Nhật ký ... ngày ... tháng ... năm

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Bác thông cảm, giai e mãi không có e nào ném cái cục đá, khổ quá , uất quá e bèn chơi qủa này mà cũng chưa chắc bác ạ, vài tuần nữa mà nó đi siêu âm Giai thì thôi thế là thôi :not talking::not talking::not talking:
Này đổi qua đầu tư cho Nem đê:laughing: Welcome:kiss:

1,849
0
0

BB&C

Bác thông cảm, giai e mãi không có e nào ném cái cục đá, khổ quá , uất quá e bèn chơi qủa này mà cũng chưa chắc bác ạ, vài tuần nữa mà nó đi siêu âm Giai thì thôi thế là thôi :not talking::not talking::not talking:
Con gái tôi 3 tuổi rưỡi rồi, hơi đanh đá tý nhưng như thế mới sống được với thời đại này, nếu nhà kia là giai thì cứ đầu tư vào con gái tôi làm backup nhé. Hihihi.

269
0
0

Lộc Vừng

Ðề tài: 299, Bài gửi: 4,110, Thành viên: 444, Số thành viên đã viết bài: 444
Chúng ta cùng chào đón thành viên Nghé&Ỉn mới gia nhập diễn đàn .

78
0
0

Bi đi xe đạp

Mấy tuần rồi cứ phải đấu tranh tư tưởng: yêu hay không yêu. Sao tự nhiên mình lại vướng vào cái vòng luẩn quẩn này nhỉ??? Mình bị điên rồi hay sao ấy...

78
0
0

Bi đi xe đạp

Tối nay hỏi con trai: Cô Ngọc chấm con mấy điểm? Con trai khoanh tay ngoan ngoãn: Con xin lỗi mẹ, con được 7 điểm trừ. Mẹ hỏi tại sao, nó trả lời ngọt xớt: Thì con được 3 điểm 8 rồi cũng phải được điểm thấp một tẹo chứ. Ơ,cái thằng này cãi kinh quá!!!

101
0
0

su yeu

ngay 02 thang 04 năm 2009
Xong rồi... ký giấy rồi ... thôi thế giải thoát cho nhau ...

192
0
0

bongvaben

Này đổi qua đầu tư cho Nem đê:laughing: Welcome:kiss:
Mẹ Mít Nem cũng thèm ăn na hả? hay thèm ăn nem công chả phượng :laughing::laughing::laughing:.
Nhà đầu tư tài ba "Mẹ Đức Hiếu" đang chờ iem đi siêu âm cả nhà ạ:laughing::laughing:, ko biết bgiờ 11 tuần biết con giai hay con gái chưa nhờ :silly::silly:

2,080
0
0
Mẹ Mít Nem cũng thèm ăn na hả? hay thèm ăn nem công chả phượng :laughing::laughing::laughing:.
Nhà đầu tư tài ba "Mẹ Đức Hiếu" đang chờ iem đi siêu âm cả nhà ạ:laughing::laughing:, ko biết bgiờ 11 tuần biết con giai hay con gái chưa nhờ :silly::silly:
Em cũng đang theo bươớcchị nè , nhưng em đang săn nghé , hiiii

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Hôm nay u đi bệnh viện, sáng sớm đã lọ mọ lên chùa xin cho u, lạy trời cho u tai qua nạn khỏi.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Hôm qua nghe chị nói mệt, ko đi xe được em cứ tưởng chị lại đau ốm như mọi khi.
Hôm nay điện thoại cho chị, chị bảo chị có em bé, mới mấy tuần thôi nên khoan hẵng thông báo cho mọi người
Em mừng muốn rơi nước mắt, hơn ai hết em biết chị đã trải qua bao nhiêu khó khăn mới có được và em biết chị chưa muốn thông báo cho mọi người mừng là vì chị sợ như lần trước...
Cầu mong niềm vui sẽ ở mãi bên chị...

101
0
0

su yeu

cảm ơn chị, em cảm ơn chị nhiều lắm! Em không sao đâu chị, mọi chuyện rồi cũng qua thôi, hình như em chai lì với nỗi đau rồi:)