Mỗi ngày tôi chọn 1 thành viên :cstt08::cstt09:

713
0
16

Virgo2007

Member
Ðề: Mỗi ngày tôi chọn 1 thành viên :cstt08::cstt09:

Anh Nát mang ảnh hôm nọ đi nhé để em copy vào usb luôn

1,007
0
0

Mường Tè

Cho em ké 1 nhớn 2 bé với ạh! :x
Cái j? Sao lại 2 bé? Hôm trước đã hứa là để trẻ con ở nhà để chơi trò cõng cơ mà nhể, hihi.
Nhà em thì chưa biết đi dư lào. Vợ e bảo e ở nhà trông cu bé cho hai mẹ con đi. Thằng bé chưa đủ tư cách đi chơi, hay nhiễu, khi đi ăn uống làm mất năng suất của người lớn. E bảo e đi 1m thì vợ k cho đi...
Mà từ hôm qua, Á hậu 1 LG và Á hậu 2 Mẹ Ngô tự dưng phong cho bu nhà e chức hoa..hậu nhóm 3 người. Tối về tháy khác thường ngay. Bằng chứng là tối qua lên tầng 3 ngủ riêng, ba bố con ngủ với nhau. Hỏi thì bảo hoa hậu thì phải khác, cặp đại gia chứ ai lại ngủ cùng lão ngáy to và con hay tè dầm..
Tối nay họp gia đình sẽ chốt ạ.

734
0
16

rongviet

Member

Cầu trời ngày mai trời đừng giận như hôm nay để nhà mình còn lăn lê ở sông Hồng, nhưng mà trời mưa thì ngồi nhà tám cũng sướng. Mai em không đi được rồi nên Chanh và anh Ái vác quà về cho em nhá.

57
0
0

bin009

Em xin chân dập dòm nhé.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Cái j? Sao lại 2 bé? Hôm trước đã hứa là để trẻ con ở nhà để chơi trò cõng cơ mà nhể, hihi.
Nhà em thì chưa biết đi dư lào. Vợ e bảo e ở nhà trông cu bé cho hai mẹ con đi. Thằng bé chưa đủ tư cách đi chơi, hay nhiễu, khi đi ăn uống làm mất năng suất của người lớn. E bảo e đi 1m thì vợ k cho đi...
Mà từ hôm qua, Á hậu 1 LG và Á hậu 2 Mẹ Ngô tự dưng phong cho bu nhà e chức hoa..hậu nhóm 3 người. Tối về tháy khác thường ngay. Bằng chứng là tối qua lên tầng 3 ngủ riêng, ba bố con ngủ với nhau. Hỏi thì bảo hoa hậu thì phải khác, cặp đại gia chứ ai lại ngủ cùng lão ngáy to và con hay tè dầm..
Tối nay họp gia đình sẽ chốt ạ.
Nhóm chị ko có mẹ nó thì sẽ thua dù chỉ buôn dưa- yêu cầu nàng phai có mặt, nhóm Tè ko Tè thì cũng bí t....túm váy lại, nếu có ô b ngoại thì gưi 1 đi 3, ko có ai để gửi thì mang tuốt đi....

@rongviet: Gửi pbi rồi đến hoặc đến rồi trưa đi ăn , ăn xong quay lại, xe ô tô phòng vèo một cái là đến.

Mai nhà e 3 mẹ con nhưng do em đi họp PH năm cuối cấp 3 nên em xin phép đến muộn ạ.
Bác đừng làm nhiều quá ko chúng em lại đc ăn tiếp đến chiếu thì chít.
Mấy mẹ đảm đang (có dấu) cố gắng đến sớm giúp đõ bác nhé. Mọi ng đến sớm cho các con chơi thoải mái nhé, sau vụ đi ĐN nhiều nỗi nhớ nhung lắm, như Gấu nhắc mãi Ruồi, Tôm.

