Nhật ký ... ngày ... tháng ... năm

242
0
0

Nhím_Minh Thư

17 giờ 50 ngày 27 tháng 3 năm 2009, lần thứ tư trong đời, được "lần đầu tiên nghe tim con đập". Bụp... bụp... bụp... Sướng quá!
Chị ơi, là thế nào hả chị? Em có nghĩ nhầm ko ạ? (icon gãi đầu nhé - ở chỗ trả lời nhanh này ứ con icon).

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị ơi, là thế nào hả chị? Em có nghĩ nhầm ko ạ? (icon gãi đầu nhé - ở chỗ trả lời nhanh này ứ con icon).
Ui, em ơi em không nghĩ nhầm gì đâu. Cứ nghĩa đen mà đọc thôi. Cầu mong mọi việc tốt đẹp, đến tháng 10 chị được đổi nick thành "Mẹ Chip Tom Bi Bo" mà. Em thử đếm lại coi. :laughing::laughing::laughing:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Ngày 1/4/2009 : "Bạn: nghén Na nặng, chỉ thèm mỗi Na. Hôm nay đi làm nhìn thấy Na mới lại ngon vồ lấy 5 quả to đùng ngã ngửa rồi gọi cho bạn:
Mình: Alo chiều qua tớ nhá?
Bạn: không mưa lắm lại rét nữa tớ không qua đâu
Mình: thế á tiếc nhờ, tớ mua cho bạn 5 quả Na to lắm ý hơn 2kg đấy.
Bạn: ối thế á, đang ở đâu tớ qua ngay
Bó tay với bạn. Híc.

192
0
0

bongvaben

Ngày 1/4/2009 : "Bạn: nghén Na nặng, chỉ thèm mỗi Na. Hôm nay đi làm nhìn thấy Na mới lại ngon vồ lấy 5 quả to đùng ngã ngửa rồi gọi cho bạn:
Bó tay với bạn. Híc.
:laughing::laughing::laughing::laughing::laughing::laughing:

1
0
0

Tit&Pi

Bó tay với bạn. Híc.
Sao mà nghén tốn thế, nghén thế tôi cũng muốn nghén haha

192
0
0

bongvaben

TitΠ3745 nói:
Sao mà nghén tốn thế, nghén thế tôi cũng muốn nghén haha
đấy, mụ xem, tôi được chiều dã man :love::love::love:, chả biết chiều mình hay mong "con dâu" :laughing:

610
0
0

MinhMinh

Đêm qua cãi nhau một trận linh đình với chồng, có lẽ cuộc hôn nhân gần đến hồi kết rồi. Buồn ... thất vọng ... chán nản ... buông xuôi...:not talking:
Sao đọc tin này mình lại thấy buồn thế không biết, mình đã từng ở trong những "khúc" thế này rồi.... nhưng rồi mọi việc hay dở gì rồi cũng qua hết! Bạn ơi! đừng buông bạn nhé!

466
0
0

kimsonbui

Một ngày nghỉ, không thảnh thơi, giải quyết được rất nhiều việc.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Từ ngày có Nem, Mít ghanh tỵ, toàn cướp đồ chơi trên tay em và tranh thủ oánh em khi em sờ vào đồ chơi của anh.

Hôm rồi đi Đà Nẵng xem bắn pháo hoa, bố kể tối nào cũng thổn thức trước khi đi ngủ đòi về với em Nem. Ôi, xa em rồi lại yêu em thế?

Về nhà với em mấy hôm rồi lại đâu vào đấy, chán hết cả người. Đến lớp nghe cô kể, giờ cứ có phát bánh kẹo gì bao giờ cu cậu cũng xin thêm một suất về cho em Nem, xong chén luôn. Cô phát phiếu bé ngoan thì bao giờ cũng xin hai chiếc cùng lý do cho em Nem. Đấy có phải là lý do khiến Mít yêu Nem hơn ko nhỉ? Mẹ cháu giờ đúng là bó tay với anh Mít.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ngày... tháng ... năm...
Bác nằm đến 11 giờ sáng. Chán mớ đời. Chẳng hợp với tính bác. Bác dậy, ăn cơm xong, bật máy tính...

1,528
0
0

saomai

Bó tay với bạn. Híc.
Lý do Na Sài Gòn là đây á?
Kỳ này chuyển chục kg nhé.

1,849
0
0

BB&C

Bó tay với bạn. Híc.
Mẹ Đức Hiếu đúng là "Nhà đầu tư tài ba" nhỉ. Nuôi từ trong trứng thế này thì chạy đâu cho thoát.

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Mẹ Đức Hiếu đúng là "Nhà đầu tư tài ba" nhỉ. Nuôi từ trong trứng thế này thì chạy đâu cho thoát.
Bác thông cảm, giai e mãi không có e nào ném cái cục đá, khổ quá , uất quá e bèn chơi qủa này mà cũng chưa chắc bác ạ, vài tuần nữa mà nó đi siêu âm Giai thì thôi thế là thôi :not talking::not talking::not talking:

87
0
0

hoamai

Mong cho chồng ngay lập tức khỏi ốm, chồng ốm làm kế hoạch đổ bể hết cả! hu hu