Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
134
0
0

hoanang1

Ðề: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

ui trời ơi, đúng là ko đi ọp được tiếc thật là tiếc. Cả ngày hôm nay ra vào toàn thấy số trang nhảy ầm ầm mà mềnh ko phát biểu được câu giề,hihiihihi

32
0
0

Liendp

Ðề: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Mẹ Liendp là theo off đến giờ chót đấy nhé!:) lần sau sẽ bầu vào thành viên Ban trù bị.:)
Hehe... Chị lại phát hiện ra khả năng vượt trội nhà em rùi, gì chứ khoản này thì em là ko có từ chối đâu.::>
Rất mong gặp lại chị và các mem nhà mình.

104
0
0

capucino_2612

Hehe... Chị lại phát hiện ra khả năng vượt trội nhà em rùi, gì chứ khoản này thì em là ko có từ chối đâu.::>
Rất mong gặp lại chị và các mem nhà mình.
em cũng bái phục chị này, hôm sau lại gặp chị ấy ở hội chợ cùng con zai.

104
0
0

capucino_2612

Ðề: Trả lời: Ðề: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Hướng dẫn cài đặt đi mẹ bé khoa, mình mấy lần định cài mà ko biết cài phiên bản nào.
đơn giản vô cùng
vào www.skype.com
chọn down load , chọn bảnnào cũng oké, up date sau
rùi ấn nút run
nótự chạy rùi lập cái nick là oké

39
0
0

thuy linh

:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((em buồn quá ,cơ hội hiếm hoi đc gặp mẹ HG và các mẹ thì lại vướng cái đuôi ko tài nào mà dứt để đi đc.Kô biết bao giờ mới có lại cơ hội đó.Nghe các mẹ kể mà em buồn quá.Em lại khóc tiếp đây:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

32
0
0

Liendp

Ðề: Trả lời: Ðề: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

công nhận mới gặp nhau lần đầu mà chả lạ gì cả
Bất cứ có ai bước vào là thế nào các mẹ cũng ngóng ra xem ai ( nick nào )
Các mẹ thân thiết gần gũi ngay lần gặp đầu làm mất đi ngay khoảng cách, thâm chí có chị liendp con 17t rùi mà mình " bạn bạn mình mình " mới hết hồn chưa hi hi hi hi
Trùi ui, nhầm nhọt rùi nhé, Liendp cũng là MeBillBon, con mới 8 tuổi thui . Đó là Mẹ Miukut nhé nhé. Chị là người mà 2 vợ chồng em mang bưởi đến nhé. Phen này phải phạt vì ko nhớ khách hàng nhể:>

79
0
0

olalalala

Trùi ui, nhầm nhọt rùi nhé, Liendp cũng là MeBillBon, con mới 8 tuổi thui . Đó là Mẹ Miukut nhé nhé. Chị là người mà 2 vợ chồng em mang bưởi đến nhé. Phen này phải phạt vì ko nhớ khách hàng nhể:>
Hâm mộ mẹ Billbon 1 hâm mộ bố Billbon 10. 11h đêm vẫn gạ mẹ Billbon đi đón được. Phải tay em đi về sau vợ thì em giả vờ ở là người vợ ngoan ở nhà chờ chồng đi chơi về... he he he

32
0
0

Liendp

:D:D:D
Hâm mộ mẹ Billbon 1 hâm mộ bố Billbon 10. 11h đêm vẫn gạ mẹ Billbon đi đón được. Phải tay em đi về sau vợ thì em giả vờ ở là người vợ ngoan ở nhà chờ chồng đi chơi về... he he he
11h đêm mà vẫn đi đón chồng về thì ngoan hơn chứ nhể. Hehe...