@omm nhắn tin cho Trà Đan Hà nhà em ấy gần đó mà

1,517
0
0

Mehuungo

Đến sớm buôn dưa lê là chủ yếu chứ đồ ăn đơn giản không ý mà, mình đã chuẩn bị 1 số từ hôm nay rồi.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Đến sớm buôn dưa lê là chủ yếu chứ đồ ăn đơn giản không ý mà, mình đã chuẩn bị 1 số từ hôm nay rồi.
Mai 6.30g sáng em đã đưa con đến trường tập trung đi dã ngoại rồi sau đó free. Bác có buôn với em từ 7g ko để em đến luôn hehe. Lẽ ra e phải đi theo lớp con vì trong bph nhưng e trốn, đến nhà mẹ Ngộ vui hơn :D

1,517
0
0

Mehuungo

7 h đến vô tư HG nhé, dieuhuong cũng bị chị điệu đến sớm hehe...

1,007
0
0

Mường Tè

Đài gọi đêm và sáng mai không khí lạnh tăng cường có mưa giông. Chỉ sợ mưa to thôi nhỉ.
Không mưa thì nhà em hai nhớn, hai bé bác Ngộ nhé. Em mà đi thì e mang chà của nhà Phúc Lộc nhé.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Mai nhà em làm lễ cất nóc, mẹ chồng bẩu mai con giúp mẹ nhé,chả biết trốn đi ntn nữa hazzzz

333
0
0

T&G

Mai nhà em đăng ký mỗi mình em thoai. Định cho Gấu đi nhưng thấy chàng hắt hơi sổ mũi. Mai mà PCT đỡ thì e cũng kéo theo, không có chàng thì cũng hơi buồn. Hehe

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em nhắn Trà rồi mai Trà sẽ đến. V.Anh đang trong giai đoạn quản thúc nên phải ở nhà ôm yếm. Trời đang mưa to quá, thôi cứ mưa đi mai tạnh là đc, nhưng đừng có mà ngập đấy hic hic, em đang thèm ọp ẹp lắm cơ!

1,517
0
0

Mehuungo

Trời tạnh rồi, thấy có nắng le lói. Cầu trời đừng mưa to nhé.

Oanh ơi khu nhà chị ko bao giờ bị ngập , chỉ sợ khu vực khác thôi hic...

@Tè : Có xe ô tô sợ gì mưa nhỉ? cả nhà đợi chả của chú đấy.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chị ơi khu nhà em vẫn mưa, mưa nhỏ và gió kiểu như mưa bão ấy, ghét thế. Khổ thân bác đc ngày nghỉ cuối tuần thì phải dậy sớm vào bếp hả bác :-* .

1,007
0
0

Mường Tè

Ôi có được đi ô tô đâu, xe nhà e có 6 ngàn cái 4 chỗ, 7 chô, chưa kể khoảng 1000 cái xe 45 chỗ sơn đỏ vàng nữa, lúc nào cũng sẵn sàng phục vụ, hihi. Nhà e và con bé lớn say xe, hạn chế đi ô tô, toàn đi xe máy hoặc đi ngựa khi về bản.
E dậy sớm sang bà nội bên Long Biên từ 6h30. Qua cầu thấy lấp ló mặt trời, định dừng lại ntin báo mặt trời cho bác iên tâm k lo ế thức ăn.
E đến lấy chả lúc 1 h đêm cho nóng. Bác xem cô nào bảo mang Nem đến cho đủ bộ nhá, khà khà!

817
0
16

Tiếc quá, hôm nay nhà em có Việc đột xuất đi Hoà Bình rồi. Em hẹn các bác bữa khác vậy. Chán!

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

K có Chanh Ái hic....

734
0
16

rongviet

Member

Trời nắng đẹp rồi. Sáng nay e đưa con trai đi học thấy VOV giao thông báo trưa nay sẽ hết mưa, cả nhà cứ yên tâm ăn chơi nhé.
Chanh Ái ko đến thì ai mang quà về cho e đây hị hị hị.

1,007
0
0

Mường Tè

E vừa về nhà. Hôm nay vui, ăn nhiếu nói thì đương nhiên cũng nhiều như mọi hôm. Bún no rượu say. Cảm ơn cả nhà và đặc bịêt cảm ơn vợ chồng bác Hữu Ngộ về sự tiếp đón thịnh tình(quá ngại vì bác trai mời đến 4 chai rượu ngon). Trẻ con nhà e đi đưởng hỏi thích chơi nhà bác k, bảo thích. Chúng e về để lại bãi chiến trường cho nhà bác dọn,
Tks ạ!