Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Ô, em tưởng đổi hệ thống Tờ rim mới rồi mà cuối cùng lại đổi lại hử, chán thế. Đang thèm lên đời tim 24karat.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Lâu đài sì-pam

Ai mà biết cái nào sịn mới rởm, hỏi bác GU-GỒ thì bác ấy cho một loạt từ hơn 1tr đến hơn 11tr bố ai biết cái nào vào cái nào mà bon chen.Hóa ra ăn chơi cũng lắm công phu, em nhà quê mắt toét muốn đú mà khó kinh:crying::crying::crying:
Xịn làm gì có giá dưới 800 usd, thích đú xịn thì liên lạc chị Brian Thiên, mua từ Mẽo gửi về luôn là hịn nhất nhá.:love:

140
0
0

Hanoi&m

Tự dưng em lên cơn, thèm cái BLACKBERRY bà con ạ, tư vấn cho em phát, mua quả nào hay mà hợp với con gái ấy để em còn bon chen phát.
Mua cái BB này có ngày tức chết vì máy chưa hỗ trợ font unicode như Nokia hay iphone, do vậy vào internet (chậm như rùa vì mạng ở VN mình nó thế) vừa đọc vừa đoán chữ tiếng Việt. Khuyên mẹ vịt nên mua E63 hay E71, truy cập internet nhanh, gửi nhận email tốt, đọc file Word, Exel ngon lành mà giao diện với máy tính đơn giản hơn BB nhiều.

349
0
0

bichthuyhn

Vịt ơi là vịt, ghê quá đi, mình cũng mù tin học nên chưa biết cái BB là cái gì hihi, cứ nghĩ ô tô hay xe máy, hóa ra điện thoại Iphone.

Tuần sau Vịt cho chị đặt 1 khay nem nhé, thứ 6 chị sẽ lấy vì nhà có việc. Cám ơn Vịt nhiều.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Vịt ơi là vịt, ghê quá đi, mình cũng mù tin học nên chưa biết cái BB là cái gì hihi, cứ nghĩ ô tô hay xe máy, hóa ra điện thoại Iphone.

Tuần sau Vịt cho chị đặt 1 khay nem nhé, thứ 6 chị sẽ lấy vì nhà có việc. Cám ơn Vịt nhiều.
Á há há
Tìm ra bác Thủy lâu tếch hơn cả iem. BB là Blackberry bác ơi, còn Iphone là Iphone của Apple đới bác:love:

1,850
0
0

Mẹ Cáo

May thế, gặp chiên gia đây roài, bác ơi, thế cái E63 và E71 nó là của thằng nào vậy bác?thế em đú sang Iphone của bon apple có được hông hả bác?
Em Vịt nữa chứ, E63 và E71 là của thằng Nokia em ợ, nó đây em này, bên ngoài nhìn phê lòi mắt:surprise:
http://www.vatgia.com/review/14/1624/chi-tiet-ve-nokia-e63.html
http://www.vatgia.com/review/14/1821/nokia-e71:-an-tuong-kho-phai.html

1,849
0
0

BB&C

Công nhận nhà mình sì pam ghê thật. Em vừa chạy ra ngoài về đã lên tiếp hai trang rồi.

Mua cái Iphone đi Vịt, chị thấy cái đấy cũng hay. Chị cũng đang muốn đổi điện thoại đây. Cái Motorola V8 Gold củ chuối của chị chán vô cùng, nhiều lúc phát điên. Hay nhờ Brianthien xem có mua bên đấy về được không nhỉ? Vịt thấy thế nào???

883
0
0

mèo_ú

này mọi người, nhớ online vào sáng thứ 2 nhé....phá kỷ lục cũ nào....các chị vào up hộ em cái topic đấy cho mọi người biết nhé.....

883
0
0

mèo_ú

8 này mọi người, lúc nãy em đi chợ , bị giựt dây chuyền đấy.....em sợ đến run hết cả chân luôn cơ...khiếp.....hichic...

1,849
0
0

BB&C

Ôi thế có mất không em??? Sợ nhỉ.

