Tổ chức chụp ảnh miễn phí tặng các bé.

595
0
0

Vigisa

Ðề: Tổ chức chụp ảnh miễn phí tặng các bé.

Chị ơi cho em đăng ký với nhé. Em cảm ơn nhiều.@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

780
0
0

memynhi

khi nào có c/tr cho ĐN, HP, SG, v.v. vậy ta ? :cstt04: :cstt04: :cstt04:

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member
Ðề: 8h-11h Chủ nhật 15.11 Nhóm phim CSTT tổ chức chụp ảnh miễn phí tặng các bé (Chụp ra File)

Xin lưu ý các Bố, các Mẹ nên đưa con đến sớm, trời mát các con sẽ thoải mái hơn khi chụp:)

Nhân tiện khi nhóm tác nghiệp cũng cần sự hỗ trợ của các Bố, các Mẹ như phụ giúp một số việc hậu trường, tạo dáng cho các con, khuyến khích các con thoải mái, tự tin khi chụp, mong các Bố, các Mẹ hết sức giúp đỡ nhóm chúng tôi.

Trân trọng,
Rất chi là chuyên nghiệp hê hê...thế hum đấy có cả Bảo , Bừa, Nát thì em cho bé nhớn ở nhà..hợ hợ xem có..."sơ múi" được giề k?:">

420
0
0

Sông Cấm

Ui hay quá, đang mong có dịp có nhiếp ảnh gia nào thi nhờ vả chụp ảnh cho mấy đứa nhà chị. May quá có rồi, lại đúng nhiếp ảnh gia yêu thích :D. Cho chị đăng ký 3 đứa nhà chị nhé. Sẽ đến sớm. Cảm ơn bọn em nhiều nhiều @};-

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Thế là thành off vườn trẻ CSTT nhể:D
Cam ơi, ai nớp diu!:x:-*

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

yêu chị quá
cho nhà em đăng ký 3 suất ạ
Ong, Xiao Ling, Hến ạ

118
0
0

nangmuadong

Hichichic... Em cũng muốn làm người mẫu cho chị Cam, nhưng ko được nữa rùi... Tuần sau bị di cư vào Nha Trang. Khi nào chị và đoàn làm phim vào Nha Trang thì ới em một tiếng nha...

1,557
0
0

Camellia

Hichichic... Em cũng muốn làm người mẫu cho chị Cam, nhưng ko được nữa rùi... Tuần sau bị di cư vào Nha Trang. Khi nào chị và đoàn làm phim vào Nha Trang thì ới em một tiếng nha...
Thế em không ra tham dự Ngày hội văn hóa các vùng miền tổ chức tại Hà Nội ư? Bọn chị đang chờ em ra để chụp ảnh tặng em đấy? @};-

993
0
0

Cá Chép

Chị Cam ơi, hay thế không biết. Khi nào chị vào SG cho tụi em một bữa thỏa thích nhé @};-

199
0
0

huyenlinh

Chị ơi ! chị nghĩ ra thật hay đấy! Bọn trẻ con yêu nhỉ mà các bố mẹ vui nữa! Ước gì mình cũng được chụp chon bọn trẻ!!!!:x:cstt09::cstt02:

1,557
0
0

Camellia

Chị Cam ơi, hay thế không biết. Khi nào chị vào SG cho tụi em một bữa thỏa thích nhé @};-

ỪA, nếu có dịp vào, nhất định chị sẽ tổ chức chụp tặng. :x Khi nào mọi người ra, cứ báo trước để tụi chị nghênh đón, chụp ngoài này nhé!@};-

1,557
0
0

Camellia

Chị ơi ! chị nghĩ ra thật hay đấy! Bọn trẻ con yêu nhỉ mà các bố mẹ vui nữa! Ước gì mình cũng được chụp chon bọn trẻ!!!!:x:cstt09::cstt02:
Em ơi chủ nhật lên Hà Nội chơi nhé?@};-

