Sáng thứ 7 em (Mẹ Đạt) có mặt ở HN, ai có nhu cầu NHẬN RAU SẠCH FREE em mang về nào!!!!!!!!!

817
0
16
Ðề: Sáng thứ 7 em (Mẹ Đạt) có mặt ở HN, ai có nhu cầu NHẬN RAU SẠCH FREE em mang về nào!!!!!!!!!

Mẹ Đạt cho chị 3 hoa chuối nữa nhé! Hí hí bon chen theo chị Hà!

1,136
0
0

Mẹ Đạt

Ðề: Sáng thứ 7 em (Mẹ Đạt) có mặt ở HN, ai có nhu cầu NHẬN RAU SẠCH FREE em mang về nào!!!!!!!!!

Loa loa em thông báo địa chỉ off với mẹ Đạt:

Quán Cà phê Gia Hưng, sân sau nhà B6 Tập thể Trung Tự (gần trường MG Việt Triều). Nếu đi từ hướng Chùa Bộc, thì qua cầu vượt ở ngã ba Kim Liên, rẽ trái sang đường vào ngõ 46C, nhà B6 nằm ngay đầu ngõ, bên phải.
Qua đón mẹ con em ở nhà 84, ngõ 102 Trường Chinh nha, lối thông từ TC sang Lương Định của ý! Khu Trung tự em mờ mịt đuờng lắm, ứ biết đường mà lần đâu! :(((

1,136
0
0

Mẹ Đạt

C OG: Cưng ơi cho chị sửa lại 5 lạng nấm và 2kg gừng được hông?

C HG: Chị bon chen với 2kg gừng + 1 cái hoa chuối nhá + em thồ được cái gì đảm bảo đều hết sạch

C Thuyvuong: Chị 300g nấm và 2kg gừng nhé

C Chanh: 200g nấm và 2kg gừng nhá! + 3 hoa chuối (bon chen theo mà sao bon chen nhiều xế!! :p)

C Ong: ơ thế cho chị nấm hương rừng với gừng giống các già nữa mẹ Đạt nhé (hehe bon chen)

Cóa thế này thôi các chị nhở?! nấm chỉ mua đựoc có tổng cộng 1,8kg thôi, mà em còn bớ
t cho nhà em với nội ngoại dùng, mỗi nhà 200g, nên là ai muốn lấy thêm thì em cắt phần của chị OG nhé!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Loa loa em thông báo địa chỉ off với mẹ Đạt:

Quán Cà phê Gia Hưng, sân sau nhà B6 Tập thể Trung Tự (gần trường MG Việt Triều). Nếu đi từ hướng Chùa Bộc, thì qua cầu vượt ở ngã ba Kim Liên, rẽ trái sang đường vào ngõ 46C, nhà B6 nằm ngay đầu ngõ, bên phải.
9 giờ sáng ngày 29/12 nữa chứ nhỉ. Sẽ có xe ôm đón 2 mẹ con Mẹ Đạt nhé, yên tâm.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Hix, nhà em bà ngoại đang về quê, em chẳng có cơ hội nào đi cà fe nên mặc dù thèm cũng không dám bon chen gì cả.
Chúc mọi người cafe vui vẻ nhé. Chúc mẹ Đạt khỏe, sớm được gặp lại "tình yêu" nhá!

1,416
0
36

MomMi

Active Member

Mẹ Đạt: chẳng biết có ra cà phê Được nhưng cho chị bon chen vụ rau với nhé. :
Rau cải mèo ( rau này rất ngon), rau đỗ hà lan, su su, 100gr nấm hương và 2 kg gừng, à có chân nấm ko cho chị đặt một ít tặng mẹ chồng ăn chay. Tks. Em.

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Măng ngọt la măng gì hả em ơi.
Chị sẽ " chôm " mỗi tên 1 củ Giang, chôm của Chanh 1 Hoa chuối là OK. Măng ngọt ntn

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chic Chic cố gắng ra đi để các chị dòm em phát, lâu quá rồi :x .

@ Mommi: em đặt mà ko ra là mọi ng hứng hết nhe :> .

3,315
5
38

thuyvuong

Active Member

Cóa thế này thôi các chị nhở?! nấm chỉ mua đựoc có tổng cộng 1,8kg thôi, mà em còn bớ
t cho nhà em với nội ngoại dùng, mỗi nhà 200g, nên là ai muốn lấy thêm thì em cắt phần của chị OG nhé!
Cóa thế này thì cho chị thêm 1 cái hoa chuối nhóe, thêm rau cải mèo hay susu hay gì cũng được, hehe đảm bảo em mang gì về cũng hết ngay :p

1,416
0
36

MomMi

Active Member

Chic Chic cố gắng ra đi để các chị dòm em phát, lâu quá rồi :x .

