Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
431
0
0

letuanninh

Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

la la la al la lalal alal la la la la la la la la la la la ........!:love::kiss::love::rose:

335
0
0

Thảo sông Hoài

Mưa cả tháng rồi nhỉ, mưa gì mà lắm mưa thế, cứ như mùa mưa ở xứ mưa ấy.
Thế mà có đứa tự dưng ngồi hát "hót nữa đi, hót nữa đi" chả hiểu mưa thế này chim ở đâu ra mà hót chứ???
Mưa thì chim ở ngoài ướt cánh lấy sức đâu ra mà hót vì còn giữu sức để hà hơi thổi khô cánh. CÒn cái loại Hót nưa đi thì ở đâu nhỉ? Chả nhẽ....

Mưa, chán đời vì không lượn được.

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Mưa thì chim ở ngoài ướt cánh lấy sức đâu ra mà hót vì còn giữu sức để hà hơi thổi khô cánh. CÒn cái loại Hót nưa đi thì ở đâu nhỉ? Chả nhẽ....

Mưa, chán đời vì không lượn được.
:crying::crying::crying: dã man, lần sau hát cũng phải cẩn thận mới được, hừ.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Không ai khảo mà tự dưng xưng à???????????:laughing::laughing::laughing:
Em nói thật là em ko tưởng tượng ra Péo nó mà hát thì ra cái giọng gì nữa nhỉ, Celine Dion chắc cũng phải gọi bằng cụ về cao độ nhỉ:laughing::laughing::laughing:

87
0
0

hoamai

Khổ cái đời em, em đang ở Hải Phòng vừa bị "chém" đứt cổ ạh. 3 đứa vào ăn bún chả, ăn xong đứng dậy thanh toán 120.000VNĐ:crying::crying::crying:

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Khổ cái đời em, em đang ở Hải Phòng vừa bị "chém" đứt cổ ạh. 3 đứa vào ăn bún chả, ăn xong đứng dậy thanh toán 120.000VNĐ:crying::crying::crying:
Làm sao đứt dễ thể hả giời :smiling:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Khổ, ai bẩu không hỏi giá rồi hãy ăn, ai bảo giảm béo nên thèm ăn cơ.Kinh nghiệm đi xa cứ hỏi trước khi ăn, quê tý dưng mà đỡ điên cái mình.
Không hỏi giá mà ăn luôn, ý là phong cách đại gia, chị hoamai là đại gia rồi:love::kiss::laughing:

335
0
0

Thảo sông Hoài

ơ dạo này trên giang hồ mất đứt Lộc Vừng rồi hả? Hay em ý là đại gia rồi nên không vào nhòm mấy mụ già hay 88 này nữa nhỉ?

1,849
0
0

BB&C

Cả nhà chào Vịt. Chúc một ngày vui vẻ.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

ơ dạo này trên giang hồ mất đứt Lộc Vừng rồi hả? Hay em ý là đại gia rồi nên không vào nhòm mấy mụ già hay 88 này nữa nhỉ?
Hay em nó giận dỗi ai sao đó, mà chả thấy đâu nữa nhỉ:sigh::thinking:

1,528
0
0

saomai

@mèo ú: ừ, rảnh thì chạy qua, lấy sớm về ăn sẽ ngon vì để lâu chị sợ bị chua:love:

31
0
0

Bill-Tin

Ui nhà mình đã lên tầng 2 rồi, Vịt mở topic có khác đắt hàng ghê.

341
0
0

Bryanthien

các bác ơi em muốn mua tôm khô loại con to bằng ngón tay .... loại ngon nhất đó... các bác biết chỗ nào bán cho em địa chỉ gấp ạ ... ở HN nhé :kiss::kiss::kiss:

sắp đến có người qua đây em muốn mua tôm khô con to đùng
... giup em voi:love:

1,849
0
0

BB&C

các bác ơi em muốn mua tôm khô loại con to bằng ngón tay .... loại ngon nhất đó... các bác biết chỗ nào bán cho em địa chỉ gấp ạ ... ở HN nhé :kiss::kiss::kiss:

sắp đến có người qua đây em muốn mua tôm khô con to đùng
... giup em voi:love:
Cái này nhờ mẹ Chíp Tom Bi đi, Hải phòng nhiều hải sản mà.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.