(MS313/ĐG) 01.02.2013 Đấu giá 5 cành đào Lạng Sơn đẹp nhất HN - Chỉ có tại CSTT - ủng hộ (MS389/CN)

10,155
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: (MS313/ĐG) 01.02.2013 Đấu giá 5 cành đào Lạng Sơn đẹp nhất HN - Chỉ có tại CSTT - ủng hộ (MS389/CN) Dựng nhà ghép gỗ cho gia đình dân tộc Khơ Mú, ở Bản Cáp Na, xã Nà Bó, huyện Mai Sơn, tỉnh Sơn La

Say roài type sai cả chính tả :))

@ Nát: em ngồi nhẩm nhẩm xem đc bn tranh nứa cho topic xây nhà hihi, nhưng cái đc nhất ko phải là xiền mà chính là tình cảm của mọi ng dành cho CSTT, dành cho nhau, và cho thương hiệu Đào Đồng Nát .
Đi đến đâu nhớ 4T, gửi ảnh về hộp thư cstt1803@gmail .com nhé sẽ có trưởng ban và phó ban 4T làm việc luôn và ngay.
Đào văn Đồng Nát :x nhé

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>
Ðề: (MS313/ĐG) 01.02.2013 Đấu giá 5 cành đào Lạng Sơn đẹp nhất HN - Chỉ có tại CSTT - ủng hộ (MS389/CN) Dựng nhà ghép gỗ cho gia đình dân tộc Khơ Mú, ở Bản Cáp Na, xã Nà Bó, huyện Mai Sơn, tỉnh Sơn La

Đi đến đâu nhớ 4T, gửi ảnh về hộp thư cstt1803@gmail .com nhé sẽ có trưởng ban và phó ban 4T làm việc luôn và ngay.
Đào văn Đồng Nát :x nhé
Sẽ phải đi rất sớm, chắc cũng như đi Bắc Giang hôm nọ đấy cụ LrG ạ.

10,155
29
48

ALnML

Super Moderator

Chưa đến Tết mà mình đã lên chức cụ , hic

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Năm nay Giám đốc Hình ảnh có hộ tống cụ ko ợ?

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Keng, keng, keng...chúc mừng các bạn sau đã trúng đấu giá 5 cành đào rừng Lạng sơn do Đồng Nát ủng hộ:
1- thuyvuong với giá 3,086k
2- V.Anh với giá 3,000k
3- sunrise với giá 2,668k
4- Rồng Việt với giá 1,666k
5- mexecuazin với giá 1,234k

Cái gì cơ??? Em trúng á, giời phật thương con he he con có tí xiền mà con cũng có Đào đẹp chơi Tết ha ha. Nát ơi, thế Nát đi hái Đào đẹp nhá, cành của em phải cao to hơn của mấy bạn trên em nhé ( Thuyvuong là hoa hậu, Vân Anh Á hậu 1, sunrise Á hậu 2, mình với Rồng việt nà Người đẹp Top 5:))

1,505
0
0

Đồng Nát

Keng, keng, keng...chúc mừng các bạn sau đã trúng đấu giá 5 cành đào rừng Lạng sơn do Đồng Nát ủng hộ:
1- thuyvuong với giá 3,086k
2- V.Anh với giá 3,000k
3- sunrise với giá 2,668k
4- Rồng Việt với giá 1,666k
5- mexecuazin với giá 1,234k

Cái gì cơ??? Em trúng á, giời phật thương con he he con có tí xiền mà con cũng có Đào đẹp chơi Tết ha ha. Nát ơi, thế Nát đi hái Đào đẹp nhá, cành của em phải cao to hơn của mấy bạn trên em nhé ( Thuyvuong là hoa hậu, Vân Anh Á hậu 1, sunrise Á hậu 2, mình với Rồng việt nà Người đẹp Top 5:))
Nào thì Đào nào, gõ mãi mới xong thì máy báo không gửi được xong mất béng luôn. Chim cú mồ côi X( >:) X(

