả biêt làm sao mà cứ mất hết í..khổ......
ơ nhưng mà sao chị vẫn là lửa nhỉ..hok hỉu nổi

52
0
0

PiEm

Thành viên mới xin chào cả nhà, tớ tìm không thấy chỗ nào làm màn chào hỏi nên chui vào sì pam để chào.
Xin chào !

883
0
0

mèo_ú

Thành viên mới xin chào cả nhà, tớ tìm không thấy chỗ nào làm màn chào hỏi nên chui vào sì pam để chào.
Xin chào !
chào chị....
vào góp vui với gia đình nhé...

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Cái vụ đổi tim này là do có kiến nghị của thành viên, các mẹ yên tâm, phấn đấu lên tiếp nhá, sẽ có tim 17 carat, tim 24 carat...hay lắm.

883
0
0

mèo_ú

Cái vụ đổi tim này là do có kiến nghị của thành viên, các mẹ yên tâm, phấn đấu lên tiếp nhá, sẽ có tim 17 carat, tim 24 carat...hay lắm.
em vẫn chưa hiểu chị M&N ạh??
àh , chị nhắn giúp em là cứ làm kim chi cho em luôn nhé...khi nào có em sẽ lấy....
ko hành và ít cay nhé chị. cảm ơn chị nhiều

1,849
0
0

BB&C

Này ở thegioinuochoa.com ấy sao lại rẻ thế nhỉ, kêu hàng chính hãng mà sao mình mua ở bển BVLGARY toàn hơn 100$ thế mà ở đấy hơn 100k là làm sao?
Thế nào mà chính hãng lại rẻ được như thế, định kiếm lọ GUCCI hồng mà thấy giá toàn hơn 100k sợ quá đi, rẻ thế cũng chẳng thấy sướng là sao nhể??
Trời đất , chắc nước hoa đấy chính hãng nhưng made in "hẻm" nào đấy rồi, nước hoa gì người ta bán 100$ mà mình bán 100k?

165
0
0

Threebluestars

xong 1 cái rồi chị ạh. em đang định đan thêm cái nữa...khiếp, mấy hôm nay chăngr chịu mưa j cả, nên ngồi ôm đống len cũng hơi...hichic....thế chị ba ngôi sao có đan ko...
Chị cũng muốn lắm. Nhưng chả có thời gian. Mới lại chị cũng không biết đan các kiểu (thấy nhiều mẹ đan phối mầu đẹp và khéo lắm cơ). Chị chỉ biết đan kiểu đơn giản thôi. Hôm nào em post hình sản phẩm em làm xong cho chi ngắm để học theo với nhé :love:

165
0
0

Threebluestars

Ơ mình không được "Im" nữa rồi :sigh:. Thôi, làm ngọn lửa hồng cũng được :love: :love:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

em vẫn chưa hiểu chị M&N ạh??
àh , chị nhắn giúp em là cứ làm kim chi cho em luôn nhé...khi nào có em sẽ lấy....
ko hành và ít cay nhé chị. cảm ơn chị nhiều
Vụ tim này là thay đổi lại hệ thống tim một chút cho đủ cung bậc mà. Còn vụ kim chi thì em thông cảm, ko ăn hành thì chịu khó bỏ hành ra và ít cay thì yên tâm, vừa rồi chị Hạnh làm ít cay em ạ.

883
0
0

mèo_ú

Chị cũng muốn lắm. Nhưng chả có thời gian. Mới lại chị cũng không biết đan các kiểu (thấy nhiều mẹ đan phối mầu đẹp và khéo lắm cơ). Chị chỉ biết đan kiểu đơn giản thôi. Hôm nào em post hình sản phẩm em làm xong cho chi ngắm để học theo với nhé :love:
vâng....hihi..em chỉ sợ múa rìu qua mắt thợ thôi. để em đan cho xong 2 cái rùi em chụp hình đưa lên nhé....

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Trời đất , chắc nước hoa đấy chính hãng nhưng made in "hẻm" nào đấy rồi, nước hoa gì người ta bán 100$ mà mình bán 100k?
Nước hoa lởm đầy, cho người thích hàng hiệu mà ko muốn bỏ tiền mua hiệu ý mà. Chị Vịt xức nước hoa ý đảm bảo qua hàng ăn vào nồi luôn:laughing:

420
0
0

Sông Cấm

Ui, hôm nay ngó đã thấy "Ngọn lửa hồng" phía dưới Nick của mình, Ơ thế có nghĩa là Tim đã lên đời. Thế sau đó sẽ là gì gì nữa , mình chẳng hiểu mô tê gì hết, có mẹ nào giúp với.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Hôm nay em bị ốm, nằm nhà, chồng nhìn xong tủm tỉm cười phang một câu: Voi ốm, huhu.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Ui, hôm nay ngó đã thấy "Ngọn lửa hồng" phía dưới Nick của mình, Ơ thế có nghĩa là Tim đã lên đời. Thế sau đó sẽ là gì gì nữa , mình chẳng hiểu mô tê gì hết, có mẹ nào giúp với.
Từ các loại lửa rồi sẽ lên các đời tim bác ợ.:love:

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Ơ thế quái nào hôm qua mình còn Im , hôm nay ốm cái mất Im luôn??? Huhu, e thích Im cơ, huhu, trả Im em đây ???

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Hiếu ơi, voi ốm chắc tại hôm qua ăn nhiều quá, ko ăn kiêng đới. Lần sau ăn bớt đi nhá. Im gì mà im, cứ từ từ khắc có Im.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.