Offline Hải Phòng thứ bảy 04.07: Chào Hè - Chào Nhân Ái - Off các tỉnh Đông Bắc Bộ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ðề: Offline Hải Phòng: Chào Hè - Chào Nhân Ái

Ui,chương trình hoành tráng quá,cho em xin 1 chân nào!Mong gặp các bác quá đi mất!:love::love::love:
1. Mecunlinh 2 lớn 2 bé
2.mẹ Cáo 1 lớn 2 bé
3.Thảo Gấu 2 lớn 2 bé
4.MC Bừa ( ko thể thiếu nên em cứ cho vào )
5.CM Hiếu ( phải có mặt mà - và cấm từ chối )
6.ALnML
6A.Khai Tâm ngó nhé
6B. Trái Ớt dễ thương cùng với cả Cây Ớt + Bối Bối cực dễ thương ngó nhé
7.OMM
8. Bảo
9. T&G
10.metyruoi
11. Đông Á sẽ do Tây Á Bừa đón nhé
12. Nhím Minh Thư ơi về sớm là ok mà.
13.Mr Ếch 2 người
14. Chị Sông Cấm cùng với anh Cấm Sông
15. Chíc Chíc ơi hoành tráng đê 2 vc nhé
16. Thỏ 2006 nếu cục tác cuối tháng Dập dòm
17. BB&C 2 lớn 2 bé
18. Jigme_Lahmo
1. Mecunlinh 2 lớn 2 bé
2.mẹ Cáo 1 lớn 2 bé
3.Thảo Gấu 2 lớn 2 bé
6.ALnML
6A.Khai Tâm ngó nhé
7.OMM
8. Bảo
9. T&G
10.metyruoi
13.Mr Ếch 2 người
14. Chị Sông Cấm cùng với anh Cấm Sông:laughing:
17.BB&C Cho em đăng ký 2 lớn, 2 bé (có thể hơn, sẽ confirm chính xác sau).
18. Thuyvuong: 2 lớn 2 bé ạ
Bắt đề bác thuyvuong nhé!Em ở số 18 cơ mà.Bác post bài mà ko để ý bài em post trước.hic hic.Đừng có mà bỏ rơi em thế chứ.:crying::crying::crying:

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ðề: Offline Hải Phòng thứ bảy 04.07: Chào Hè - Chào Nhân Ái - Off các tỉnh Đông Bắc Bộ

Em đăng ký lại vậy.
1. Mecunlinh 2 lớn 2 bé
2.mẹ Cáo 1 lớn 2 bé
3.Thảo Gấu 2 lớn 2 bé
6.ALnML
6A.Khai Tâm ngó nhé
7.OMM
8. Bảo
9. T&G
10.metyruoi
13.Mr Ếch 2 người
14. Chị Sông Cấm cùng với anh Cấm Sông
17.BB&C Cho em đăng ký 2 lớn, 2 bé (có thể hơn, sẽ confirm chính xác sau).
18. Thuyvuong: 2 lớn 2 bé ạ
19.letuanninh:1lớn.trắc chắn.....(1lớn+1bé dập dòm)
20. Camellia - em ko chắc lắm nhưng sẽ cố hết sức ạ!
21.Jigme_Lahmo

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ðề: Offline Hải Phòng thứ bảy 04.07: Chào Hè - Chào Nhân Ái - Off các tỉnh Đông Bắc Bộ

Em Jime_Lahmo hôm í trông coi đỡ 1 đứa cho chị để chị rảnh 1 tay lên tham gia cướp Mic nhá:grin:

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: Offline Hải Phòng: Chào Hè - Chào Nhân Ái

Bắt đề bác thuyvuong nhé!Em ở số 18 cơ mà.Bác post bài mà ko để ý bài em post trước.hic hic.Đừng có mà bỏ rơi em thế chứ.:crying::crying::crying:
hihi tại lúc chị vào thì mới đến bài của bác LG thôi mà, thấy số 18 đẹp quá vội vàng ghi danh luôn, hóa ra lúc đấy 2 chị em mình cùng chạy nhỉ, đền nhé :love::love::rose::rose::rose::rose:

1,904
0
36

291179

Active Member

Mở cái topic này ra lại mong sao cho nhanh đến ngày ấy thế.....Em đã chuẩn bị 1 xe con, 1 lái xe "to" (ox béo của em ) và 02 hành khách còm ( là em và thiên thần của em ). Giờ đang lên kế hoạch để sếp em cho nghỉ nữa ( ai có cao kiến gì mách em cái :love:)

@bác L : em chưa đăng kí vì còn chờ số đẹp ạ:laughing:

2,080
0
0

Chị Tâm ơi hay lần này mình cũng truyền hình trực tiếp đi, nhưng không cắt đoạn nào cả :grin:
Eo ôi nhà này nhé, kg cắt đoạn nào hết ,chắc mình chết vì :drooling::drooling::drooling::drooling:

