Tổ chức chụp ảnh miễn phí tặng các bé.

713
0
16

Virgo2007

Member
Ðề: Tổ chức chụp ảnh miễn phí tặng các bé.

À mà ko thấy ảnh người mẫu Cam đâu nhờ, anh Bảo pot đi.

@ Virgo: Màu mắt con gái thích nhỉ, Tây thế ko biết, bố nó có phải Tây ko đới?

@ Sông Cấm: Con gái lớn bằng mẹ rồi, thích nhỉ.

Manequin Mít nhợn với lỵ Virgo điệu nhỉ.
Hihi, không chị ạ, bố cháu Việt nam mít 100% ợ

713
0
16

Virgo2007

Member

Đùa mà, biết rồi mà, định trêu có phải nhờ ông hàng xóm ko mà ra màu mắt Tây thế:p
Hông ạ, tại hồi chửa hay xem ảnh mấy giai Tây chị ạ, đi đường lại liếc nữa, hihi

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Hông ạ, tại hồi chửa hay xem ảnh mấy giai Tây chị ạ, đi đường lại liếc nữa, hihi
Thế này thì chị phải học kinh nghiệm em khi nào làm tập 3 mới được:p

0
0
0
B

Bừa

Guest

Xin post vài tấm ảnh đẹp chúng tôi chụp trong ngày Chủ nhật với cơn rét đầu mùa :)

Các Mẹ cũng tranh thủ tạo dáng

:cstt03:
Hôm nọ Bừa đi Bách thảo chơi với Diêm Vương. Diêm Vương bảo ta cho con 1 điều ước, con ước gì???
Bừa bảo: Con ước được là cây và Diêm Vương chỉ vào cây này rồi đánh dấu sơn vàng vàng đây.
Diêm Vương bảo rằng:

- Ai ôm cái cây này đầu tiên sẽ là vợ con và sẽ sinh cho con 1 cô con gái có mắt đẹp như Tây,
- Ai ôm cây này thứ 2 cũng sẽ là vợ con và sẽ sinh cho con 1 cậu con trai khôi ngô tuấn tú.

- Còn người nào chổng đít vào mày thế này là .... là người ta không yêu mày đâu nha.[-X[-X
- Sao lại thế ạ????
- Vì nó không thích
- Sao không thích ạ????
- Không thích là không thích... Mày hỏi gì lắm thế.X(X(
- Nhưng mà con yêu cô ấy!!????
- Shix mày tưởng tao không biết yêu chắc... Mà mày có biết ai là tao không???
- Dạ trông Diêm Vương giống giống Đồng Nát..ạ

:D:D:D:D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Icon cười lăn lộn đâu rồi Admin ới:p
Chiều là chuyện Sờ cây, giờ là chuyện chổng đít vào, thay xoành xoạch thế ko biết sáng mai lại thành chuyện gì nữa đây...Không khéo lại có chuyện trồng cây nữa nhỉ...

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Anh Bừa ơi là anh Bừa... Bó tay với anh rồi!!!

1,904
0
36

291179

Active Member

Ôi bé nào cũng yêu, mẹ bé cũng yêu:-*:-*:-*

118
0
0

nangmuadong

Dzụ này phục anh Bừa sát đất luôn...

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

sáng nay em ngái ngủ mà đọc chuyện của anh Bừa tỉnh luôn...=))^:)^
lại thấy tiếc ngẩn ngơ vì hôm đấy k đi được :(

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

chị Mít&Nem ơi, em cũng muốn mua kem mixa be be, ZIn nhà em cũng chàm má, ở đâu bán hả chị?

1,014
0
0

Em bé ngoan

Qua chỗ mình ngày mai nhé (30 Nguyễn Du), mình gửi cho lọ kem Pháp mà em Poohkitty vừa bán gây quỹ hôm nọ, kem Mixa bebe ý, Nem ngày xưa bé hay bị thế lắm, chỉ rửa sạch mặt và bôi kem hàng ngày mà một tháng sau là hết (chứ bôi Eumovate khỏi mấy ngày lại bị lại mà hại lắm vì có corticoid đấy). Nhưng Mixa cứ bôi đều ko sao, là kem dưỡng da trẻ em đấy. Mình nhìn ảnh bé cũng nghĩ giống Nem nhà mình.
Em cám ơn chị :x
Hôm nọ em cũng đặt mua nhưng hết hàng nên em chỉ mua được Sudo Cream trong đợt hàng Hà Lan thôi ạ.
Em nhờ anh xã em làm ở phía đó qua được không ạ? Vì em đang ở hơi xa chỗ chị ạ (gần Hà Đông).
Bao nhiêu xiền để em gửi chị ạ?

