Offline Hải Phòng thứ bảy 04.07: Chào Hè - Chào Nhân Ái - Off các tỉnh Đông Bắc Bộ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
101
0
0

su yeu

Ðề: Offline Hải Phòng thứ bảy 04.07: Chào Hè - Chào Nhân Ái - Off các tỉnh Đông Bắc Bộ

Truyền trực tiếp thì trực tiếp, sợ gì! Nhưng ai làm chứ tớ không biết làm đâu.

Hơ hơ, báo tin vui cho cả nhà, 1 bình rượu cần Tây Nguyên chính hiệu sẽ được mẹ Su Yêu gửi tặng chương trình đấu giá. Tớ là rất máu khoản này. Ai định làm đối thủ của tớ nào?
Chị ơi!!! tình hình rất là tình hình. Ở Pleiku em không có tuyến chạy thanửng từ Pleiku đến HP mà chỉ đến Thái bình hoặc Hà Nội thôi vậy em phải gởi quà về đâu bây chừ ạ????? và ai sẽ nhận giúp em được chị ơi???

2,651
0
0

Khai Tâm

Ðề: Offline Hải Phòng thứ bảy 04.07: Chào Hè - Chào Nhân Ái - Off các tỉnh Đông Bắc Bộ

Máy tính có cả WC cơ à :eyelash::laughing:
Em cũng thắc mắc... Toàn Số bảo là mang máy tính có WC đi, em và Ớt trả công cái gì :eyelash: Nhưng mà em nghĩ mãi... mang WC ra đó thì chỉ các bác ở đó "hưởng lợi" chứ em với Ớt có được sử dụng đâu nhỉ :sigh:

Máy tính này chắc máy tính mới, sau khi không xem được vtc1 online chương trình về CSTT, Toàn số đập máy và tậu chiếc hiện đại có WC này bác ạ. :angle:

2,080
0
0

Máy tính có cả WC cơ à :eyelash::laughing:
Em cũng thắc mắc... Toàn Số bảo là mang máy tính có WC đi, em và Ớt trả công cái gì :eyelash: Nhưng mà em nghĩ mãi... mang WC ra đó thì chỉ các bác ở đó "hưởng lợi" chứ em với Ớt có được sử dụng đâu nhỉ :sigh:

Máy tính này chắc máy tính mới, sau khi không xem được vtc1 online chương trình về CSTT, Toàn số đập máy và tậu chiếc hiện đại có WC này bác ạ. :angle:
:laughing::laughing::laughing::laughing::laughing::laughing: Toàn số đâu rồi show hình cái WC lên xem với , đúng là em với Rùa chả hưởng lợi gì từ vụ này hết ,chỉ có các bác uống nhiều mới xài thôi, chứ bọn em có uống gì đâu mà xài WC . Mà hội này sướng nhé đi off mà còn xách theo máy tính có WC , sướng nhỉ hiiiii

1,904
0
36

291179

Active Member

Hic, thế mà em cứ tưởng.... Em sẽ xem lại danh sách xem có ai đi một mình nữa để rủ "dạt" cùng ạh.
chị rủ được 2 tên cho em "dạt " rồi nhé! AnBinh và PhamThang ( 100% độc thân và vẫn còn Zin :dont tell:)

242
0
0

Nhím_Minh Thư

:laughing::laughing::grin::grin::grin:

354
0
16

Mr_Ech

Member

chị rủ được 2 tên cho em "dạt " rồi nhé! AnBinh và PhamThang ( 100% độc thân và vẫn còn Zin :dont tell:)
Độc thân thì tin, :eyelash: còn Zin hay không thì chưa chắc, :grin:. Nhìn mặt hôm đi off Thái Bình roài, chả có tem bảo hành đâu Mẹ Mít Nhợn ợ !

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ðề: Offline Hải Phòng: Chào Hè - Chào Nhân Ái

hihi tại lúc chị vào thì mới đến bài của bác LG thôi mà, thấy số 18 đẹp quá vội vàng ghi danh luôn, hóa ra lúc đấy 2 chị em mình cùng chạy nhỉ, đền nhé :love::love::rose::rose::rose::rose:
Hehe,thế là 2 chị em mình ý tưởng lớn gặp nhau,nhể?:love::love:

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Em Jime_Lahmo hôm í trông coi đỡ 1 đứa cho chị để chị rảnh 1 tay lên tham gia cướp Mic nhá:grin:
Đồng ý với bác cả 2 tay luôn.:love::love:

1,904
0
36

291179

Active Member

:laughing::laughing::laughing::laughing::laughing::laughing: Toàn số đâu rồi show hình cái WC lên xem với , đúng là em với Rùa chả hưởng lợi gì từ vụ này hết ,chỉ có các bác uống nhiều mới xài thôi, chứ bọn em có uống gì đâu mà xài WC . Mà hội này sướng nhé đi off mà còn xách theo máy tính có WC , sướng nhỉ hiiiii
ơ kìa thế thôi ko mang đi nữa nhá.
Thấy hai bác thèm thuồng em cố gắng vay mượn đầu tư quả WC phục vụ các bác còn giề.

