Sáng thứ 7 em (Mẹ Đạt) có mặt ở HN, ai có nhu cầu NHẬN RAU SẠCH FREE em mang về nào!!!!!!!!!

1,136
0
0

Mẹ Đạt

Tình hình là thấy chợ TP sạch bên LCM đắt hàng lắm, em cũng mở chuyến buôn free cho các chị đây! vì là đợt này 2 mẹ con em về hành lý rất nhẹ nhàng nên em mới ôm được vụ này ạ..........

Các loại rau chính thức được gọi là sạch trên em gồm có:

1. Rau đỗ Hà Lan (Nấu canh thịt nạc hoặc nước luộc thịt cực ngon ý!).
2. Cải đắng (Hôm có hôm không).
3. Cải mèo các loại (ngăm đắng hoặc ngọt).
4. Măng ngọt (cái này em không biết giá nên tạm thời chưa quyết định free hay ko, nhỡ mà 100K/kg thì em vỡ nợ!! :))))))))))))
5. Hoa chuối rừng (Hoa chuối đặc biệt ngon, thơm, ít nhựa, cái thì dài như cái bơm, cái thì như hoa chuối nhà, chất lượng như nhau ạ).
6. Gừng - Nhiều, thơm và rẻ... Không như cái gừng Tàu các chị mua ở chợ đâu (Hình như là 5-10K/kg thôi) Em toàn mua cả 5kg về vứt ra gốc su su ăn dần....
7. Quả su su non.....

Còn nữa, em không nhớ chính xác đâu, mai em ngó lại chợ thì em báo tiếp!
Điều kiện để được ăn rau free của em rất đơn giản: Mời các chị chọn 1 quán cà phê nào đó tầm 9h sáng ngày 29/12 - khu vực Kim Liên, Trung Tự em mang rau ra đó, các chị trả tiền cà phê giúp em là được!! :)) :))

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Sáng thứ 7 em (Mẹ Đạt) có mặt ở HN, ai có nhu cầu NHẬN RAU SẠCH FREE em mang về nào!!!!!!!!!

Chị muốn đc free tất cả các loại hehe.
cà phê thì đơn giản quá hehe.

1,007
0
0

Mường Tè

Ðề: Sáng thứ 7 em (Mẹ Đạt) có mặt ở HN, ai có nhu cầu NHẬN RAU SẠCH FREE em mang về nào!!!!!!!!!

Điều kiện để được ăn rau free của em rất đơn giản: Mời các chị chọn 1 quán cà phê nào đó tầm 9h sáng ngày 29/12 - khu vực Kim Liên, Trung Tự em mang rau ra đó, các chị trả tiền cà phê giúp em là được!! :)) :))

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
816
0
16

Linh mèo

Member
Ðề: Sáng thứ 7 em (Mẹ Đạt) có mặt ở HN, ai có nhu cầu NHẬN RAU SẠCH FREE em mang về nào!!!!!!!!!

Mẹ Đạt ơi có xách được cho chị bình mật ong xuống ko em ?

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

chị thích cả nấm hương rừng mẹ Đạt ơi, hihi free ship thôi chứ nhỉ ;)

1,136
0
0

Mẹ Đạt

Chị muốn đc free tất cả các loại hehe.
cà phê thì đơn giản quá hehe.
Kê danh sách đàng hoàng, em ứ chơi kiểu của chị! :p Mà hôm ấy lấy váy luôn nhé! :D

Anh chả có nhu cầu gì rau củ cả vì toàn ăn cháo nên k tranh suất mua rau với các mẹ làm gì. Song, tuy nhiên, có lẽ, ắt hẳn là như vầy: Với anh, bản thân sự xuất hiện của em đã là rau sạch roài, ha ha!
[-X [-X [-X [-X

Mẹ Đạt ơi có xách được cho chị bình mật ong xuống ko em ?
Mật ngon nhà em ở hết HN rồi, làm gì còn trên này ạ?
chị thích cả nấm hương rừng mẹ Đạt ơi, hihi free ship thôi chứ nhỉ ;)
Nấm rừng trên em ko bán giá như ở HN đâu ạ! Em mua của người chuyên gom nấm rừng với giá 800K/1kg cách đây hơn 1 tháng. Không thơm sực mũi như nấm tẩm hương liệu, nhưng mờ nấm sạch thật sự... Chị lấy 1 lạng thì em free luôn, chứ hơn thì em sẽ tính xiền... :p Vì đắt, lại không có nhiều và các mẹ nhà mình hay thích so sánh giá nên em có dám bán nấm hương rừng đâu.... :)

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

@ Mẹ Đạt: cho chị nấm hương với gừng nhé, dưng mờ phải nhận tiền gốc đấy, xin cái công em mua và thồ thoai :x

