Tổ chức chụp ảnh miễn phí tặng các bé.

2,501
0
0

Haidang02

Ðề: Tổ chức chụp ảnh miễn phí tặng các bé.

Rồi, nhất trí, chị cũng mang cả trẻ con nhà chị đi làm bộ ảnh, xem ảnh xong cũng thấy GATO lắm rồi :D ! @};-:x
Bảo với Cam ơi, chị xem ảnh mà cũng GATO lắm lắm ...

@Bừa : Giờ mới biết Bừa là cây trồng khắp nơi trong công viên :D

1,014
0
0

Em bé ngoan

Em xin lỗi spam chút ạ:
Em cám ơn mẹ Mít & Nem đã tặng bé nhà em tuýp kem ạ. Mẹ Mít & Nem hơn tuổi em mà trông trẻ trung xinh tươi hơn em quá cơ :) Em nói thật, ko phải nịnh đâu nhé ;)
Mẹ Zin ơi, em vẫn để nguyên tuýp kem để đợi có lọ sạch thì xan ra 1 nửa cho mẹ Zin đới. Nhà em có lọ Sudo đang dùng dở, em định dùng hết rồi xan ra đó. Mẹ Zin chờ đc ko ạ?

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Bảo với Cam ơi, chị xem ảnh mà cũng GATO lắm lắm ...

@Bừa : Giờ mới biết Bừa là cây trồng khắp nơi trong công viên :D
Không phải là cây trồng chị, em nghĩ là anh ý gieo hạt khắp nơi, nhỉ anh Bừa nhỉ:p

@ Bé ngoan: Con gái bôi thế nào em, có ổn ko? Mẹ Zin thích chia với ai thì chia nhá:) (Sáng nay mẹ Nem cũng bôi trộm một ít của Nem vì trời hanh khô quá, mình bôi cũng thấy dễ chịu)

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Đầu tiên em gửi lời cảm phục sâu sắc của em trước tài nghệ bắn của 2 bác phó nháy, sâu đó em xin sorry 2 bác vì nhà em không đến dự buổi chụp hình của các bác lý do là cả nhà em đang trong giai đoạn ốm đau. Nhìn ảnh của các bác làm cả nhà em thèm chụp quá đi cơ, đề nghị hôm nào nắng ráo điều kiện thuận lợi các bác lại tổ chức thêm 1 show nữa cho các gia đình CSTT nhé.
Em cảm ơn các bác nhiều nhiều.

741
0
16

Tiện thể tổ chụp ảnh kiêm luôn chức năng dạy chụp ảnh miễn phí cho CSTTers đê!:p Những người có súng mà không biết bắn như tớ chẳng hạn!