Tổ bánh Chia sẻ tình thương Hà Nội

3,310
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: Tổ bánh Chia sẻ tình thương Hà Nội

hihi Hua Bin mời cả nhà món ăn tinh thần kìa @};-

737
0
0

hienvth

Lâu lắm ko thấy chị Huabin :p, em cũng thích "món ăn tinh thần" :p B-)

3,310
5
38

thuyvuong

Active Member

ơ Lá mơ hỏi hay nhỉ, ai mà không thích món ăn tinh thần chứ :D

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

HAPPY BIRTHDAY TO CSTT !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bánh TO và Đẹp

Tim To và Khỏe đầy Yêu thương

Lung linh lung linh "Bé" tròn 1 tuổi

Cùng thổi nến nhé !

Cảm ơn tổ bánh CSTT Hà Nội @};- đặc biệt cảm ơn hội trưởng thuyvuong @};-.
Chưa bao giờ mình ăn miếng bánh nào "ngon" đến vậy.
Cảm ơn vì các bạn luôn đồng hành cùng CSTT@};-

2,204
1
0

Nikki

Chẹp chẹp chẹp...ực ực ực...

3,310
5
38

thuyvuong

Active Member

Cảm ơn tổ bánh CSTT Hà Nội @};- đặc biệt cảm ơn hội trưởng thuyvuong @};-.
Chưa bao giờ mình ăn miếng bánh nào "ngon" đến vậy.
Cảm ơn vì các bạn luôn đồng hành cùng CSTT@};-

Bánh ngon vì bọn em tìm được công thức chuẩn ạ :love:
Chúc Chia sẻ Tình Thương của chúng mình lúc nào cũng " To và Khỏe đầy Yêu thương " :cstt08:

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Thấm thoắt đã một năm kể từ khi gia đình Chia Sẻ Tình Thương có một tổ ấm riêng.

Một năm với bao nhiêu cố gắng của tất cả thành viên cùng nhau gây dựng nên một ngôi nhà ấm áp dành mục đích hướng về những cuộc sống chưa được trọn vẹn.

Một năm "chập chững", dò dẫm với không gian mới. Nhưng bên cạnh đó, chúng ta đã làm được rất nhiều việc có ý nghĩa, bắt đầu tại ngôi nhà này.

Cùng chúc web chiasetinhthuong.org vào tuổi mới với nhiều thành viên tâm huyết hơn.

Sinh nhật web cũng là ngày chúng mình cảm ơn sự đóng góp của tất cả mọi người
@};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};-

Mừng sinh nhật ngôi nhà chung CSTT - Cảm ơn tổ bánh Hà Nội luôn ngọt ngào tình yêu thương, cảm ơn vì các bạn đã luôn giữ ngọn lửa ấm áp trong ngôi nhà chung CSTT.@};-

255
0
0

myhanhhn_1982

Các mẹ cho em tham gia với em đang tập tành làm bánh theo các chị mong các chị chỉ giúp em

223
0
0

me Vung

Thanks tổ bánh Hà Nội bánh đẹp, bánh ngon chúc mừng thôi nôi nhà chúng mình, Chúc cả nhà thật nhiều sức khỏe để phụng sự CSTT.

13
0
0

hieumai1505

ôi, bánh, ngon wa, =p~ , cả nhà cho em tham gia với ạ, :), nhà mình làm bánh và bán bánh ở đâu thế ạ

141
0
0

Lâm Lâm

Các chị ơi cho em hỏi là em muốn đặt 1 chiếc bánh thì làm thế nào order được ạ? Dạo này em có nhiều chuyện buồn quá, chỉ thèm được ăn 1 miếng bánh, 1 thìa kem thật lạnh, thèm 1 vòng tay ấm ôm lấy mình quá.

10
0
0

cunbong_kfc

Trả lời: Tổ bánh Chia sẻ tình thương Hà Nội

e lính mới xin phép dc vào quét nhà ạ.hihi

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Các chị ơi cho em hỏi là em muốn đặt 1 chiếc bánh thì làm thế nào order được ạ? Dạo này em có nhiều chuyện buồn quá, chỉ thèm được ăn 1 miếng bánh, 1 thìa kem thật lạnh, thèm 1 vòng tay ấm ôm lấy mình quá.
Lâm Lâm có thích ăn Mousse ko? Chị sẽ làm tặng để em bớt buồn, và khi giao bánh chị ôm em nhé, được ko? Gọi chị 09820520 một một hẹn thời gian giao nhé chị sẽ làm cho em ăn.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Lâm Lâm có thích ăn Mousse ko? Chị sẽ làm tặng để em bớt buồn, và khi giao bánh chị ôm em nhé, được ko? Gọi chị 09820520 một một hẹn thời gian giao nhé chị sẽ làm cho em ăn.
Nghe lời mời của MN hấp rẫn quá hi hi, bài post của LL từ tháng 1 rồi, nếu giờ LL hết buồn rồi thì pass sang chị nhé @};- , chị "hứng".

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Tổ bánh Chia sẻ tình thương Hà Nội

Mình buồn theo kiểu "tôi buồn ko hiểu vì sao tôi buồn" có được Mít cho ăn bánh ko Mít ơi...........

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Nghe lời mời của MN hấp rẫn quá hi hi, bài post của LL từ tháng 1 rồi, nếu giờ LL hết buồn rồi thì pass sang chị nhé @};- , chị "hứng".
Dạ hôm nào em sẽ mời đại ca, còn Ong già biết làm bánh tự xử đê, làm Mousse mất có 10phút mà còn lười:p

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Trả lời: Ðề: Tổ bánh Chia sẻ tình thương Hà Nội

Dạ hôm nào em sẽ mời đại ca, còn Ong già biết làm bánh tự xử đê, làm Mousse mất có 10phút mà còn lười:p
HG thik làm bánh nhưng mà nhà toàn ng sợ péo ko dám ăn nh, nên nhà chị hay được "hứng", mỗi tội dạo này cũng lười bớt đi rồi nên hứng đc ít quá :p .

ăn còn lười huống chi làm hehee
Ong bây giờ phải ăn gấp đôi gấp ba, sao lại lười, muốn ăn roi hử :> .