Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
125
0
0

muaxuancm

Ðề: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Báo mới, báo mới đây
Hôm thứ 7 có 1 địa chủ được mùa bắp cải bà con à:

243
0
0

me-songhye

Ðề: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

hehe mẹ Songhye vui tính thế. Gặp mẹ songhye về thấy rất ấn tượng. Xinh và tốt bụng hơn cảm giác khi nghe điện thoại. :D
Hi hi hôm đấy mình ko rõ là mẹ nó có phải ở topic của mình không vì khi mình nói đến CSTT mình thấy mẹ nó cứ ớ với á nên mình sợ nhận lầm phải nói thận trọng :D. Hóa ra công ty mình lại là khách của mẹ nó hi hi đúng là trái đất tròn. Hôm đấy tưởng mẹ nó về luôn hóa ra đi đến tận tăng 3 cơ à. Vui thế.

103
0
0

thuytt_hut

Em lại không hoãn được việc chứ, chỉ chuyển được vào thứ 7 và chủ nhật được thôi vì nhà ở cũng là Trung tâm dạy trẻ mà.

243
0
0

me-songhye

Báo mới, báo mới đây
Địa chủ này biết hôm đấy được chụp ảnh nhiều hay sao ý nên chọn trang phục nổi quá cơ. Áo xanh cồm nè, khăn màu carot nè chẳng bù chị em nhà mình trời lạnh mặc quần áo tối om om chẳng thấy gì hết.

44
0
0

buratino_dp

Địa chủ này biết hôm đấy được chụp ảnh nhiều hay sao ý nên chọn trang phục nổi quá cơ. Áo xanh cồm nè, khăn màu carot nè chẳng bù chị em nhà mình trời lạnh mặc quần áo tối om om chẳng thấy gì hết.
Chị phát biểu trúng ý em. Cả nhà mình chỉ có chị KG và mẹ Hải An, mẹ liendp mặc áo nổi. còn toàn tối màu theo đúng phong cách mùa đông HN. Thiệt hại quá, lên ảnh tối om om - ko lột tả hết nhan sắc rạng ngời của các mẹ.

16
0
0

Canh_than

Thế này thì phải hậu tạ hậu hĩnh người chụp ảnh thui c ơi, 2 đứa rùi mà người chị vẫn "ngon " thía không bit.
Có Mẹ_songhye 2 đứa mà còn ngon hơn C kìa. Hôm í E về sớm thế ko đi hát vui cực. ;)

66
0
0

kunkun717

Báo mới, báo mới đây
ĐÚng là "địa chủ được mùa" c HG cười tít cả mắt không nhìn thấy tổ quốc và các em đâu cả.

66
0
0

kunkun717

Có Mẹ_songhye 2 đứa mà còn ngon hơn C kìa. Hôm í E về sớm thế ko đi hát vui cực. ;)
E cũng tiếc màn hát hò quá đi mất thui=((Mà hôm đấy nghe chuyện c đi giao gìo mà e vẫn buồn cười, cứ lúc nào nghĩ đến lại muốn cười ( chuyện 2vc oánh con xe 4 bánh đi ý)

275
0
0

Me Hai An

Báo mới, báo mới đây
:)) :)) :)) Địa chủ đc mùa hả hê quá, chả còn nhìn thấy em nào nữa :)) !

79
0
0

olalalala

E cũng tiếc màn hát hò quá đi mất thui=((Mà hôm đấy nghe chuyện c đi giao gìo mà e vẫn buồn cười, cứ lúc nào nghĩ đến lại muốn cười ( chuyện 2vc oánh con xe 4 bánh đi ý)
Em mở hàng nên lấy có 1 cái mà giữa trời đông giá rét đích thân mẹ CT và chồng đi ô tô đến giao giò làm em choáng.

16
0
0

Canh_than

Hi hi hôm đấy mình ko rõ là mẹ nó có phải ở topic của mình không vì khi mình nói đến CSTT mình thấy mẹ nó cứ ớ với á nên mình sợ nhận lầm phải nói thận trọng :D. Hóa ra công ty mình lại là khách của mẹ nó hi hi đúng là trái đất tròn. Hôm đấy tưởng mẹ nó về luôn hóa ra đi đến tận tăng 3 cơ à. Vui thế.
Uh hết tăng 1 xong rồi về đón bố con nhà nó đi tăng 2 và chốt hạ tăng 3, cuối cùng là cả nhà đưa C Thủy về tận chân khách sạn, chia tay nhẹ nhàng ko sướt mướt vì cũng rất ghét phải chia tay như C Thủy nói.

243
0
0

me-songhye

Em mở hàng nên lấy có 1 cái mà giữa trời đông giá rét đích thân mẹ CT và chồng đi ô tô đến giao giò làm em choáng.
Thế mẹ ý có tính tiền ship không em ? Nếu tính thì ship bằng ô tô chắc phải bằng cả cây giò ý nhỉ hi hi :D

79
0
0

olalalala

Thế mẹ ý có tính tiền ship không em ? Nếu tính thì ship bằng ô tô chắc phải bằng cả cây giò ý nhỉ hi hi :D
Em cũng chả biết mẹ í có tính tiền ship ko, còn em thì em ko trả tiền ship. Nếu tính tiền ship thì thôi tiền giò thôi :D

16
0
0

Canh_than

E phải nói rõ ra là nhà C tiện đường đi Metro ngang qua chỗ E, nói thế bà con ko hỉu! :D

243
0
0

me-songhye

Uh hết tăng 1 xong rồi về đón bố con nhà nó đi tăng 2 và chốt hạ tăng 3, cuối cùng là cả nhà đưa C Thủy về tận chân khách sạn, chia tay nhẹ nhàng ko sướt mướt vì cũng rất ghét phải chia tay như C Thủy nói.
Ui mẹ nó cho cả con đi cùng à , nhà này máu thật.

31
0
0

Mít mẹ

Trả lời: Ðề: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Hì hì, thế thì đúng rồi. Tớ cũng học cấp 2 Tân Trào đây, tớ học lớp 9A.

31
0
0

Mít mẹ

Trả lời: Ðề: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Hic, của đáng tội tính mình là cứ nhìn thấy cái nút nào nhấn nút đấy cho nhanh nên thành ra quote bài của Canh thân để hỏi Mẹ bé Khoa.
@Mẹ Canh thân: Mình muốn đặt giò bê có được nữa không? Tớ không có Skype nên không biết vụ này.

104
0
0

capucino_2612

Ðề: Trả lời: Ðề: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Hì hì, thế thì đúng rồi. Tớ cũng học cấp 2 Tân Trào đây, tớ học lớp 9A.
mình học 9B, nhưng lớp mình toàn cá mập, mình hiền nhất, với lịa hồi đó chả chơi với ai,

104
0
0

capucino_2612

Ðề: Trả lời: Ðề: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Hic, của đáng tội tính mình là cứ nhìn thấy cái nút nào nhấn nút đấy cho nhanh nên thành ra quote bài của Canh thân để hỏi Mẹ bé Khoa.
@Mẹ Canh thân: Mình muốn đặt giò bê có được nữa không? Tớ không có Skype nên không biết vụ này.
down load trên skype.com về rồi cài vào máy
các mẹ 8 trên skype còn ác hơn ở đây nhìu

243
0
0

me-songhye

down load trên skype.com về rồi cài vào máy
các mẹ 8 trên skype còn ác hơn ở đây nhìu
Hướng dẫn cài đặt đi mẹ bé khoa, mình mấy lần định cài mà ko biết cài phiên bản nào.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.