Đào có nhiều loại đào, ở topic này mình chào bán cành đào dùng để trang trí nàh trong dịp Tết, chống chỉ định mua đào về ôm ;)
Cành đào ở Lạng Sơn phân loại như sau.
A. Về kích cỡ:
1. Siêu đào: chân dài 3,5-4,5m gần chạm trần nhà toa toa, vòng một cực khủng 3,5-4m, ai ôm em này đừng bảo em đi đổ vỏ nhé, mệt lắm đấy.
2. Đào hoa khôi: chân dài 2,5-3m, vòng một cỡ 2-2,5m, vừa tầm nhà khung.
3. Đào người đẹp: chân dài 2m-2,5m, vòng một tương đương hoa khôi duy chỉ có chiều cao hơi kém 1 chút, thích hợp nhà chung cư.
4. Đào hot teen: chiều cao hơi khiêm tốn 1,5-2m, số đo vừa ôm, dùng cho phòng khách nhỏ rất đẹp, nếu muốn có thể dùng lọ cao đôn lên ( kiểu mấy em chân chưa dài đi giầy 15cm )
5. Đào dăm: đẹp hoa nở tưng bừng, mì ăn liền, dùng mọi chỗ , mọi nơi từ bàn thờ, bàn nước đến bàn học... túm lại là rất bình dân.

B. về mầu hoa:
1. Đào bích: mầu hồng đậm như môi son của mấy em teen mới oánh, đẹp rực rỡ, bông hoa to, nhìn cái yêu ngay, ai cũng thích :)
2. Đào phai: mầu phấn hồng như son em teen sau khi đã hôn 2 nước, đẹp rạng ngời mà không chói loá, dành cho những ai thích nhẹ nhàng sâu lắng :x
3. Đào nhung: mầu đỏ sậm như son môi em Hàn Quốc trong thời kì đầu những năm 2000, cháy bỏng đam mê, dành cho ai thích dòng cá tính, bông hơi nhỏ. Loại này hơi ít ( thiên hạ không có nhiều em cá tính, chỉ nhiều em tỏ ra cá tính mà thôi ;) )
4. Đào bạch: bông trắng như da em bé, trắng không tỳ vết, hoa to hơn đào nhung và nhỏ hơn đào bích, dành cho người lãng mạn, yếu đuối, đặc biệt cho nhà có sập gụ, tủ chè hoặc nội thất tối màu, chống chỉ định tường sơn màu kem với bàn ghế sáng mầu.

Các bạn trúng đấu giá vào confirm giúp mình xem nhu cầu loại nào nhé. Có gì théc méc gọi ngay cho Lò Đồng Nát để được giải đáp. Số điện thoại cảu TRưởng Ban ACNM các bạn biết rồi, mình không thể đưa lên đây kẻo ông Kỹ thuật dán link sang bên FB thì FanClub của mình vào gây tắc nghẽn diễn đàn mất :)):)):))
Xin cảm ơn và hẹn gặp lại các bạn vào buổi tối đêm đầu tuần sau để giao hàng.

1,007
0
0

Mường Tè

Công nhận Nát đa tài, ngôn ngữ phong phú thật. Nghe N tả đào đúng dịp tiết trời đương vào xuân, lại muốn đc như thi sỹ xuân thuở trước lao vào " ta muốn ôm tất cả các loại đào mơn mởn". Mà cái từ từ mơn mởn hay thế, gợi hình thế mà lâu rồi ít thấy ai hoặc văn thơ, báo chí dùng.
Sang năm N cố kiếm xem có đào nào phớt hồng như son môi thiếu nữ tén tèn ten, first kiss nhá.