Thôi chết rồi :angry: :angry: :angry:
:grin::grin:

2,651
0
0

Khai Tâm

@bác L : em chưa đăng kí vì còn chờ số đẹp ạ:laughing:

Lại số đẹp, định đổi lấy kẹo lạc ư? :eyelash: :eyelash: :eyelash:

@Ớt: cười gì nào? Mình chung số phận đấy, 6B ạ :sigh:

1,904
0
36

291179

Active Member

Cả Ớt và Rùa trả công cái gì tôi mang máy tính có WC đi cho, hay là canh số đẹp hộ tui nhá!:smiling:

2,080
0
0

Cả Ớt và Rùa trả công cái gì tôi mang máy tính có WC đi cho, hay là canh số đẹp hộ tui nhá!:smiling:
Canh số đẹp á, kg đc ,tôi đang canh, còn canh số gì thì kg thể nói đc ,bí mật quốc gia . Trả công cho C cái gì Rùa nhỉ ?

Thì cười đau khổ đó , tui biết tui là 6B rồi mà .

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

nhà mình đang tính ở lại chơi chủ nhật về đấy, có bác nào cùng ý tưởng không, cho bọn trẻ chơi cùng cho vui :love:

@Ớt,Rùa và các mẹ ở xa: :grin::grin::grin::grin::grin:

1,849
0
0

BB&C

Đi xuống đây thì phải ở qua đêm rồi, nhà tui cũng sẽ ở qua đêm dưới đấy. Có gia đình nào nữa thì đăng ký nhờ đặt phòng nhỉ?

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Đi xuống đây thì phải ở qua đêm rồi, nhà tui cũng sẽ ở qua đêm dưới đấy. Có gia đình nào nữa thì đăng ký nhờ đặt phòng nhỉ?
Hic, các anh chị đều có đôi có cặp, có lớn có bé. Em đây thì mỗi một mình. Đi qua đêm về cả nhà chồng cho ra dze thì chết ạh.
Mà em đăng ký rùi, đăng ký cả 1 tiết mục VNghệ mà chả thấy bác nào cho em vào danh sách cả. Hu hu hu.

1,904
0
36

291179

Active Member

Hic, các anh chị đều có đôi có cặp, có lớn có bé. Em đây thì mỗi một mình. Đi qua đêm về cả nhà chồng cho ra dze thì chết ạh.
Mà em đăng ký rùi, đăng ký cả 1 tiết mục VNghệ mà chả thấy bác nào cho em vào danh sách cả. Hu hu hu.
có chị.. có chị đây.. chị là thư ký mà chị cho em vào danh sách biểu diễn văn nghệ nhé!:love:

mà em ơi, cần gì có tiết mục cướp míc mà ta tự lên cướp chả cần đăng ký:laughing:

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

có chị.. có chị đây.. chị là thư ký mà chị cho em vào danh sách biểu diễn văn nghệ nhé!:love:

mà em ơi, cần gì có tiết mục cướp míc mà ta tự lên cướp chả cần đăng ký:laughing:
Vâng, thanks chị đã ủng hộ ca sỹ bất đắc dĩ là em đây. Chị ơi, thế chị đi 1 ngày hay 2 ngày???

1,904
0
36

291179

Active Member

Vâng, thanks chị đã ủng hộ ca sỹ bất đắc dĩ là em đây. Chị ơi, thế chị đi 1 ngày hay 2 ngày???
thế không có 3 ngày nhỉ...chị muốn đi 3 ngày :laughing:

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

thế không có 3 ngày nhỉ...chị muốn đi 3 ngày :laughing:
Hí, chị định "dạt" nhà với ai hay sao mà đòi đi những 3 ngày :laughing::laughing::laughing:

1,904
0
36

291179

Active Member

Hí, chị định "dạt" nhà với ai hay sao mà đòi đi những 3 ngày :laughing::laughing::laughing:[/QUOT

Thì nhà chị đi cả nhà, nên muốn đi đến bao giờ thì đi mừ, chưa có ai để dạt em biêts mách chị với, hay em dạt cũng nhà chị đê:laughing::laughing::laughing:

2,501
0
0

Haidang02

Máy tính có cả WC cơ à :eyelash::laughing:

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Hôm nay, em và chị CTB, chị minhminh và anh Ếch đã ọp mini rùi. Hi hi.

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Hí, chị định "dạt" nhà với ai hay sao mà đòi đi những 3 ngày :laughing::laughing::laughing:[/QUOT

Thì nhà chị đi cả nhà, nên muốn đi đến bao giờ thì đi mừ, chưa có ai để dạt em biêts mách chị với, hay em dạt cũng nhà chị đê:laughing::laughing::laughing:
Hic, thế mà em cứ tưởng.... Em sẽ xem lại danh sách xem có ai đi một mình nữa để rủ "dạt" cùng ạh.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.