235
0
0

metholau

Em lại vào quét dọn nhà cửa pha trà cho các mẹ vào 8 tiếp nào! :)

16
0
0

Canh_than

Hic, của đáng tội tính mình là cứ nhìn thấy cái nút nào nhấn nút đấy cho nhanh nên thành ra quote bài của Canh thân để hỏi Mẹ bé Khoa.
@Mẹ Canh thân: Mình muốn đặt giò bê có được nữa không? Tớ không có Skype nên không biết vụ này.
Okie C ạ. C nhắn giúp E tel và địa chỉ nhé. C có t/g thì post vào đây ủng hộ E với nhé, thanks C và cả nhà. :)
http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?229678

16
0
0

Canh_than

C Hương Giang đúng là được trời thương, ra đúng 2 hôm nắng ấm, trước và ngay sau khi chị về thì trời lại rét như chưa bao giờ được rét rồi đây nè! :)

243
0
0

me-songhye

Lâu lắm rồi mới được quét dọn nhà và pha trà mời các mẹ uống cho ấm nào.
Mấy mẹ hôm qua buôn muộn thế. Mình đang hì hụi ngồi down cái skype mà khi tạo TK nó toàn báo xem lại thông tin đã điền, làm đi làm lại mà vẫn chẳng được tức quá.

243
0
0

me-songhye

Post bài xong mới thấy chị Vân dọn nhà rùi he he.
To canh than: mẹ nó biết xem tử vi hả lúc nào xem cho tớ năm nay thế nào được ko? Thanks bạn.

243
0
0

me-songhye

C Hương Giang đúng là được trời thương, ra đúng 2 hôm nắng ấm, trước và ngay sau khi chị về thì trời lại rét như chưa bao giờ được rét rồi đây nè! :)
Cái này gọi là ở hiền gặp lành :D

216
0
0

mebekevin

Trả lời: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Hello cả nhà, em vào báo cáo tình hình đây

Huhuhu, em cứ tưởng sang năm mình mới bị sao THÁI BẠCH ai dè hôm qua dính rùi huhuhuhu
Hôm qua cả nhà phải về quê đám tang ông nội ( tức cụ ngoại Kevin) mẹ em, và các em đứa nào cũng say xe nên em nghĩ thôi thì mình cứ phải mang theo tiền để xử lý tình huống dọc đường mặc dù đã thuê nguyên một con INOVA để cả nhà về. Thế là bao nhiêu tiền bán hàng hôm CN em bỏ vào túi mang theo người phòng thân. Về đến nơi nhà đám nên em nghĩ thôi để túi trên xe ( vì xe này em đã thuê và dùng đến 2 năm nay - cậu lái xe khá tin tưởng ) hix hix hỡi ôi. Ở đời không như mình nghĩ. Em bị cậu ấy móc mất hơn 12tr :( biết 100% là cậu ấy lấy mà cậu ấy chối. Cũng chẳng biết làm sao vì mình có bắt gặp tận tay đâu. Ân hận vì quá tin người.
Lúc đầu em cũng buồn và giận bản thân mình lắm, đó là mồ hôi công sức của mình chứ ít ỏi gì. Sau lại nhớ đến câu chuyện của chị HƯƠNG GIANG em thầm nghĩ. Thôi cho qua đi, ít nhất hôm qua em đã đưa được cả nhà về quê viếng ông nội, không ai bi say xe, trên đường đi an toàn, Mẹ em không bị ốm giữa đường, con trai em ngoan, không quấy, về nhà lại đi học bình thường nên coi như là MAY MẮN. Họ tham thì trời sẽ lấy lại của họ. Mình coi như bài học vì quá tin người.
Chi sẻ với mọi người vậy thôi, giờ em phải làm việc đã. Nếu như e làm việc chăm chỉ từ giờ đến tết âm lịch em cũng sẽ kiếm lại được 30tr. heheheh