1,014
0
0

Em bé ngoan

Hay mẹ Zin và em chia đôi, cùng dùng :)
Con nhà em bị chàm thể nặng, eumovate ko nhằm nhò gì sất. Cứ phải dòng nặng hơn thì mới trắng trẻo mịn màng được vài hôm :(
Mẹ Zin đồng ý thì để em kiếm lọ sạch rồi chia ra.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Mixa bébé ở HN ko thấy bán đâu, nhà mình thì hay mua dự trữ nên vẫn còn, hai mẹ thích chia thì mình chia cho nhé, ko phải tiền đâu. Vì mình tham khảo hết các trường hợp bị thế này ở WTT rồi, bôi thuốc ko tác dụng gì mấy mà lại ko bôi lâu được, rất hại người. Kem Mixa thực ra chỉ là kem dưỡng, lau sạch mặt rồi bôi thì bản thân lớp kem sẽ giúp ngăn ngừa vi khuẩn xâm nhập và có tác dụng làm mềm da tốt nên sẽ đỡ bị chàm. Nem nhà mình bị bôi đủ các loại mà chỉ có Mixa bôi triền miên là hết thôi. Hai mẹ cho con dùng thử nếu thích thì mình lại nhờ người quen ở Pháp mua, có tiếp viên xách hộ về, ko lo đâu. Nhà mình hay mua thế. Nếu Em bé ngoan ở Hà Đông là gần nhà mình, thôi chiều tối qua nhà mà lấy gần hơn, nhà mình ở khu Thanh Xuân đấy. Mẹ Zin thì mai chị mang đi cho nhé, được ko?

1,014
0
0

Em bé ngoan

Mixa bébé ở HN ko thấy bán đâu, nhà mình thì hay mua dự trữ nên vẫn còn, hai mẹ thích chia thì mình chia cho nhé, ko phải tiền đâu. Vì mình tham khảo hết các trường hợp bị thế này ở WTT rồi, bôi thuốc ko tác dụng gì mấy mà lại ko bôi lâu được, rất hại người. Kem Mixa thực ra chỉ là kem dưỡng, lau sạch mặt rồi bôi thì bản thân lớp kem sẽ giúp ngăn ngừa vi khuẩn xâm nhập và có tác dụng làm mềm da tốt nên sẽ đỡ bị chàm. Nem nhà mình bị bôi đủ các loại mà chỉ có Mixa bôi triền miên là hết thôi. Hai mẹ cho con dùng thử nếu thích thì mình lại nhờ người quen ở Pháp mua, có tiếp viên xách hộ về, ko lo đâu. Nhà mình hay mua thế. Nếu Em bé ngoan ở Hà Đông là gần nhà mình, thôi chiều tối qua nhà mà lấy gần hơn, nhà mình ở khu Thanh Xuân đấy. Mẹ Zin thì mai chị mang đi cho nhé, được ko?
Em cám ơn chị nhiều :x
Chiều tối em sẽ qua nhà chị ạ :)

713
0
16

Virgo2007

Member

Ôi trời, chết cười với chuyện của anh Bừa, haha. Bái phục, bái phục

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

chị ơi, cho em số cầm tay, trưa về em lướt qua lấy he he...umua umua (cái này là kiểu hôn của bọn teen hợ hợ):-*

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Nếu cả nhà còn tín nhiệm thì chúng tôi sẽ tổ chức thêm một vài buổi chụp nữa vào những ngày nắng đẹp :x
Em chờ mỗi câu này của chị. Hôm ấy em thích lắm mà bận ko đến được. Hôm nào nhé chị nhé! Cho em bon chen với các bé với nhé! hehe. :">:">

1,557
0
0

Camellia

Em chờ mỗi câu này của chị. Hôm ấy em thích lắm mà bận ko đến được. Hôm nào nhé chị nhé! Cho em bon chen với các bé với nhé! hehe. :">:">

Rồi, nhất trí, chị cũng mang cả trẻ con nhà chị đi làm bộ ảnh, xem ảnh xong cũng thấy GATO lắm rồi :D ! @};-:x

0
0
0
B

Bừa

Guest

Em mới bảo tên em là Sông Cấm,
Thế là anh tay cứ chọc túi quần.
Em kẽ bảo hôm nay trời lành lạnh
Anh vội vàng...ta về sớm đi em:">

:D hihihi Chúc anh chị HP!!!