(MS313/ĐG) 01.02.2013 Đấu giá 5 cành đào Lạng Sơn đẹp nhất HN - Chỉ có tại CSTT - ủng hộ (MS389/CN)

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>
Ðề: Trả lời: (MS313/ĐG) 01.02.2013 Đấu giá 5 cành đào Lạng Sơn đẹp nhất HN - Chỉ có tại CSTT - ủng hộ (MS389/CN) Dựng nhà ghép gỗ cho gia đình dân tộc Khơ Mú, ở Bản Cáp Na, xã Nà Bó, huyện Mai Sơn, tỉ

1888.phạm quy có trừ trọt gì k chủ thớt ơi.
Hì hì bạn sunrise thân mến. Mức giá của bạn được chấp nhận.
Tặng bạn @};- này

454
0
0

V.Anh

Ðề: (MS313/ĐG) 01.02.2013 Đấu giá 5 cành đào Lạng Sơn đẹp nhất HN - Chỉ có tại CSTT - ủng hộ (MS389/CN) Dựng nhà ghép gỗ cho gia đình dân tộc Khơ Mú, ở Bản Cáp Na, xã Nà Bó, huyện Mai Sơn, tỉnh Sơn La

2,000 cho tròn số nào :)

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: (MS313/ĐG) 01.02.2013 Đấu giá 5 cành đào Lạng Sơn đẹp nhất HN - Chỉ có tại CSTT - ủng hộ (MS389/CN) Dựng nhà ghép gỗ cho gia đình dân tộc Khơ Mú, ở Bản Cáp Na, xã Nà Bó, huyện Mai Sơn, tỉnh Sơn La

2013 :)

@Anh Nát: quen mui bén mùi quay lại là bít chất lượng rồi nhỉ :D

1,505
0
0

Đồng Nát

2013 :)

@Anh Nát: quen mui bén mùi quay lại là bít chất lượng rồi nhỉ :D
Quen mui đào thôi em nhé, đừng có bén mùi anh bán đào thì nguy to :((

2,000 cho tròn số nào :)
Khách sộp đây rồi. Phảm "chém" thôi X(X(X(X(X(

567
0
0

Ciao

Năm nay lại muốn đêm hôm mò đến nhà em CiaO. Mấy năm liền được phục vụ em rồi, năm nay em ko tham gia bì anh kiên quyết cắn răng vào bánh, đập đầu vào chăn tự vẫn đấy!
Vấn đề là anh mấy lần hứa đập đầu vào tường tự vẫn vì em mà anh vẫn sống nhăn răng tán hết cô này cô khác cho nên em kiên quyết ko để anh Nát dụ dỗ nữa=))

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Vấn đề là anh mấy lần hứa đập đầu vào tường tự vẫn vì em mà anh vẫn sống nhăn răng tán hết cô này cô khác cho nên em kiên quyết ko để anh Nát dụ dỗ nữa=))
Có đập đấy chứ, nhưng đập vào chăn bông thôi em ạ.

567
0
0

Ciao

Có đập đấy chứ, nhưng đập vào chăn bông thôi em ạ.
Úi zời, em thì em nghi là anh ý đập vào những cái gì ý chứ ko phải chăn bông đâu nên dạo này chị ko thấy toàn ngôn ngữ xì tin xì khói khủng khiếp ở topic buôn dưa làm các fan cstt chạy tán loạn hết cả ^^

1,505
0
0

Đồng Nát

vùa thấy 1 khách hàng quen. Em mời bác vào cửa hàng em xem hàng đi ạ.

There are currently 3 users browsing this thread. (3 members and 0 guests)
Đồng Nát Mehuungo

454
0
0

V.Anh

vùa thấy 1 khách hàng quen. Em mời bác vào cửa hàng em xem hàng đi ạ.

There are currently 3 users browsing this thread. (3 members and 0 guests)
Đồng Nát Mehuungo
ĐC N săn khách ghê quá :D

1,007
0
0

Mường Tè

Úi zời, em thì em nghi là anh ý đập vào những cái gì ý chứ ko phải chăn bông đâu nên dạo này chị ko thấy toàn ngôn ngữ xì tin xì khói khủng khiếp ở topic buôn dưa làm các fan cstt chạy tán loạn hết cả ^^
Nát có kiểu tát má và môi, đập đầu vào nách người khác, khà khà!
Nhà em như chuồng chim câu, chả có sân, có phòng khách rộng để đặt đào khủng của Nát. Đứng nhìn các bác đấu, chờ khi nào mua được cái nhà ở xã hội rộng rộng thì mới dám bon chen.

