(MS273/ĐG) 16.09.2011 - Đấu giá túi Louis Vuitton Alma chính hãng

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: (MS273/DG) 16.09 Đấu giá túi Louis Vuitton Alma chính hãng

Chết cha, cả đại gia Đồng Nát và người giàu thứ 101 sàn chứng khoán Lancuccu cùng vào cuộc thế này thì xem ra ước mơ 10 năm của em vẫn tiếp tục là mơ ước 10 năm nữa :(:)((

Em xin các bác nhường em. Em thề em hứa em dảm bảo nếu trúng, em sẽ tiếp tục làm bầu sô tổ chức 1 đêm diễn tại HP, sau đó em sẽ diện bộ Eva (thôi không biếu xén gì sất), vai đeo túi LV, tay cầm ví LV, cổ quàng khăn LV đi bán vé. Toàn bộ tiền lãi thu về em xin ủng hộ quỹ CSTT.

15.000K

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Aslan : chị nhớ nhầm hả. Ừ, nhìn cái khăn điệu thế, iu thế nhỉ, 20 $ thì mua luôn chả chờ được tặng kèm. Thôi cứ như đã thỏa thuận nhá nhá, cả khăn cả ví nhá nhá, hàng fake 1 cũng được.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Nát : túi LV chỉ hợp với phụ nữ ngoài 40, thân hình hơi béo 1 tý em ạ.

333
0
0

T&G

Chà, túi này rồi buộc cái khăn cạnh quai đeo thì đẹp thôi rồi:D. Chị Tâm cố lên túi này hợp với thân hình vừa mới hơi béo 1 tý chứ.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Các bác đồng ý chiều nay em chuyển 15M luôn ạ :D

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Cô CTB ơi cháu xin rút lui nhé. Nhà cháu vừa gầy mà tuổi thì lại còn nhỏ quá (so với 40 :p )
Có lẽ cô nên thêm dưới chữ ký là: mình chỉ thích tiền với bộ LV thoai..

567
0
0

Ciao

Mấy hôm bận không vào, topic đông vui quá. Em cũng xin dừng ở đây ạ, vì LV Store cách chỗ em 5 phút đường chim bay và 10 phút chim đi xe có động cơ nên nếu thích em ra đó chơi luôn, vừa kín đáo vừa an toàn lại đỡ mang tiếng;). Em thì không nghiện hàng hiệu và thỉnh thoảng vào chơi ở đây chỉ vì ngưỡng mộ các thành viên, đặc biệt là Aslan, người luôn luôn biết cách biến những món quà thành những món quà thật ý nghĩa.
Aslan, I :x U more than I can say:cstt09:

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

@ Aslan : chị nhớ nhầm hả. Ừ, nhìn cái khăn điệu thế, iu thế nhỉ, 20 $ thì mua luôn chả chờ được tặng kèm. Thôi cứ như đã thỏa thuận nhá nhá, cả khăn cả ví nhá nhá, hàng fake 1 cũng được.
Em ủng hộ chị CTB, cả túi, cả váy rất hợp với chị =D>=D>
Ví thì bác có em hem mờ rồi còn gì :D, còn thiếu khăn thôi nhỉ ;)

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ú ớ ớ ú, thế rút hết rồi à ko có sói nào nhảy múa với CTB à?

@ A sờ: đong thế lào mà zai vào tận dd tỉnh tò thế nhở, dạy em.

313
0
0

lancuccu

Em... nhường bác CTB:x

Xưa nay toàn cậy bé bắt nạt lớn bắt chị nhường, nay em được nhường nhá, được tiếng thơm:xNhường vì lẽ:

1. Thiệt tình ccái túi này, cái khăn này, (cái ví này) đều hợp với chị:x vì em còn quá trẻ mà:D

2. Em nhầm sân, đây là sân của đại gia mà em dám cho chân vào, cơ số người bảo em 'không biết mình là ai':p

3. Vì sự nghiệp buôn vé gây quỹ của bác, em để dành xiền, ngộ nhỡ không bán hết 50 cái chị giao thì em có có vốn mà làm nhà tài 'chợ':D

Chúc mừng bác CTB sớm được chưa nhỉ@};-

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Chúc mừng bác TCB trước. Em cảnh báo bác cẩn thận với các đồng chí còn đi tầu ngầm nhé :p
@át sờ lan: nhớ chọn quà khuyến mại 800$ cho bác trưởng nhé :))
À quên, ai nớp diu nhiu nhiu :D

1,557
0
0

Camellia

Chị kiếm giúp em sản phẩm nào của LV giá $20 với để em dùng làm khuyến mại - iem đính chính là em hông bít gì về vụ ví $800 đâu nhá há há

