Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
104
0
0

capucino_2612

Ðề: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

me-songhye chưa vào được skype àh
thế đã load được nó xuống chưa

31
0
0

Mít mẹ

Trả lời: Ðề: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Bà ơi, làm sao tôi lọ mọ load Skype nhưng mà lúc nó hiện ra cái mã cài, tôi thề với bà là tôi chả luận ra được chữ gì. Mình cũng high tech lắm mà sao cứ bó tay với thằng Skype này là sao nhỉ? Ở nhà không được, ở CQ cũng không xong.

6
0
0

me_songhye

Ðề: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Vưỡn chưa, hic hic. Mà mẹ nó còn bưởi diễn ko, hôm qua lọ mọ vào LCM thấy topic của mẹ nó nhưng hình như khó rùi đúng ko?

6
0
0

me_songhye

Ðề: Trả lời: Ðề: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Bà ơi, làm sao tôi lọ mọ load Skype nhưng mà lúc nó hiện ra cái mã cài, tôi thề với bà là tôi chả luận ra được chữ gì. Mình cũng high tech lắm mà sao cứ bó tay với thằng Skype này là sao nhỉ? Ở nhà không được, ở CQ cũng không xong.
Nếu ko đọc được mã đấy bạn ấn nút refresh nó sẽ hiện ra mã khác, mình cũng phải làm mấy lần đến lúc thấy mã nào đọc được mới thôi. Nhưng lúc ấn accept nó cứ báo check lại thông tin mới cú chứ.

216
0
0

mebekevin

Trả lời: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

@Canh Than, em ui chi chén hết cái giò của em roài :). vậy cho chị một cái nữa nhé. Gần tết chị lấy :):):)

6
0
0

me_songhye

Mẹ bé Kevin bị lấy trộm tiền à, đúng là tháng củ mật. Thế chị xử lý cậu lái xe ra sao, có thuê tiếp ko?

31
0
0

Mít mẹ

Trả lời: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Vào được Skype rồi thì làm thế nào để nói chuyện với mọi người đây?

31
0
0

Mít mẹ

@ Canh_thân: Em cho chị order 2 cái giò bê. CQ chị ở 4A Láng Hạ, nếu tiện đường thì mang hộ chị, không thì cho chị xin địa chỉ cơ quan hoặc địa chỉ nhà, chị xem nếu tiện đường chị qua lấy. Khoảng 26 tết chị lấy.

31
0
0

Mít mẹ

Skype của tớ là mitme79. Nhà ai add tôi cái nào.

6
0
0

me_songhye

Ðề: Trả lời: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Skype của tớ là mitme79. Nhà ai add tôi cái nào.
Mẹ nó làm thế nào thế, mình mãi vẫn chưa creat được TK

6
0
0

me_songhye

Tớ làm được rùi, hóa ra là pass nó yêu cầu có number mà tớ bỏ qua ko đọc

6
0
0

me_songhye

Mẹ nào add nick mình vào nhà với nhé: me-songhye
Thanks

104
0
0

capucino_2612

me-songhye add vào đi chứ
add mẹ nó mà k chả lời hay add nick thì làm sao vào room đc

44
0
0

buratino_dp

Ðề: Trả lời: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Hello cả nhà, em vào báo cáo tình hình đây

Huhuhu, em cứ tưởng sang năm mình mới bị sao THÁI BẠCH ai dè hôm qua dính rùi huhuhuhu
Hôm qua cả nhà phải về quê đám tang ông nội ( tức cụ ngoại Kevin) mẹ em, và các em đứa nào cũng say xe nên em nghĩ thôi thì mình cứ phải mang theo tiền để xử lý tình huống dọc đường mặc dù đã thuê nguyên một con INOVA để cả nhà về. Thế là bao nhiêu tiền bán hàng hôm CN em bỏ vào túi mang theo người phòng thân. Về đến nơi nhà đám nên em nghĩ thôi để túi trên xe ( vì xe này em đã thuê và dùng đến 2 năm nay - cậu lái xe khá tin tưởng ) hix hix hỡi ôi. Ở đời không như mình nghĩ. Em bị cậu ấy móc mất hơn 12tr :( biết 100% là cậu ấy lấy mà cậu ấy chối. Cũng chẳng biết làm sao vì mình có bắt gặp tận tay đâu. Ân hận vì quá tin người.
Lúc đầu em cũng buồn và giận bản thân mình lắm, đó là mồ hôi công sức của mình chứ ít ỏi gì. Sau lại nhớ đến câu chuyện của chị HƯƠNG GIANG em thầm nghĩ. Thôi cho qua đi, ít nhất hôm qua em đã đưa được cả nhà về quê viếng ông nội, không ai bi say xe, trên đường đi an toàn, Mẹ em không bị ốm giữa đường, con trai em ngoan, không quấy, về nhà lại đi học bình thường nên coi như là MAY MẮN. Họ tham thì trời sẽ lấy lại của họ. Mình coi như bài học vì quá tin người.
Chi sẻ với mọi người vậy thôi, giờ em phải làm việc đã. Nếu như e làm việc chăm chỉ từ giờ đến tết âm lịch em cũng sẽ kiếm lại được 30tr. heheheh
Chia buồn với mẹKevin, coi như của đi thay người chị ạ. Hum qua cả nhà mình 8 sôi nổi mà ko thấy chị - nhìn cái khoản tiền mà chị dự tính sẽ kiếm lại đc tến Tết AL mà e thích quá!
Ra Tết chị đỡ bận, thời tiết ấm áp chị share cho e ít Kn làm xnk chị nhé!

