Sáng thứ 7 em (Mẹ Đạt) có mặt ở HN, ai có nhu cầu NHẬN RAU SẠCH FREE em mang về nào!!!!!!!!!

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Trả lời: Sáng thứ 7 em (Mẹ Đạt) có mặt ở HN, ai có nhu cầu NHẬN RAU SẠCH FREE em mang về nào!!!!!!!!!

Oánh ko nổi đâu :D
Ong Chanh ơi AG đang trách hai tên tối 31 ko rủ AG, AG bảo sao toàn quên AG để AG với Gấu vòng quanh hồ Gươm đón giao thừa mà chả đc chém gió

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Trả lời: Sáng thứ 7 em (Mẹ Đạt) có mặt ở HN, ai có nhu cầu NHẬN RAU SẠCH FREE em mang về nào!!!!!!!!!

Ong Chanh ơi AG đang trách hai tên tối 31 ko rủ AG, AG bảo sao toàn quên AG để AG với Gấu vòng quanh hồ Gươm đón giao thừa mà chả đc chém gió
Ec ẹc, đúng là tội lớn.
Lần sau em nhớ nhé AG hehe

1,136
0
0

Mẹ Đạt

Ðề: Sáng thứ 7 em (Mẹ Đạt) có mặt ở HN, ai có nhu cầu NHẬN RAU SẠCH FREE em mang về nào!!!!!!!!!

Em biết sẽ đánh nhau nên là từ hôm qua em có dám ý kiến giề đâu! Chị MOMMI cứ hỏi chị HG ý, lúc em với chị ý ra mở nắp thùng rau em đã bảo Cải mèo của chị mà!

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Sáng thứ 7 em (Mẹ Đạt) có mặt ở HN, ai có nhu cầu NHẬN RAU SẠCH FREE em mang về nào!!!!!!!!!

Em biết sẽ đánh nhau nên là từ hôm qua em có dám ý kiến giề đâu! Chị MOMMI cứ hỏi chị HG ý, lúc em với chị ý ra mở nắp thùng rau em đã bảo Cải mèo của chị mà!
Thôi xong, giang hồ nợ rau phải trả bằng rau. T7 này Mommi đi ăn lẩu rau với HG nhé.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Thôi xong, giang hồ nợ rau phải trả bằng rau. T7 này Mommi đi ăn lẩu rau với HG nhé.
Hihi, lẩu chỉ có rau ko có xịt đâu nhá

1,136
0
0

Mẹ Đạt

Hihi, lẩu chỉ có rau ko có xịt đâu nhá
Ít ra thì cũng cho nhau vài cục xương ninh cho nó ngọt nước mới thành lẩu được chớ! Bác keo nó vừa thôi....

1,416
0
36

MomMi

Active Member

Đúng đúng, bác OMM nói chí lí, nợ rau phải giải quyết bằng rau.
@ mẹ Đạt: lần sau có lên thì ới riêng chị thôi nhá không thì "oán thù" chồng chất mất. Hehe

1,136
0
0

Mẹ Đạt

Đúng đúng, bác OMM nói chí lí, nợ rau phải giải quyết bằng rau.
@ mẹ Đạt: lần sau có lên thì ới riêng chị thôi nhá không thì "oán thù" chồng chất mất. Hehe
Phải nói là ới riêng chị chia rau rồi mới được gặp mọi người, chị định ko cho em gặp ai hử?? :p