567
0
0

Ciao

Nát có kiểu tát má và môi, đập đầu vào nách người khác, khà khà!
Nhà em như chuồng chim câu, chả có sân, có phòng khách rộng để đặt đào khủng của Nát. Đứng nhìn các bác đấu, chờ khi nào mua được cái nhà ở xã hội rộng rộng thì mới dám bon chen.
Tè già mua đê, ko để chuồng chim thì để ở cái nhà toa toa ở Lâm Gia Trang ý:p

1,007
0
0

Mường Tè

Ciao là ai mà biết rõa cái của chìm của nổi mình giấu k kê khai nhể??? Ai thế?
Mà nhá, quê e phấn đấu mãi mới lên quận, lên phố lên phường, Lâm gia trang gì nữa. Định quay ngược bánh xe ...lịch sử biểu quyết của hội đồng nhân dân đủ cấp à.
Chờ nhà thu nhập thấp về 7-8 triệu thì mua.

1,517
0
0

Mehuungo

ĐC N săn khách ghê quá :D
Úi giời, xem lén mà cũng bị phát hiện.

Sợ bị dí cho cành to lắm rồi, giờ ngoài vườn hết chỗ cắm đào rồi chú Nát ạ, có cành nào bé bé xinh xinh ko vậy?

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ciao là ai mà biết rõa cái của chìm của nổi mình giấu k kê khai nhể??? Ai thế?
Mà nhá, quê e phấn đấu mãi mới lên quận, lên phố lên phường, Lâm gia trang gì nữa. Định quay ngược bánh xe ...lịch sử biểu quyết của hội đồng nhân dân đủ cấp à.
Chờ nhà thu nhập thấp về 7-8 triệu thì mua.
Haha bác Tè vẫn chưa rõ tung tích của nàng Ciao à, chẹp chẹp ...

1,505
0
0

Đồng Nát

Úi giời, xem lén mà cũng bị phát hiện.

Sợ bị dí cho cành to lắm rồi, giờ ngoài vườn hết chỗ cắm đào rồi chú Nát ạ, có cành nào bé bé xinh xinh ko vậy?
Bác ơi điểm đặc biệt năm nay là e cho những người trúng đấu giá chọn size cành cho phù hợp với phòng khách của từng nhà. E sẽ cố gắng chọn những cành đẹp nhất ưng ý nhất, có thể nhỏ nhưng phải có võ :)

11
0
0

sunrise

Trả lời: (MS313/ĐG) 01.02.2013 Đấu giá 5 cành đào Lạng Sơn đẹp nhất HN - Chỉ có tại CSTT - ủng hộ (MS389/CN) Dựng nhà ghép gỗ cho gia đình dân tộc Khơ Mú, ở Bản Cáp Na, xã Nà Bó, huyện Mai Sơn, tỉnh S

Ơ, chủ thớt đập búa số nhất chỉ phát của nhà em rồi sao cái anh 2000 ( gà đẻ liền ba trứng) lại nhảy ra đẻ trứng liền tù tì là sao ta?

11
0
0

sunrise

Trả lời: (MS313/ĐG) 01.02.2013 Đấu giá 5 cành đào Lạng Sơn đẹp nhất HN - Chỉ có tại CSTT - ủng hộ (MS389/CN) Dựng nhà ghép gỗ cho gia đình dân tộc Khơ Mú, ở Bản Cáp Na, xã Nà Bó, huyện Mai Sơn, tỉnh S

Bác chủ thớt có cần em pót ảnh phòng khách và chiều cao nhà em không đới.

1,505
0
0

Đồng Nát

Ðề: Trả lời: (MS313/ĐG) 01.02.2013 Đấu giá 5 cành đào Lạng Sơn đẹp nhất HN - Chỉ có tại CSTT - ủng hộ (MS389/CN) Dựng nhà ghép gỗ cho gia đình dân tộc Khơ Mú, ở Bản Cáp Na, xã Nà Bó, huyện Mai Sơn, tỉ

Bác chủ thớt có cần em pót ảnh phòng khách và chiều cao nhà em không đới.
Mình phục vụ từ nhỏ đến to, từ ngắn đến dài, đừng lo không cái phù hợp với bạn :))

Ơ, chủ thớt đập búa số nhất chỉ phát của nhà em rồi sao cái anh 2000 ( gà đẻ liền ba trứng) lại nhảy ra đẻ trứng liền tù tì là sao ta?
Còn đấu dài dài mà sunrise ơi. Kết thúc lúc 16g ngày 1/2/13 nhé.

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Mình phục vụ từ nhỏ đến to, từ ngắn đến dài, đừng lo không cái phù hợp với bạn :))

Còn đấu dài dài mà sunrise ơi. Kết thúc lúc 16g ngày 1/2/13 nhé.
không lo đi gói thịt vào báo , lại còn ngồi buôn hừ hừ.

1,505
0
0

Đồng Nát

Hôm qua mình đã nhờ ông cậu trên Lạng Sơn đi ngắm đào rồi. Tình hình là hoa đào năm nay đẹp. Cây to đẹp nhất của vườn đã được mua giá hơn 2tr dành cho TV của cstt nhé. T2 hoặc T3 tuần tới (24-25 âm lịch) mình sẽ đi lên đó mang về. Ai tham gia đấu giá nhớ đừng quên thời hạn 16g ngày 1.2.2013 nhé.