912
0
0

HƯƠNGGIANG

VÀNG SJC : 35,52-35,61
USD TPHCM : 21030-21080
cập nhật lúc 2.00pm

235
0
0

metholau

Huhuhu, em cứ tưởng sang năm mình mới bị sao THÁI BẠCH ai dè hôm qua dính rùi huhuhuhu
Hôm qua cả nhà phải về quê đám tang ông nội ( tức cụ ngoại Kevin) mẹ em, và các em đứa nào cũng say xe nên em nghĩ thôi thì mình cứ phải mang theo tiền để xử lý tình huống dọc đường mặc dù đã thuê nguyên một con INOVA để cả nhà về. Thế là bao nhiêu tiền bán hàng hôm CN em bỏ vào túi mang theo người phòng thân. Về đến nơi nhà đám nên em nghĩ thôi để túi trên xe ( vì xe này em đã thuê và dùng đến 2 năm nay - cậu lái xe khá tin tưởng ) hix hix hỡi ôi. Ở đời không như mình nghĩ. Em bị cậu ấy móc mất hơn 12tr :( biết 100% là cậu ấy lấy mà cậu ấy chối. Cũng chẳng biết làm sao vì mình có bắt gặp tận tay đâu. Ân hận vì quá tin người.
Lúc đầu em cũng buồn và giận bản thân mình lắm, đó là mồ hôi công sức của mình chứ ít ỏi gì. Sau lại nhớ đến câu chuyện của chị HƯƠNG GIANG em thầm nghĩ. Thôi cho qua đi, ít nhất hôm qua em đã đưa được cả nhà về quê viếng ông nội, không ai bi say xe, trên đường đi an toàn, Mẹ em không bị ốm giữa đường, con trai em ngoan, không quấy, về nhà lại đi học bình thường nên coi như là MAY MẮN. Họ tham thì trời sẽ lấy lại của họ. Mình coi như bài học vì quá tin người.
Chi sẻ với mọi người vậy thôi, giờ em phải làm việc đã. Nếu như e làm việc chăm chỉ từ giờ đến tết âm lịch em cũng sẽ kiếm lại được 30tr. heheheh
Hihi...suy nghĩ được thế là ổn rồi, cứ yên tâm sang năm tuổi này tha hồ gặt hái mẹ Kevin nhé!

235
0
0

metholau

@ Canh_thân: Em cho chị order 2 cái giò bê. CQ chị ở 4A Láng Hạ, nếu tiện đường thì mang hộ chị, không thì cho chị xin địa chỉ cơ quan hoặc địa chỉ nhà, chị xem nếu tiện đường chị qua lấy. Khoảng 26 tết chị lấy.
Em có lấy cam Canh hay gà thì ới chị đặt cho tiện công người ship nhá! :D

16
0
0

Canh_than

Ui chia sẻ với C, em cũng mới bị giật mất con E71 mới dùng 6 tháng nhưng E vẫn thấy vui vì hạn cuối năm, của đi thay người và theo duy tâm mà nói nếu gặp hạn cuối năm thì năm sau lộc sẽ đến sớm. Mất tiền cuối năm cũng là chốt hạ cho cái hạn của năm cũ rồi, từ giờ CE mình yên tâm mà hưởng lộc và ăn Tết vui vẻ nhé. :)

99
0
0

mebutbong

Trả lời: Ðề: Trả lời: Tầng II : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Chia buồn với chị Kevin nhé , ..........

Hihi...suy nghĩ được thế là ổn rồi, cứ yên tâm sang năm tuổi này tha hồ gặt hái mẹ Kevin nhé!
Mẹ nó cho xin link để đặt cam canh với

Ui chia sẻ với C, em cũng mới bị giật mất con E71 mới dùng 6 tháng nhưng E vẫn thấy vui vì hạn cuối năm, của đi thay người và theo duy tâm mà nói nếu gặp hạn cuối năm thì năm sau lộc sẽ đến sớm. Mất tiền cuối năm cũng là chốt hạ cho cái hạn của năm cũ rồi, từ giờ CE mình yên tâm mà hưởng lộc và ăn Tết vui vẻ nhé. :)

Nghe em nói mà sướng cả người dù mất 12tr đến 120tr cũng đỡ buồn chị kevin nhỉ ???Mất điện thoại còn tiếc hơn mất tiền em ạ , bao nhiêu thông tin quan trọng

216
0
0

mebekevin

Hihihi, cảm ơn các mẹ đã chia sẻ, thôi thì "người đi thay của" ah quên " của đi thay người" hihihi

Nếu như lộc mà đến sớm thì mất của cũng đỡ buồn nhỉ? thôi phù phù xui xẻo bay đi bay đi bay đi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.