883
0
0

mèo_ú

Ôi thế có mất không em??? Sợ nhỉ.
cũng may là chưa chị ạh. em chụp lại đc, bị rớt chiếc nhẫn ( em lấy nhẫn cưới làm mặt dây chuyền)....bị trầy cổ..hichic...rát mún chết í......
mấy người ở gần đấy nhặt hộ

1,849
0
0

BB&C

Tức là không mất gì đúng không?? Em gái chị ở trong đó, sáng đi bộ ra ngõ ăn sáng mà cũng bị giật mất giây chuyền đấy. Sợ nhỉ? Ngoài này thì hay bị giật túi. Cứ hớ hênh là chúng nó giật, có người còn bị chết oan vì chúng nó giật ngã đấy. Bọn này bắt được bắn hết đi.

883
0
0

mèo_ú

Tức là không mất gì đúng không?? Em gái chị ở trong đó, sáng đi bộ ra ngõ ăn sáng mà cũng bị giật mất giây chuyền đấy. Sợ nhỉ? Ngoài này thì hay bị giật túi. Cứ hớ hênh là chúng nó giật, có người còn bị chết oan vì chúng nó giật ngã đấy. Bọn này bắt được bắn hết đi.
em chẳng cần bắn, bắt đc, em cứ chặt hết tay đi, cho chúng nó khỏi có "đồ nghề" làm bậy nữa.....
đúng là chẳng chịu mất, tức thật..hihihi

335
0
0

Thảo sông Hoài

H Péo: Ốm à? Biết thế nên hôm nay hoãn không đi ăn đâu. CHờ nàng nhé:kiss:

Chị L: Em mua đầu hè 90, giờ chắc đắt hơn nhưng vẫn rẻ hơn Metro bác ợ. EM mua 1 thùng thì H péo nó uống hết của em 8 chai trong tổng 24 bác ơi. (vừa uống vừa mang về, thảo nảo péo thế)

H Péo: CHị giảm được 2kg nhờ nhịn ăn đấy.

Vịt: Khách quý mời vào. Khách lởm lót lá chuối dắt ra nhé.

165
0
0

Threebluestars

em chẳng cần bắn, bắt đc, em cứ chặt hết tay đi, cho chúng nó khỏi có "đồ nghề" làm bậy nữa.....
đúng là chẳng chịu mất, tức thật..hihihi
Sợ quá. Cũng may người không sao mà đồ cũng không bị mất. Nhưng từ giờ ra ngoài em phải cẩn thận nhé.

883
0
0

mèo_ú

Sợ quá. Cũng may người không sao mà đồ cũng không bị mất. Nhưng từ giờ ra ngoài em phải cẩn thận nhé.
vâng, em sợ lắm rồi chị ạh.....chỉ sợ đi xe bị giựt, té thì chỉ có chết thôi..hichic....hok dám nghĩ tiếp

349
0
0

bichthuyhn

Khổ thân Mèo quá, nhưng người an toàn là ổn rồi em ah. Tối nay về bắt "người ta" đền cho nhé hihi. Lần sau đi đâu cẩn thận nha em.

349
0
0

bichthuyhn

Mẹ Cáo ah, hehe, nếu mẹ Cáo không nói tớ cũng chịu không biết đâu nhưng tớ hỏi thật cả nhà là BB là cái gì thế ? Thú thật là ngay cả ngôn ngữ nhà mình dùng nhiều cái tớ cũng chưa hiểu hết nghĩa đâu, tự phê bình luôn.

883
0
0

mèo_ú

Khổ thân Mèo quá, nhưng người an toàn là ổn rồi em ah. Tối nay về bắt "người ta" đền cho nhé hihi. Lần sau đi đâu cẩn thận nha em.
xã em vẫn chưa biết chị ạh..hic....chẳng bit có nên nói ko nữa...

883
0
0

mèo_ú

em thắc mắc phát nhá...Hanoi&m là "bố" hay "mẹ" vậy ạh???em cứ loạn hết cả lên rồi đây.....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.