50
0
0

oceanmb1511

Chào cả nhà ạ!
Đầu tiên e cảm thấy tiếc quá vì không đi off cùng cả nhà được, về nhà đọc các trang cả nhà viết, lại càng tiếc hơn. Nhưng đúng là không gì quan trọng bằng con cái và sức khỏe, có ở trong hoàn cảnh của mình mới hiểu quý thế nào. Mình chia sẻ với cả nhà nhé! Mình đã khẩu tử cung xong, đau khủng khiếp (lần 2 đau hơn lần 1 rất nhiều vì lần này con nằm ở tử cung bé, lại xa nữa nên càng đau). Mình bê xe lết mấy ngày liền, sợ kinh khủng. Đến hôm nay cũng ổn hơn rùi. Vào chào cả nhà và rất vui khi biết cả nhà đi off tưng bừng thế này, hi vọng lần sau mình sẽ đi được. Chúc cả nhà một ngày làm việc hiệu quả, nhiều niềm vui!

125
0
0

muaxuancm

Ðề: Trả lời: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Chị xui quá, thôi cho qua chị à, vì cũng không lấy lại được nữa nên cứ theo tinh thần chị HG chị nhỉ, lần sau cẩn thận hơn thôi, cũng là được 1 bài học kinh nghiệm ạ

Huhuhu, em cứ tưởng sang năm mình mới bị sao THÁI BẠCH ai dè hôm qua dính rùi huhuhuhu
Hôm qua cả nhà phải về quê đám tang ông nội ( tức cụ ngoại Kevin) mẹ em, và các em đứa nào cũng say xe nên em nghĩ thôi thì mình cứ phải mang theo tiền để xử lý tình huống dọc đường mặc dù đã thuê nguyên một con INOVA để cả nhà về. Thế là bao nhiêu tiền bán hàng hôm CN em bỏ vào túi mang theo người phòng thân. Về đến nơi nhà đám nên em nghĩ thôi để túi trên xe ( vì xe này em đã thuê và dùng đến 2 năm nay - cậu lái xe khá tin tưởng ) hix hix hỡi ôi. Ở đời không như mình nghĩ. Em bị cậu ấy móc mất hơn 12tr :( biết 100% là cậu ấy lấy mà cậu ấy chối. Cũng chẳng biết làm sao vì mình có bắt gặp tận tay đâu. Ân hận vì quá tin người.
Lúc đầu em cũng buồn và giận bản thân mình lắm, đó là mồ hôi công sức của mình chứ ít ỏi gì. Sau lại nhớ đến câu chuyện của chị HƯƠNG GIANG em thầm nghĩ. Thôi cho qua đi, ít nhất hôm qua em đã đưa được cả nhà về quê viếng ông nội, không ai bi say xe, trên đường đi an toàn, Mẹ em không bị ốm giữa đường, con trai em ngoan, không quấy, về nhà lại đi học bình thường nên coi như là MAY MẮN. Họ tham thì trời sẽ lấy lại của họ. Mình coi như bài học vì quá tin người.
Chi sẻ với mọi người vậy thôi, giờ em phải làm việc đã. Nếu như e làm việc chăm chỉ từ giờ đến tết âm lịch em cũng sẽ kiếm lại được 30tr. heheheh

50
0
0

oceanmb1511

Ðề: Trả lời: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Chia sẻ với chị nhé! Thôi của đi thay người chị nhé! E cũng hay tin người như thế lắm, cứ xảy ra chuyện rồi mới lại nghĩ thế này thế nọ, nhưng lại đâu vào đó. Nhưng thôi, mình lại may và có người khác giúp lần khác, nên e nghĩ mình ăn ở có đức thì không lo chị ạ! Chia sẻ với chị, chúc chị kiếm lại được nhiều nhiều hơn con số chị nói nhé!

216
0
0

mebekevin

Trả lời: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

@ Chị HG, em quên mất là nhắc chị vụ THÀNH PHỐ MỚI BÌNH DƯƠNG :). chị check giúp tụi em với nhé :):)

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Vàng SJC :35,5-35,59
USD TPHCM : 21060-21090
CẬP NHẬT LÚC 9.00AM

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.