(MS134.1/TT) 27.01.2013 CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào DT Dao, bản Đồng Cao, Thạch Sơn, Sơn Động, Bắc Giang

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: (MS134.1/TT) 27.01.2013 CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào dân tộc Dao bản Đồng Cao xã Thạch Sơn huyện Sơn Động, Bắc Giang

Các mẹ ơi, mẹ Songthao xin ủng hộ 30 cái áo phao VNXK, hình như 1 nửa là áo dài tay tầm 2-5 tuổi, 1 nửa là áo dạng ghi lê.

Songthao ở Đà Nẵng, làm sao để gửi hàng được ạ? Có ai giúp mẹ Songthao với? Áo này Songthao đặt để bán mùa đông vừa qua, nhưng giờ hết mùa rồi, để sang năm chật nhà nên mang cho luôn, hàng đẹp, mới 100% không phải hàng thanh lý cũ đâu nhé. Áo này chắc hợp với thời tiết trên đó.
gửi qua chổ em nhé, em chuyển cho, thank chị

679
0
0

songthao

Ðề: (MS134.1/TT) 27.01.2013 CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào dân tộc Dao bản Đồng Cao xã Thạch Sơn huyện Sơn Động, Bắc Giang

Su ơi, gửi qua chỗ nào. Vì là áo phao nên bao đồ hơi to đấy em iu

8
0
0

musk

Chị Hà ơi em xin lỗi vì ko đi được nữa rồi, tiếc quá. Sáng nay giúp việc vác balo về quê nghỉ tết rồi chẳng có ai trông bọn nhỏ cả. Lần sau em sẽ lại tham gia cùng nhóm chị nhé.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

tóp mỡ này băm ra, ăn với cháo hàu ngon phải biết hic

1,416
0
36

MomMi

Active Member

cô này nói làm chị thèm quá, mà đang ho sù sụ đây.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Ngon thì mua mỡ về rán đi. Mỡ nước cho Đồng cao, tóp mỡ phục vụ T. Ở chợ bán hộp nhựa Việt Nhật 1.5kg nắp đỏ vặn chặt đc giá 7k. Mỡ nước lúc đã nguội nguội đổ vào túi nylon lót sẵn trong hộp nhựa, buộc chặt túi nylon rồi vặn chặt nắp lại là xong. Trông hộp mỡ cũng rất pro hihi.

384
0
16

tho2006

Member

Chị ơi em vừa chuyển 300k từ tài khoản ...337 nhé.

20
0
0

Mẹ Quang Kiên

Alo chị Hà ơi, có số liệu ủng cho em chưa ???

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Tớ vừa "bị" Loan không già gọi điện bảo chị ơi chị già rồi không cho đi Bắc Giang đâu ở nhà giữ sức tháng 3 vào ĐN nhẩy múa hát ca. Nên tớ đành ngậm ngùi báo nhà xe hủy chuyến.

Nhìn mọi người nhộn nhịp chuẩn bị cho chuyến đi cuối năm nhà HP cũng thấy bứt rứt không yên nên quyết định đến thăm và tặng quà Tết cho các cháu Trường Khiếm Thị HP. Cụ thể sẽ báo cáo và nhờ Loan không già đưa lên diễn đàn.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

mecunlinh đã nhận được UH như sau :
- linkc : 200k
- Mẹ Mít Nhợn : 480k ( = 30kg gạo nếp )
- mecunbebong : 200k
- Irosalia : 500k
- Tuntun_Tintin : 500k
- Mường Tè : 625k
- BB&C : 500k
- tho2006 : 300k
- Long - TV HCM nhan ai : 500k
- Bích Hằng (Hàng Bạc ) : 1,000k

Cảm ơn cả nhà @};-

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
741
0
0

TC&T

Nhờ các chị quy 25kg đường của em sang tiền để em ck với ạ.
Em cảm ơn.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Nhờ các chị quy 25kg đường của em sang tiền để em ck với ạ.
Em cảm ơn.
Hôm qua chị hỏi đường trắng giá 19k/kg em ạ