Nát ơi LV thì ko dùng cho teen đc - còn cái túi trên mà kết hợp với cái này

Điệu thì thắt vào quai túi - duyên dáng thì buộc cổ - tuổi nào cũng đc ạ
@Cunlinh: H ơi qua 15 Ngô Quyền ngó hộ em cái khăn giống này nhá với lại chị chụp cái hình bên trong túi cho mọi ng rõ vì nó ko có ngăn gì đâu ạ - có mỗi 1 cái ngăn đựng giấy tờ bé xíu và 1 cái ô nhỏ cho điện thoại thôi
Khiếp các bác vào mua bán rôm rả làm cho em cũng xốn xang. Aslan hơi nhầm đấy nhé, teen bây giờ dùng LV hơi nhiều đấy ợ. :D

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: (MS273/DG) 16.09 Đấu giá túi Louis Vuitton Alma chính hãng

Phù phù, nên "nhường" bác CTB hay chơi tàu ngầm đến phút chót đây nhỉ
Em mê eo vì nhưng mà bác ấy bảo 40 mới hợp
em thì thích trẻ cơ, ko thích già đâu huhu

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cảm ơn các bác đã có nhã ý nhường em. Chưa biết kết quả ra sao, nhưng sáng nay em đã nhận được em bé này, quà tặng các bác nhé, cầm em này mà em đã có cảm giác đang xách quai túi cái em số 3 rồi :x

Nguyên đai nguyên kiện nhé:

Mở từ từ ra này:

Nguyên giấy tờ phụ kiện đi kèm này:

@ Aslan: Thôi không phải lo cái $800 nữa, chỉ còn cái duyên duyên buộc quai nữa thôi nhé :-*

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: (MS273/DG) 16.09 Đấu giá túi Louis Vuitton Alma chính hãng

Eo ơi, ai tặng đó chị ơi?
cho em xin địa chỉ :D

210
0
0

mequoctrung

Chị kiếm giúp em sản phẩm nào của LV giá $20 với để em dùng làm khuyến mại - iem đính chính là em hông bít gì về vụ ví $800 đâu nhá há há

Nát ơi LV thì ko dùng cho teen đc - còn cái túi trên mà kết hợp với cái này

Điệu thì thắt vào quai túi - duyên dáng thì buộc cổ - tuổi nào cũng đc ạ
@Cunlinh: H ơi qua 15 Ngô Quyền ngó hộ em cái khăn giống này nhá với lại chị chụp cái hình bên trong túi cho mọi ng rõ vì nó ko có ngăn gì đâu ạ - có mỗi 1 cái ngăn đựng giấy tờ bé xíu và 1 cái ô nhỏ cho điện thoại thôi
Em ơi hôm chị mang cái túi của em lên Ngô Quyền, nhìn thấy nhiều khăn VL yêu lắm, nhưng không hỏi giá, thế chỉ có 20 $ thôi à? Chỉ tưởng phải đắt lắm, nên không dám hỏi.

1,557
0
0

Camellia

Cảm ơn các bác đã có nhã ý nhường em. Chưa biết kết quả ra sao, nhưng sáng nay em đã nhận được em bé này, quà tặng các bác nhé, cầm em này mà em đã có cảm giác đang xách quai túi cái em số 3 rồi :x

Nguyên đai nguyên kiện nhé:

Mở từ từ ra này:

Nguyên giấy tờ phụ kiện đi kèm này:

@ Aslan: Thôi không phải lo cái $800 nữa, chỉ còn cái duyên duyên buộc quai nữa thôi nhé :-*
Nghe chừng chị Tâm có vẻ mê như điếu đổ em túi ấy rồi nhỉ? Dù cái ví chưa hẳn hợp với em túi (vì ví là dòng Damier hehe) dưng không sao, sau này chị có thể sắm thêm ví và túi cho đồng bộ. Túm lại em biết chị đang nhảy xuống hố vôi rồi :)) Ôi phụ nữ!!!! Nếu chị thắng cái túi hôm nào chị lên Hà Nội khao nhé nhé nhé!!!!!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nghe chừng chị Tâm có vẻ mê như điếu đổ em túi ấy rồi nhỉ? Dù cái ví chưa hẳn hợp với em túi (vì ví là dòng Damier hehe) dưng không sao, sau này chị có thể sắm thêm ví và túi cho đồng bộ. Túm lại em biết chị đang nhảy xuống hố vôi rồi :)) Ôi phụ nữ!!!! Nếu chị thắng cái túi hôm nào chị lên Hà Nội khao nhé nhé nhé!!!!!
Ùi ùi, chí ít thì cũng là LV rồi. Chị chờ em khuyến mại chị cái ví cùng dòng nhá nhá :))

1,557
0
0

Camellia

Ùi ùi, chí ít thì cũng là LV rồi. Chị chờ em khuyến mại chị cái ví cùng dòng nhá nhá :))
Chị ác thế, em mà có xiền mua tặng chị ví thì em đã đấu cái túi luôn rồi :))