Nhà Đà Nẵng online và offline

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Nhà Đà Nẵng online và offline

Cả nhà nhận sấu ở 112 Quang trung nhé. Hiện tại vẫn chưa có, chắc chiều sẻ có, không thì ngày mai có :D
Subim em đăng ký chị rồi nghe.
Tiền gửi Đăng Khoa luôn, em ghé lấy sau.
Cám ơn cả nhà đã ủng hộ sấu@};-

48
0
0

dangkhoa2007

Già rồi hờn giận chi hở bà :p tui hỏi rồi đó ở nhà chơi 2 tuần mà chẳng hỏi người bận rộn còn trách nữa chứ, cu con đã ổn chưa ? chắc phải trường kỳ kháng chiến vài tháng nữa.

@Đăng Khoa: Em có cái tội rất lớn đáng phạt nặng, em ko chuyển tiền kính sao không nói chị, để chị nói với mọi người đã chuyển đủ là sao :">
Chị :">em định ăn gian nhưng ko được nên mới trả đó chứ B-)B-) heheheheh.Mấy hôm nay nói nhiều quá khan cả tiếng.
@ Chị Mẹ Gôn : chúc chị mau khoẻ lại nhé, thanh công cực kỳ tốt đẹp về sau luôn nhé.Cố Lên .Cố lên.:x:x

13
0
0

thuanhmoi

e nhận sấu từ mẹ HLinh rùi và cũng gởi tiền chị í luôn. Cảm ơn mọi người nhé ! Chúc CSTT luôn đông vui và hạnh phúc :cstt07:

798
0
0

cifmoon

Bim nhà chị đi học hôm nay là bốn ngày, nhưng chỉ học tí buổi sáng thôi, trưa 11 giờ đón.
Khóc thì không nhiều vì cu cậu có vẻ đàn ông lắm, vẫn ăn bú bình thường, nhưng từ hôm đi trẻ đến giờ do thay đổi tâm lý nên đâm ra chướng, đòi mẹ, ngủ không ngon giấc, tội nghiệp lắm, nên phải dành thời gian chăm bẵm nâng niu, chiều chuộng hơn thường ngày 1 tí. Thương con lắm nhưng đành phải quyết tâm thôi em ạ! :">

Nhóc em cũng vậy, đi học về thì ngủ kô ngon giấc hay giật mình dậy khóc lắm, thương con nhưng phải quyết tâm cho đi học chị àh.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Cảm ơn cả nhà đã hỏi thăm, tình hình thì chắc T2 này MG đi làm lại :), ở nhà mấy bữa chán quá rồi. Ờ cái vụ cắt chỉ này thì có, MG mở băng ra thấy lòi mấy sợi chỉ :D, tổng cộng 3 lỗ, mỗi lỗ 1 mũi, tức có 3 sợi :D.
Nói chung là đi vô BV mà khỏe re, tại có dì ruột của xã làm ở trong đó nên đi tới đâu dì dắt tới đó, gởi gắm đàng hoàng, lúc chờ mổ cả 2 tiếng dì cũng vô ngồi bên cạnh, còn khi vô phòng mổ thì bạn dì cũng hỏi han đủ thứ nên ko thấy hồi hộp mấy. Còn khi ra phòng bệnh gặp nhỏ bạn nó lo cho hết, nằm có 2 ngày chuồn về, đến sáng nay hẹn khám và làm giấy xuất viện nó cũng điện bảo thôi để đó nó làm cho, đồ đạc nó cất giúp tới CN lên lấy và nó cắt chỉ luôn cho.

@ vụ cho con đi bộ đội: Chắc bé nào mới đi học cũng bu mẹ lắm hay sao á, hồi xưa trước khi đi học, Gôn chẳng theo mẹ gì cả, mẹ đi làm cả ngày về chẳng thèm ngó. Đến khi cho đi học một phát là thôi rồi, lúc nào cũng phải ngồi bên cạnh, chỉ cần mẹ hơi động dậy định đi là dù đang làm gì cũng bỏ hết chạy tới ôm và khóc. Cũng phải 3 tháng mới trở lại bình thường, nhưng cái tính bám mẹ thì vẫn giữ

6,216
0
36

susu1811

Active Member

em xin phép vắng mặt buổi làm bánh ngày mai ah. Em có việc riêng mong cả nhà đừng ném đá em.:cstt04::p:cstt04:

2,801
0
0

muathu

Chiều mai 3h vẫn off làm bánh ở nhà muathu các mẹ nhé, sáng mai muathu sẽ đầu tư cái máy đánh trứng, tối hôm qua giảng viên muathu đã học bài gato ở nhà memynhi nhân đi sang lấy hàng Sing nên nếu hai giảng viên chính bận muathu sẽ làm giảng viên bất đắc dĩ :D :p

Sonylucky và mẹ Gôn hàng Sing đang ở nhà chị @};-@};-@};-

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.