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

Ồi ôi em không thích nàm hoa hậu hehe em thích là Người đẹp rạng ngời mà không chói lóa cơ :))

454
0
0

V.Anh

Đang ăn cơm, bác hỏi "Năm nay có mua đào không", giật mình mở điện thoại "đây, đễ em xem có mua được không" :D
Hóa ra là có, có đào :D

Cảm ơn Nát @};-

1,505
0
0

Đồng Nát

Mình đã nhận được thông tin của 4/5 người. Cụ tỉ nó là này nhé:
1. Thuý vương: chọn loại hot teen chân dài 1.7-2m, đẹp rạng ngời mà không chói lóa.
2. V.Anh: chọn loại hoa khôi cao 2.5m.
3. Sunrise: có nhà cao cửa rộng ưu tiên lấy em Siêu Đào.
4. Rồng Việt: bí mật, vì đem đi biếu!

Cò mỗi em Xề là hết!

11
0
0

sunrise

Trả lời: (MS313/ĐG) 01.02.2013 Đấu giá 5 cành đào Lạng Sơn đẹp nhất HN - Chỉ có tại CSTT - ủng hộ (MS389/CN) Dựng nhà ghép gỗ cho gia đình dân tộc Khơ Mú, ở Bản Cáp Na, xã Nà Bó, huyện Mai Sơn, tỉnh S

Khiếp, cho em siêu đào có mà khách đến chỉ ngắm đào chả ngắm em, hoa khôi là được rồi bác nhá, đào phai cho sâu lắng, em nhầm tóp nháo nhác tưởng bị trượt. Số đẹp, đào đẹp, sướng sướng ạ

11
0
0

sunrise

Trả lời: (MS313/ĐG) 01.02.2013 Đấu giá 5 cành đào Lạng Sơn đẹp nhất HN - Chỉ có tại CSTT - ủng hộ (MS389/CN) Dựng nhà ghép gỗ cho gia đình dân tộc Khơ Mú, ở Bản Cáp Na, xã Nà Bó, huyện Mai Sơn, tỉnh S

Em cash nhá, chả chuyển khoản chuyển khiếc gì, tết nhất cứ mặt tiền thôi ạ

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Mình đã nhận được thông tin của 4/5 người. Cụ tỉ nó là này nhé:
1. Thuý vương: chọn loại hot teen chân dài 1.7-2m, đẹp rạng ngời mà không chói lóa.
2. V.Anh: chọn loại hoa khôi cao 2.5m.
3. Sunrise: có nhà cao cửa rộng ưu tiên lấy em Siêu Đào.
4. Rồng Việt: bí mật, vì đem đi biếu!

Cò mỗi em Xề là hết!
em di cua sau he he, em chon Hoa khoi 2,5m ho Nhung roi day a, em cam on anh!

1,505
0
0

Đồng Nát

Sáng mai 4.30 mềnh lên xứ Lạng chọn đào. Các bạn còn đêm nay để si nghĩ và confirm trước 8.30am ngày mai nhé. Chúc mọi người ngủ ngoan!

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Nguyên văn bởi Đồng Văn Nát: "Đào 5 cánh mong manh cực đẹp đây. Mong manh dễ vỡ !!!!"

- "Vẫn đang ở Lạng Sơn, bẩn như con trâu"
- "Trâu béo nhanh lên về ọp!"

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Vì các em chân dài, siêu mẫu, hot teen mà "chân trâu", "trân châu" thế lày đây:

1,007
0
0

Mường Tè

Phục Nát nhỉ, lặn lội từ đêm đi lấy đào, đêm nay lại còn chờ đến giờ mới đi chở đào cho 5 nhà. Xong việc có khi 1-2 h sáng.