@ Mommi: em đặt mà ko ra là mọi ng hứng hết nhe :> .
tầm đó em bó tay. com bác ơi, vì mai em phải chạy lên Vĩnh Yên. hic hic. vụ này phải thương lượng với mẹ ĐẠt cất ở nhà cho em, không thì mang ra quán, cơn bão của mấy mẹ nhà mình ào qua thì em không còn cái lá rau thật. he he.

1,136
0
0

Mẹ Đạt

Thông báo ạ!!

Tình hình là sáng nay em đã lượn 1 vòng để kiếm hoa chuối, gừng, nhưng ko có hoa chuối, mà chỉ có gừng thôi ạ! Chiều nay em sẽ lượn tiếp để kiếm rau các chị nhé! Em đã mua 10kg gừng, như 1 con buôn gừng chính hãng luôn!! :))

Chị MOMMI: Chị mà ko ra là ko có phần đâu đấy! Chiều em về quê thì em mang luôn chìa khoá nhà về, chị về cũng không lấy đựoc ở nhà em em đâu! :p

1,416
0
36

MomMi

Active Member

Không biết tình hình rau cỏ thế nào rồi. Các mẹ chia nhau hết rồi ạ.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Sáng thứ 7 em (Mẹ Đạt) có mặt ở HN, ai có nhu cầu NHẬN RAU SẠCH FREE em mang về nào!!!!!!!!!

Chia hết sạch rồi Mommy ơi, mà ko biết giờ nó ở khúc nào nữa rồi hehe.

817
0
16

Nhà Chanh vừa ăn sinh nhật anh Ái món lẩu gà với các loại rau của em Lý. Ngon tuyệt vời em ạ! Hôm qua chị về muộn chẳng nói chuyện với em được mấy. Hôm nào xuống lại ới các chị đãi nhé, mà lần sau này không chơi cafe suông đâu, ăn trưa hoành tráng nhá!

1,136
0
0

Mẹ Đạt

Nhà Chanh vừa ăn sinh nhật anh Ái món lẩu gà với các loại rau của em Lý. Ngon tuyệt vời em ạ! Hôm qua chị về muộn chẳng nói chuyện với em được mấy. Hôm nào xuống lại ới các chị đãi nhé, mà lần sau này không chơi cafe suông đâu, ăn trưa hoành tráng nhá!
Hôm nay em mới lên Lai Châu!! Hi hi… đang ngồi vừa buồn ngủ vừa lướt net đây ạ!
Chị MOMMI ơi, cái món rau cải mèo là của chị nhé, 6 mớ tất cả,…. em có nhắn gửi là dành cho chị nhưng em nghĩ các chị ý ko đủ nhân từ đến mức ý đâu… em chỉ mang đỗ Hà lan về cho các chị còn lại thôi đấy!
Em chạy đây, cho chị với các chị ý oánh nhau……. :))

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Sáng thứ 7 em (Mẹ Đạt) có mặt ở HN, ai có nhu cầu NHẬN RAU SẠCH FREE em mang về nào!!!!!!!!!

Hôm nay em mới lên Lai Châu!! Hi hi… đang ngồi vừa buồn ngủ vừa lướt net đây ạ!
Chị MOMMI ơi, cái món rau cải mèo là của chị nhé, 6 mớ tất cả,…. em có nhắn gửi là dành cho chị nhưng em nghĩ các chị ý ko đủ nhân từ đến mức ý đâu… em chỉ mang đỗ Hà lan về cho các chị còn lại thôi đấy!
Em chạy đây, cho chị với các chị ý oánh nhau……. :))
ơ này, ko có nhắn nhủ gì đâu nhé, mình có nghe đc gì đâu.

Đỗ Hà Lan cũng có thấy đâu đâu mẹ Đạt ơi....

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member
Ðề: Trả lời: Ðề: Sáng thứ 7 em (Mẹ Đạt) có mặt ở HN, ai có nhu cầu NHẬN RAU SẠCH FREE em mang về nào!!!!!!!!!

ơ này, ko có nhắn nhủ gì đâu nhé, mình có nghe đc gì đâu.

Đỗ Hà Lan cũng có thấy đâu đâu mẹ Đạt ơi....
Hờ hờ, chị cũng chả nghe thấy gì :D

Rau đỗ Hà lan chứ không phải quả đỗ đâu Ong ơi. Đấy là cái rau ngắn ngắn ở trên cùng ko thuộc họ cải . Rau sạch ngọt lịm .

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Sáng thứ 7 em (Mẹ Đạt) có mặt ở HN, ai có nhu cầu NHẬN RAU SẠCH FREE em mang về nào!!!!!!!!!

à, em đang thắc mắc ko biết tên gì.
Món đó mọi người quên chỗ em, nên chia cho Mít Nhợn 1 ít mà cũng ko biết rau gì để trả lời Mít Nhợn hihi.

1,416
0
36

MomMi

Active Member

Vậy là em biết ai tranh rau cải mèo và rau đỗ của em rồi. Có nên oánh nhau ko nhỉ?

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Oánh ko nổi đâu :D