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

ơ kìa thế thôi ko mang đi nữa nhá.
Thấy hai bác thèm thuồng em cố gắng vay mượn đầu tư quả WC phục vụ các bác còn giề.
iem ơi nhớ rủ cả "anh " ở gần nhà em đi nữa nhé:love:

1,904
0
36

291179

Active Member

iem ơi nhớ rủ cả "anh " ở gần nhà em đi nữa nhé:love:
gần nhà em có nhiều anh lắm ợ rủ mấy anh hở bác???

610
0
0

MinhMinh

Hic, các anh chị đều có đôi có cặp, có lớn có bé. Em đây thì mỗi một mình. Đi qua đêm về cả nhà chồng cho ra dze thì chết ạh.
Mà em đăng ký rùi, đăng ký cả 1 tiết mục VNghệ mà chả thấy bác nào cho em vào danh sách cả. Hu hu hu.
Sẽ có DS đăng ký tham gia chưong trình văn nghệ riêng cả nhà nhé!
Đây:
Danh sách đăng ký tham gia chương trình văn nghệ (cấm chạy làng! :grin:)
1. Mẹ Mít Nhợn - tiết mục gì: múa ? hát? thơ... mẹ nó ơi
2. Mẹ CTB - hát
3. MinhMinh - hát
4......
tiếp nào các bố mẹ ơi...
-------------
Dear các bố mẹ muốn nghỉ lại ở Đồ Sơn:
Các bố mẹ cũng đăng ký luôn nhé để BTC còn đặt phòng hộ ạ!

2,651
0
0

Khai Tâm

@MinhMinh: Số thứ tự 6A và 6B đồng đăng ký tiết mục múa và hát qua WC. :grin: (eo ơi cái icon này nham nhở quá)

2,080
0
0

@MinhMinh: Số thứ tự 6A và 6B đồng đăng ký tiết mục múa và hát qua WC. :grin: (eo ơi cái icon này nham nhở quá)
Cái này hay à nha, đơn ca hay tập thể Rùa nhỉ .

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Độc thân thì tin, :eyelash: còn Zin hay không thì chưa chắc, :grin:. Nhìn mặt hôm đi off Thái Bình roài, chả có tem bảo hành đâu Mẹ Mít Nhợn ợ !
Hi, may mà có Mr. Ech bật mí cho. Nếu không thì... Thanks Mr. Ech ạh!:rose:

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Sẽ có DS đăng ký tham gia chưong trình văn nghệ riêng cả nhà nhé!
Đây:
Danh sách đăng ký tham gia chương trình văn nghệ (cấm chạy làng! :grin:)
1. Mẹ Mít Nhợn - tiết mục gì: múa ? hát? thơ... mẹ nó ơi
2. Mẹ CTB - hát
3. MinhMinh - hát
4......
tiếp nào các bố mẹ ơi...
-------------
Dear các bố mẹ muốn nghỉ lại ở Đồ Sơn:
Các bố mẹ cũng đăng ký luôn nhé để BTC còn đặt phòng hộ ạ!
Dạ, em chỉ "gào" được thôi ah. Chứ múa với thơ thì em chịu, thưa các bác... :laughing:

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Dạ, em chỉ "gào" được thôi ah. Chứ múa với thơ thì em chịu, thưa các bác... :laughing:
Thôi cứ tạm gọi là "hát" đi em ạ, lúc nào e ko lên đc thì e xuống, xuống chán rồi thì lại lên ... :laughing:.

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Thôi cứ tạm gọi là "hát" đi em ạ, lúc nào e ko lên đc thì e xuống, xuống chán rồi thì lại lên ... :laughing:.

Hihi, hôm đấy hay chị cùng "lên xuống" với em ạh? Chả may có chỗ nào em "diễn" hỏng thì chị giúp em?:laughing:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.