(MS273/ĐG) 16.09.2011 - Đấu giá túi Louis Vuitton Alma chính hãng

1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: (MS273/DG) 16.09 Đấu giá túi Louis Vuitton Alma chính hãng

hi..i Vào đây vui thía chứ, túm lại là cái túi này hợp với tất cả mọi người phải không nhể em canh từ bây giờ hà..hà

1,557
0
0

Camellia

Mình cứ đi ra đi vào cái topic này. Công nhận cái túi đẹp :))

2,501
0
0

Haidang02

Mình cứ đi ra đi vào cái topic này. Công nhận cái túi đẹp :))
Công nhận cái túi đẹp. Mẹ CTB mà trúng, dùng chán độ vài năm rồi chuyển cho chị nhé :D . Không biết có hợp với mình không nhỉ ;)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Công nhận cái túi đẹp. Mẹ CTB mà trúng, dùng chán độ vài năm rồi chuyển cho chị nhé :D . Không biết có hợp với mình không nhỉ ;)

Vâng chị. Giờ em dùng là hợp, khoảng dăm bảy năm nữa chị dùng cũng hợp ạ :D

Tớ vào kiểm tra máy tính và đồng hồ :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Trả lời: Ðề: (MS273/DG) 16.09 Đấu giá túi Louis Vuitton Alma chính hãng

Chị ơi cho em hỏi là có được khăn với ví khuyến mại thật hok ạ. em vừa hỏi người iu em, a ấy bảo cho em số chẵn ồi. số lẻ thì em cố để có túi xịn dùng. Ngắm lại cái túi đẹp ơi là đẹp chẹp chẹp ....#:-S
Hôm nọ chị cũng hỏi bác Gúc rồi, bỏ cái số lẻ đi coi như vào cái khăn, cái chỗ chẵn ý vẫn đáng để đấu nhể :))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Trả lời: (MS273/DG) 16.09 Đấu giá túi Louis Vuitton Alma chính hãng

Chết thật, em cũng muốn theo đuôi bác này quá đi bác Bi ạ:p
@ tồ tẹt: Em ơi chả có km gì đâu, là mấy người yêu quý bác Bi người ta khuyến mại bác ý chứ ko phải km cho anyone đâu:D (bác Bi vào confirm khẩn trương không em e là phút cuối bác chỉ có toàn đồ khuyến mại thôi đới:) )

Bác còn phơm là có KM cho anyone trúng nhá :D

Cho em thèm hơn nữa là Aslan đã bảo chị roài, nếu chị trúng sẽ bao chị 1 chuyến đi thủ đô, thẳng đến 15 Ngô Quyền, trừ ví với túi ra chọn gì cũng được. Nghe tây đồn có nhiều loại khăn váy lắm cơ. Gớm, nghe mà rộn ràng rộn ràng :))

Ôi chuyển sang ngày hôm nay từ bao giờ ấy nhỉ.
Tí nữa tàu em hỏng
Á, thế là định đi tàu hả? Ối, em chả tin ai nữa. Cứ bảo thôi nhường thôi nhường nhưng ứ biết có nhường không. Đấu xong em đi dỗi đây :(:)(:)((

567
0
0

Ciao

Bác còn phơm là có KM cho anyone trúng nhá :D

Cho em thèm hơn nữa là Aslan đã bảo chị roài, nếu chị trúng sẽ bao chị 1 chuyến đi thủ đô, thẳng đến 15 Ngô Quyền, trừ ví với túi ra chọn gì cũng được. Nghe tây đồn có nhiều loại khăn váy lắm cơ. Gớm, nghe mà rộn ràng rộn ràng :))
Giờ G đến nơi rồi mà bác còn thò thụt thế này, túm lại ý bác thế nào, bác cho em đu theo hôm đi nhận quà KM của Aslan nhé, thì em tý ngồi im không động đậy gì;)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Giờ G đến nơi rồi mà bác còn thò thụt thế này, túm lại ý bác thế nào, bác cho em đu theo hôm đi nhận quà KM của Aslan nhé, thì em tý ngồi im không động đậy gì;)
Thò thụt đâu, bác vào hẳn rồi chứ :))

6,216
0
36

susu1811

Active Member

có cái giá em lại quên chưa trả đúng là tồ tẹt thật 15576k (ngày sinh người iu em đới)
các bác ham tám, em sợ quên số, cho em nhắc lại và test giờ theo dõi , ôi hồi hộp quá

567
0
0

Ciao

Thò thụt đâu, bác vào hẳn rồi chứ :))
Ý em là bác cứ thò thụt mấy món km cho bà kon thèm kìa, bác thế em e là phút chót lại xổng em túi đới:)

567
0
0

Ciao

Đồng hồ hôm nay chuẩn phết, các bác thông cảm, em đang chịu khó xì pam để lên đời tim ạ:D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Đồng hồ hôm nay chuẩn phết, các bác thông cảm, em đang chịu khó xì pam để lên đời tim ạ:D
Chịu khó đi 10 phút chim đi bộ ra xem hộ bác cái khăn nào đẹp nhất với

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Đồng hồ không đúng Min ơi. Em post lên bài 15.57 nhưng giờ máy em vẫn 15.56

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Báo cáo cả nhà đã có người trả em 20 triệu túi này (đã tả thực và cho xem hình). Chí ít em cũng lãi được vài triệu nên em quyết chiến:D

15.678K

567
0
0

Ciao

Chúc mừng bác CTB nhá:)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em trúng rồi nhỉ :x

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chúc mừng bác :x !

6,216
0
36

susu1811

Active Member

ôi ngồi trong lớp học mà tim đập rộn, lo không biết có người nào phải buồn không ;)

Chúc mừng chị CTB@};-

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Úi zời, hóa ra để trúng đấu giá cũng gian nan thật đấy. Bình thường tầm này là em phải đứng lên đi chợ, rồi đón con, về thì sẽ vào bếp, dứt ra được phải 9, 10 giờ đêm. Hôm nay em phải đi chợ từ sáng. ăn trưa xong 1 tý đã phải lo nấu nướng cho buổi chiều. Đúng 15h30 em đã xong xuôi và yên tâm ngồi vào bàn làm việc. Giờ em ngồi thở tý bù từ nãy giờ nhịn thở rồi đi đón con em. Nếu được các bác nhờ bố Ong chuyển xuống giúp em ngày mai, em mang đi cho vài người sờ lấy tiền ạ :D

567
0
0

Ciao

Bác cứ vào đây mà ngó trước này, trừ ví với túi ra có đủ thắt lưng, mũ, khăn, vòng, nhẫn, kính, giày, đồng hồ
http://www.louisvuitton.com/en/flash/index.jsp?direct1=home_entry_gb0

KM đủ chỗ này thì cháu Simba tháng này lại phải đi xin tài trợ thôi mẹ Aslan nhỉ (hai mẹ con dọn đến nhà bác CTB ở lun là gọn):p