@ bác Tè: bác bị dao dí cổ hay sao mà phải sửa bài xế hihi... Hẹn gặp bác, công chúa và mẹ công chúa hôm tới nhé, mẹ kamybong ơi :x

1,136
0
0

Mẹ Đạt

@ Mẹ Đạt: cho chị nấm hương với gừng nhé, dưng mờ phải nhận tiền gốc đấy, xin cái công em mua và thồ thoai :x

@ bác Tè: bác bị dao dí cổ hay sao mà phải sửa bài xế hihi... Hẹn gặp bác, công chúa và mẹ công chúa hôm tới nhé, mẹ kamybong ơi :x

Pác xè (Em ko thích gọi Bác Tè):Bị em trích bài roài, có sửa cũng ko sửa được!! :))

Chị OMM cho em số lượng cụ thể nhé! Chứ ko em mua 10g nấm với 1 lạng gừng đấy!! :p

817
0
16

Hị hị, chị Chanh cũng muôn lây nấm Hương rừng, 200g nấm và 2kg gừng nhá!
Linh Mèo ơi: chị sẻ cho ít mật ong Than Uyên, hồi đầu năm đi Than Uyên, các Anh chị Phòng Gd Huyện mua cho nguyên tổ. Mật hơi non nhưng mà xịn luôn. Lây thì mai chị sang lây tất chị đem cho.

107
0
0

Kamybong

Trả lời: Ðề: Sáng thứ 7 em (Mẹ Đạt) có mặt ở HN, ai có nhu cầu NHẬN RAU SẠCH FREE em mang về nào!!!!!!!!!

Haha, bạn này nhát chết lắm chị ah. Bạn ấy bảo không dám vào cstt nữa đâu :p

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Trả lời: Ðề: Sáng thứ 7 em (Mẹ Đạt) có mặt ở HN, ai có nhu cầu NHẬN RAU SẠCH FREE em mang về nào!!!!!!!!!

Haha, bạn này nhát chết lắm chị ah. Bạn ấy bảo không dám vào cstt nữa đâu :p
Hơ hơ đọc lại phải nhăn trán xem mình có gây ra tội lỗi j ko mà bạn í bẩu ko dám vào cstt nữa hihi.

@ Mẹ Đạt: mang đc bi nhiêu tùy em :) .

1,136
0
0

Mẹ Đạt

Ðề: Trả lời: Ðề: Sáng thứ 7 em (Mẹ Đạt) có mặt ở HN, ai có nhu cầu NHẬN RAU SẠCH FREE em mang về nào!!!!!!!!!

Hị hị, chị Chanh cũng muôn lây nấm Hương rừng, 200g nấm và 2kg gừng nhá!
Linh Mèo ơi: chị sẻ cho ít mật ong Than Uyên, hồi đầu năm đi Than Uyên, các Anh chị Phòng Gd Huyện mua cho nguyên tổ. Mật hơi non nhưng mà xịn luôn. Lây thì mai chị sang lây tất chị đem cho.

Mật Than Uyên - Mù Cang Chải - Sơn La thì ngon chị ạ! Chị có muốn tiếp tục đi Than Uyên nữa ko? :D

Hơ hơ đọc lại phải nhăn trán xem mình có gây ra tội lỗi j ko mà bạn í bẩu ko dám vào cstt nữa hihi.

@ Mẹ Đạt: mang đc bi nhiêu tùy em :) .
Như chị Chanh nha chị! :p

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Sáng thứ 7 em (Mẹ Đạt) có mặt ở HN, ai có nhu cầu NHẬN RAU SẠCH FREE em mang về nào!!!!!!!!!

ơ thế cho chị nấm hương rừng với gừng giống các già nữa mẹ Đạt nhé (hehe bon chen)
chị sẽ trả tiền nhé, free ship thôi ko mẹ Đạt lại cancel ko xuống HN nữa :))

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

Chị 300g nấm và 2kg gừng nhé @};-

817
0
16

Mật Than Uyên - Mù Cang Chải - Sơn La thì ngon chị ạ! Chị có muốn tiếp tục đi Than Uyên nữa ko? :D

Có cơ hội là đi thôi em!

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Chị bon chen với 2kg gừng + 1 cái hoa chuối nhá + em thồ được cái gì đảm bảo đều hết sạch :D

Cà phê đơn giản quá, quanh đó còn nhiều quán đặc sản Trung Tự lắm nhé.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Cưng ơi cho chị sửa lại 5 lạng nấm và 2kg gừng được hông?

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Loa loa em thông báo địa chỉ off với mẹ Đạt:

Quán Cà phê Gia Hưng, sân sau nhà B6 Tập thể Trung Tự (gần trường MG Việt Triều). Nếu đi từ hướng Chùa Bộc, thì qua cầu vượt ở ngã ba Kim Liên, rẽ trái sang đường vào ngõ 46C, nhà B6 nằm ngay đầu ngõ, bên phải.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Phải quán hôm trước không chị?