(MS273/ĐG) 16.09.2011 - Đấu giá túi Louis Vuitton Alma chính hãng

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: (MS273/DG) 16.09 Đấu giá túi Louis Vuitton Alma chính hãng

"Chưa bao giờ chị mong thời gian trôi nhanh như bây giờ" - made in CTB.

631
0
0

Aslan

Mấy hôm bận không vào, topic đông vui quá. Em cũng xin dừng ở đây ạ, vì LV Store cách chỗ em 5 phút đường chim bay và 10 phút chim đi xe có động cơ nên nếu thích em ra đó chơi luôn, vừa kín đáo vừa an toàn lại đỡ mang tiếng;). Em thì không nghiện hàng hiệu và thỉnh thoảng vào chơi ở đây chỉ vì ngưỡng mộ các thành viên, đặc biệt là Aslan, người luôn luôn biết cách biến những món quà thành những món quà thật ý nghĩa.
Aslan, I :x U more than I can say:cstt09:
Chúc mừng bác TCB trước. Em cảnh báo bác cẩn thận với các đồng chí còn đi tầu ngầm nhé :p
@át sờ lan: nhớ chọn quà khuyến mại 800$ cho bác trưởng nhé :))
À quên, ai nớp diu nhiu nhiu :D
Chạ tin mấy anh này nhờ - nớp giề mà chạy hết rồi còn đâu
Em ơi hôm chị mang cái túi của em lên Ngô Quyền, nhìn thấy nhiều khăn LV yêu lắm, nhưng không hỏi giá, thế chỉ có 20 $ thôi à? Chỉ tưởng phải đắt lắm, nên không dám hỏi.
Chị ơi TG đang tung hỏa mù để dìm giá ý mà làm giề có cái nào $20 - mà em chốt KM là cái khăn ý rồi - chị nêu ý kiến về cái đậm đậm kia em hông bít đâu nhá - lại có ng đòi cái khăn thắt cái váy nữa thì chít

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Chạ tin mấy anh này nhờ - nớp giề mà chạy hết rồi còn đâu

Chị ơi TG đang tung hỏa mù để dìm giá ý mà làm giề có cái nào $20 - mà em chốt KM là cái khăn ý rồi - chị nêu ý kiến về cái đậm đậm kia em hông bít đâu nhá - lại có ng đòi cái khăn thắt cái váy nữa thì chít
Mình tin là chị QuốcTrung trẻ hơn em Át ;)

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Trả lời: (MS273/DG) 16.09 Đấu giá túi Louis Vuitton Alma chính hãng

Em nhảy bụp vào bẽn lẽn hỏi 1 câu rất hâm: còn hạn đấu giá, nhưng có được đấu tiếp với bác CTB không ạ?

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Trả lời: (MS273/DG) 16.09 Đấu giá túi Louis Vuitton Alma chính hãng

em nhảy bụp vào bẽn lẽn hỏi 1 câu rất hâm: Còn hạn đấu giá, nhưng có được đấu tiếp với bác ctb không ạ?

[-x[-x[-x[-x

=;=;=;=;=;

^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Trả lời: (MS273/DG) 16.09 Đấu giá túi Louis Vuitton Alma chính hãng

Em nhảy bụp vào bẽn lẽn hỏi 1 câu rất hâm: còn hạn đấu giá, nhưng có được đấu tiếp với bác CTB không ạ?
[-X[-X[-X

Sao ét cái icon này không được ạ?

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Hì em xin lỗi bác CTB nhá nhá, em cổ vũ vậy:D, dưng cơ mà cái túi đẹp nhờ

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Hợp với Cáo lắm đấy :D

228
0
0

BAO DUY

Hợp với chị Ong hơn :)

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>
567
0
0

Ciao

Hợp cả với Ciao nữa mà :)
Chị đã xin rút lui rôì mà em, tại thấy BD trêu chị Ong nên chị trêu BD xinh đẹp một téo thôi:)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Máy em hỏng rồi :(:)(:)((

Em vừa bê ra hàng, dặn đi dặn lại là làm ngay cho chị, chiều chị lấy. Em nóng ruột nên nhờ máy của bạn vào xem binh tình ra răng.

Từ giờ đến 16h00, bác nào đấu em sẽ ghi sổ thù vặt của em đấy >:)>:)>:)

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Hợp cả với Ciao nữa mà :)
Hợp với cả 291179 nữa đấy, đeo quả này mà đi ô tô thì cứ gọi là nhứt :)>- .

Mẹ CTB lại làm em nhớ đến chuyện này, có 1 huyện nọ tổ chức bán hồ sơ đấu thấu, ở cổng huyện là 1 vài bác, ai đến là bác í chặn cổng, bảo quay về đi đừng mua HS nữa, nghe lời thì đc tặng ngay 5 triệu, ko nghe lời thì dù có mua cũng ko trúng đc đâu, "quây" hết rồi. Hôm ấy trời đẹp sao mà em lại ở gần khu vực đó, nghe mấy a bạn e kháo nhau thế, em nghĩ chả dại j mà mình ko tạt qua, vờ định mua HS để kiếm tí tỉnh. Giờ em thèm cái khăn :)) .

10
0
0

tồ tẹt

Trả lời: Ðề: (MS273/DG) 16.09 Đấu giá túi Louis Vuitton Alma chính hãng

Mẹ CTB lại làm em nhớ đến chuyện này, có 1 huyện nọ tổ chức bán hồ sơ đấu thấu, ở cổng huyện là 1 vài bác, ai đến là bác í chặn cổng, bảo quay về đi đừng mua HS nữa, nghe lời thì đc tặng ngay 5 triệu, ko nghe lời thì dù có mua cũng ko trúng đc đâu, "quây" hết rồi. Hôm ấy trời đẹp sao mà em lại ở gần khu vực đó, nghe mấy a bạn e kháo nhau thế, em nghĩ chả dại j mà mình ko tạt qua, vờ định mua HS để kiếm tí tỉnh. Giờ em thèm cái khăn :)) .
Chị ơi cho em hỏi là có được khăn với ví khuyến mại thật hok ạ. em vừa hỏi người iu em, a ấy bảo cho em số chẵn ồi. số lẻ thì em cố để có túi xịn dùng. Ngắm lại cái túi đẹp ơi là đẹp chẹp chẹp ....#:-S

10
0
0

tồ tẹt

có cái giá em lại quên chưa trả đúng là tồ tẹt thật 15576k (ngày sinh người iu em đới)

567
0
0

Ciao

Chết thật, em cũng muốn theo đuôi bác này quá đi bác Bi ạ:p
@ tồ tẹt: Em ơi chả có km gì đâu, là mấy người yêu quý bác Bi người ta khuyến mại bác ý chứ ko phải km cho anyone đâu:D (bác Bi vào confirm khẩn trương không em e là phút cuối bác chỉ có toàn đồ khuyến mại thôi đới:) )

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Hơ hơ của Aslan thì lần nào cũng có khuyến mại
Mà hình như gần đây đấu giá toàn có thêm khuyến mại nhỉ, iu các chị già thế chứ :D

@ 291179: hợp với em nữa đấy.
@CTB: hôm nay đã hết hạn đâu bác ơi, 20 mà.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Ôi chuyển sang ngày hôm nay từ bao giờ ấy nhỉ.
Tí nữa tàu em hỏng (dọa bác CTB tí tẹo hehe)