167
0
0

Mẹ Nấm Bum

Ak ak bạn musk chuyến này không đi được nên vừa quẳng qua chỗ em 3 bao tải to vật (chắc là quần áo), hôm nào em vận chuyển đến nhà chị Tịnh nhá, hụ hụ chưa biết khiêng đi bằng cách nào đây

22
0
0

muahong

Trả lời: (MS134.1/TT) 27.01.2013 CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào dân tộc Dao bản Đồng Cao xã Thạch Sơn huyện Sơn Động, Bắc Giang

Em đi suốt ngày nên chắc không rán mỡ được rồi, sorry. Có ít vở, tất mới và quần áo cũ em sẽ chuyển đến nhà chị Tịnh trước hôm đi ạ.

741
0
0

TC&T

Hôm qua chị hỏi đường trắng giá 19k/kg em ạ
Vay em tinh tron la 20k.
Em vua ck 500k vao tk cua chi Ha. Nho chi check giup em a.

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Chiều nay em vừa chuyển đến nhà chị Tịnh 50 gói kẹo, do có thêm nguồn đóng góp từ mẹ và em trai em nên em có mua thêm 25 gói bánh quy kem loại to nữa - 1 gói/phần quà. Nhờ nhà mình chuyển đến bà con giúp em ạ. Em cảm ơn.

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>
Ðề: Trả lời: (MS134.1/TT) 27.01.2013 CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào dân tộc Dao bản Đồng Cao xã Thạch Sơn huyện Sơn Động, Bắc Giang

Em đi suốt ngày nên chắc không rán mỡ được rồi, sorry. Có ít vở, tất mới và quần áo cũ em sẽ chuyển đến nhà chị Tịnh trước hôm đi ạ.
oh e bận đi làm không rán được thì cứ nhờ a Đồng Nát a ấy rán cho :)

@all: mọi người cần rán bao nhiêu kg mỡ thì báo mình nhé. Số lượng không hạn chế, mình có cái bếp toa nhắm.

1,416
0
36

MomMi

Active Member
Ðề: Trả lời: (MS134.1/TT) 27.01.2013 CSTT mang không khí ấm áp của ngày Tết đến với đồng bào dân tộc Dao bản Đồng Cao xã Thạch Sơn huyện Sơn Động, Bắc Giang

@all: mọi người cần rán bao nhiêu kg mỡ thì báo mình nhé. Số lượng không hạn chế, mình có cái bếp toa nhắm.
ôi, ai mà lại vừa đẹp trai vừa đẹp nết thế này nhỉ? :) anh rán mỡ xong rồi gây quỹ tóp mỡ đi anh Nát ơi.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Cả nhà ôm hôn thắm thiết Nát đi nào :x Nát ơi chị nhận 2 hộp, linkc 1 hộp, nghe đâu sáng nay có người đi chợ vét hết mỡ thăn về rán chắc được 1 hộp nữa. Vậy là tổng có 4 hộp thôi. Cần thêm 21 hộp mỗi hộp 1kg mỡ nước nữa cơ . Mà rán xong còn phải đóng hộp nữa đấy. À mà chiên gia bao bì đây rồi nhỉ, chị chả múa rìu qua mắt thợ nữa.

3,310
5
38

thuyvuong

Active Member

Ngon thì mua mỡ về rán đi. Mỡ nước cho Đồng cao, tóp mỡ phục vụ T. Ở chợ bán hộp nhựa Việt Nhật 1.5kg nắp đỏ vặn chặt đc giá 7k. Mỡ nước lúc đã nguội nguội đổ vào túi nylon lót sẵn trong hộp nhựa, buộc chặt túi nylon rồi vặn chặt nắp lại là xong. Trông hộp mỡ cũng rất pro hihi.
sáng nay em mua được gần 4kg mỡ chắc được 2 hộp, đang định cho vào hộp sữa như bạn linkc nhưng thôi mua hộp nhựa Việt Nhật cho nó pro nhỉ :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.