TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

37
0
0

Bingo yeu

Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Chị Hương Giang ơi, đứa em em có vay mấy cây vàng để mua nhà, giờ vàng lên cao quá nó sốt ruột, hiện tại nó có ít tiền, mua được khoảng hơn 1 cây, nó định mua luôn ở thời điểm này thì có nên mua ko chị? (tại chồng nó cũng sốt ruột nên cứ giục vợ mua luôn).
Em cảm ơn chị!

275
0
0

Me Hai An

Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Đầu tuần em vào quét nhà pha trà đây ! Mọi người ai ghé nhà mềnh thì uóng một chén nhá :D
Em có giá G đầu tuần đây ah:
SJC: 4360-4420 - Chết mất thôi Vàng ơi ! :((

275
0
0

Me Hai An

Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Chị Hương Giang ơi, đứa em em có vay mấy cây vàng để mua nhà, giờ vàng lên cao quá nó sốt ruột, hiện tại nó có ít tiền, mua được khoảng hơn 1 cây, nó định mua luôn ở thời điểm này thì có nên mua ko chị? (tại chồng nó cũng sốt ruột nên cứ giục vợ mua luôn).
Em cảm ơn chị!

Ôi tầm này giá đang điên điên mà vào là dễ ăn đủ lắm đớ. Công nhận kiểu mà còn nợ trong khi giá vàng ngày càng cao là sốt ruột lắm đấy. Nhưng cứ bình tĩnh. Mình nghĩ là để vài ngày nữa nó ổn định hãy mua, chứ giờ giá đang cao ngất thế này. Mua cũng sót lắm.
:(
Giờ giá đang hạ hơn lúc sáng rồi đớ. Tớ đồ rằng Vàng sẽ loanh quanh mức 41tr mà thôi !

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
37
0
0

Bingo yeu

Trả lời: Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Ôi tầm này giá đang điên điên mà vào là dễ ăn đủ lắm đớ. Công nhận kiểu mà còn nợ trong khi giá vàng ngày càng cao là sốt ruột lắm đấy. Nhưng cứ bình tĩnh. Mình nghĩ là để vài ngày nữa nó ổn định hãy mua, chứ giờ giá đang cao ngất thế này. Mua cũng sót lắm.
:(
Giờ giá đang hạ hơn lúc sáng rồi đớ. Tớ đồ rằng Vàng sẽ loanh quanh mức 41tr mà thôi !
Dạ em cảm ơn chị!!! Em cũng mong nó xoay quanh mức 41 như chị dự đoán, chứ em chả có kim có chỉ nào, cũng ko có nợ nần ai mà nhìn giá vàng em cũng lo lắng thế chứ!!!

66
0
0

kunkun717

Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Chi Nhím ơi, c đang nhập thêm U à, c dự nó sẽ lên bao nhiêu?

912
0
0

HƯƠNGGIANG

USD TPHCM hiện nay : 20750-20850 nhé!

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Em cảm ơn chị!
Cái quan trọng là khi nào phải trả ?

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Chi Nhím ơi, c đang nhập thêm U à, c dự nó sẽ lên bao nhiêu?
Tuần trước chị có chat với cao thủ vàng, chị nói tuần trước là 20700, còn tuần này là 20750. Nhưng đầu tuần nó thành 20850. Chị kỳ vọng 21500. Nhưng nên nhớ giá kỳ vọng của chị thường thấp hơn thị trường một chút.

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Đầu tuần em vào quét nhà pha trà đây ! Mọi người ai ghé nhà mềnh thì uóng một chén nhá :D
Mẹ Hải An có còn nói chị mua cao nữa không ? Chị bán sáng nay 43.2 và mua U 20700 rồi!

37
0
0

Bingo yeu

Trả lời: Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Cái quan trọng là khi nào phải trả ?
Dạ em thấy em ấy bảo cũng chưa cần gấp đâu, vì vay của người nhà nên bao giờ có thì trả thôi ạ, nhưng nó cứ sợ vàng sẽ lên tiếp nên sáng nay em chat với nó nó cứ giục em hỏi ý kiến chị xem sao.

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Dạ em thấy em ấy bảo cũng chưa cần gấp đâu, vì vay của người nhà nên bao giờ có thì trả thôi ạ, nhưng nó cứ sợ vàng sẽ lên tiếp nên sáng nay em chat với nó nó cứ giục em hỏi ý kiến chị xem sao.
Chờ một chút đi em ! Giá đang cao hơn giá TG qui đổi nhiều quá!

37
0
0

Bingo yeu

Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Chờ một chút đi em ! Giá đang cao hơn giá TG qui đổi nhiều quá!
Vâng em cảm ơn chị nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

<br>Chờ một chút đi em ! Giá đang cao hơn giá TG qui đổi nhiều quá!

34
0
0

ngodong9

Trả lời: Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Mình còn chết ngất thôi, không biết sẽ tăng lên bao nhiêu nữa

912
0
0

HƯƠNGGIANG

[h=2]Công thức đầu tư: 50% đưa vào NH, còn 50% ở các kênh đầu tư khác[/h]Khi giữ của, người ta có khuynh hướng bỏ tiền vào 4 thứ: vàng, tiền, BĐS, và đồ cổ. Từ nay đến cuối năm, người giỏi là người có thể thiết chế được danh mục đầu tư chứ không phải biết đưa tiền vào đâu.
http://cafef.vn/20110808025556445CA...-dua-vao-nh-con-50-o-cac-kenh-dau-tu-khac.chn

235
0
0

metholau

Công thức đầu tư: 50% đưa vào NH, còn 50% ở các kênh đầu tư khác

Khi giữ của, người ta có khuynh hướng bỏ tiền vào 4 thứ: vàng, tiền, BĐS, và đồ cổ. Từ nay đến cuối năm, người giỏi là người có thể thiết chế được danh mục đầu tư chứ không phải biết đưa tiền vào đâu.
http://cafef.vn/20110808025556445CA...-dua-vao-nh-con-50-o-cac-kenh-dau-tu-khac.chn
Em update giá U nhé 2110 2130

Hihi...nhà mình cứ tình hình G, U tăng là mọi người lại về nhà đông đủ nhỉ? :D

235
0
0

metholau

Ðề: Trả lời: Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Mình còn chết ngất thôi, không biết sẽ tăng lên bao nhiêu nữa
Hôm nay thì giá lên đến 46 rùi các mẹ nhé, nhưng cứ bình tĩnh đi, giá đang náo loạn, đừng có manh động nếu không cần kíp quá gấp gáp, đúng không chị Nhím ui?

34
0
0

ngodong9

Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Hôm nay thì giá lên đến 46 rùi các mẹ nhé, nhưng cứ bình tĩnh đi, giá đang náo loạn, đừng có manh động nếu không cần kíp quá gấp gáp, đúng không chị Nhím ui?
Hình như giờ đang đà xuống rồi , đang 45.32

62
0
0

Me Miu

Có nên mua $ thời điểm này không mẹ HG ơi???????????????????????

275
0
0

Me Hai An

Mẹ Hải An có còn nói chị mua cao nữa không ? Chị bán sáng nay 43.2 và mua U 20700 rồi!
Vâng, em phục chị lắm rồi ah ! :) Chị lướt êm ái quá ! biết trước thì em cũng lướt cùng chị nhỉ ! hehehe