2,801
0
0

muathu

Nhẽ ra Nát phải post bài này lên trước khi đấu giá chứ :)

Nào thì Đào nào, gõ mãi mới xong thì máy báo không gửi được xong mất béng luôn. Chim cú mồ côi X( >:) X(

Đào có nhiều loại đào, ở topic này mình chào bán cành đào dùng để trang trí nàh trong dịp Tết, chống chỉ định mua đào về ôm ;)
Cành đào ở Lạng Sơn phân loại như sau.
A. Về kích cỡ:
1. Siêu đào: chân dài 3,5-4,5m gần chạm trần nhà toa toa, vòng một cực khủng 3,5-4m, ai ôm em này đừng bảo em đi đổ vỏ nhé, mệt lắm đấy.
2. Đào hoa khôi: chân dài 2,5-3m, vòng một cỡ 2-2,5m, vừa tầm nhà khung.
3. Đào người đẹp: chân dài 2m-2,5m, vòng một tương đương hoa khôi duy chỉ có chiều cao hơi kém 1 chút, thích hợp nhà chung cư.
4. Đào hot teen: chiều cao hơi khiêm tốn 1,5-2m, số đo vừa ôm, dùng cho phòng khách nhỏ rất đẹp, nếu muốn có thể dùng lọ cao đôn lên ( kiểu mấy em chân chưa dài đi giầy 15cm )
5. Đào dăm: đẹp hoa nở tưng bừng, mì ăn liền, dùng mọi chỗ , mọi nơi từ bàn thờ, bàn nước đến bàn học... túm lại là rất bình dân.

B. về mầu hoa:
1. Đào bích: mầu hồng đậm như môi son của mấy em teen mới oánh, đẹp rực rỡ, bông hoa to, nhìn cái yêu ngay, ai cũng thích :)
2. Đào phai: mầu phấn hồng như son em teen sau khi đã hôn 2 nước, đẹp rạng ngời mà không chói loá, dành cho những ai thích nhẹ nhàng sâu lắng :x
3. Đào nhung: mầu đỏ sậm như son môi em Hàn Quốc trong thời kì đầu những năm 2000, cháy bỏng đam mê, dành cho ai thích dòng cá tính, bông hơi nhỏ. Loại này hơi ít ( thiên hạ không có nhiều em cá tính, chỉ nhiều em tỏ ra cá tính mà thôi ;) )
4. Đào bạch: bông trắng như da em bé, trắng không tỳ vết, hoa to hơn đào nhung và nhỏ hơn đào bích, dành cho người lãng mạn, yếu đuối, đặc biệt cho nhà có sập gụ, tủ chè hoặc nội thất tối màu, chống chỉ định tường sơn màu kem với bàn ghế sáng mầu.

Các bạn trúng đấu giá vào confirm giúp mình xem nhu cầu loại nào nhé. Có gì théc méc gọi ngay cho Lò Đồng Nát để được giải đáp. Số điện thoại cảu TRưởng Ban ACNM các bạn biết rồi, mình không thể đưa lên đây kẻo ông Kỹ thuật dán link sang bên FB thì FanClub của mình vào gây tắc nghẽn diễn đàn mất :)):)):))
Xin cảm ơn và hẹn gặp lại các bạn vào buổi tối đêm đầu tuần sau để giao hàng.

1,505
0
0

Đồng Nát

Phục Nát nhỉ, lặn lội từ đêm đi lấy đào, đêm nay lại còn chờ đến giờ mới đi chở đào cho 5 nhà. Xong việc có khi 1-2 h sáng.
Phục chú Tè ko hổ danh là Gia Cát Dự. Đào đi được 3 nhà thì mình về lúc 1am. Mai chiến tiếp kẻo các khổ chủ lại mất ngủ thì hơi phiền. Hẹn tối mai nhé các nhà thầu trúng giá :D
@muathu: thôi để sang năm post lên bài mở đầu topic nhé!

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Đào đẹp he he, sướng sướng, tối hôm qua được Nát trở rìa rồi lại mang theo cả Đào nữa, sáng nay bị đánh thức dậy bởi tiếng xôn xao dưới nhà vì Ông Nội ZIn đã rủ mấy bác bạn già ở khu phố đến ngắm Đào và bình luận roài ka ka, mình nghe thấy nói là chắc chắn không dưới 3 củ hí hí.

Vậy nên em vừa chuyển tiền đấy ạ ka ka