1,014
0
0

Em bé ngoan

Vui thế ạ :)
Mùa này là mùa "đau khổ" của con bé con nhà em. Hè thì cũng chẳng đến nỗi nào, cứ thu - đông - xuân là da khô, là chàm dị ứng thời tiết.
Dưng cơ mà em vẫn muốn cho con được giao lưu với các bạn hôm đó.
Cho em đăng ký 1 suất với ạ. Cho "người mẩu" Khánh Linh :D. Còn nam "người mẫu" Minh Quân thì trộm vía không má hồng (vì chàm) như chị, nhưng ốm ra ốm vào, chả đi chơi đâu được. Khi nào các bác cần người mẫu còi nhất Hà Nội thì ới em nhá. Em chưa thấy bé nào còi như con em. (Chán thế chứ. Nhìn sốt ruột lắm mà chẳng biết làm sao cho con khỏe, con lớn.)
Chúc cả nhà có 1 chủ nhật thú vị ở Bách Thảo :cstt03:

1,557
0
0

Camellia

Vui thế ạ :)
Mùa này là mùa "đau khổ" của con bé con nhà em. Hè thì cũng chẳng đến nỗi nào, cứ thu - đông - xuân là da khô, là chàm dị ứng thời tiết.
Dưng cơ mà em vẫn muốn cho con được giao lưu với các bạn hôm đó.
Cho em đăng ký 1 suất với ạ. Cho "người mẩu" Khánh Linh :D. Còn nam "người mẫu" Minh Quân thì trộm vía không má hồng (vì chàm) như chị, nhưng ốm ra ốm vào, chả đi chơi đâu được. Khi nào các bác cần người mẫu còi nhất Hà Nội thì ới em nhá. Em chưa thấy bé nào còi như con em. (Chán thế chứ. Nhìn sốt ruột lắm mà chẳng biết làm sao cho con khỏe, con lớn.)
Chúc cả nhà có 1 chủ nhật thú vị ở Bách Thảo :cstt03:

Em cứ cho người mẫu còi ấy đến đi, cạnh tranh với Ỉn nhà chị :D Ỉn nhà chị đang giữ chức vô địch còi đấy :) @};-

1,014
0
0

Em bé ngoan

Em cứ cho người mẫu còi ấy đến đi, cạnh tranh với Ỉn nhà chị :D Ỉn nhà chị đang giữ chức vô địch còi đấy :) @};-
Bác ơi, người mẫu ấy em chưa rõ số đo 3 vòng ntn, dưng mà sắp tròn 1 tuổi rồi, cân nặng bao nhiêu đố bác biết ạ?

118
0
0

nangmuadong

Thế em không ra tham dự Ngày hội văn hóa các vùng miền tổ chức tại Hà Nội ư? Bọn chị đang chờ em ra để chụp ảnh tặng em đấy? @};-
Oa oa oa... Chị càng nói làm em càng đau khổ. Em tưởng nhập học trễ, ai dè giấy báo về sớm quá. 21 nhập học, 22 khai giảng... nên em ko thể vào trễ quá được... Ko kịp để bàn giao công việc luôn... Vắt ngược chân lên cổ nè...
Hichic... Chúc nhà mình có những tấm ảnh thật xinh, thật đẹp... Chụp xong post lên cho em xem đỡ thèm nhoa!

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Ðề: Tổ chức chụp ảnh miễn phí tặng các bé

Em liệt kê lại danh sách để bác Cam tiện đường sắp xếp ạ

1) 291179
2) Mymy?? (chị bay ra HN hả :p)
3) Mexecuazin
4) BB&C: 4 suất, từ 9-10h
5) Hienvth (chụp cho người nhớn, anh Bảo, Bừa, Nát phụ trách, giờ nào cũng đc :D)
6) Mít & Nem (đk dự bị)
7) Vigisa
8) Sông Cấm (3 suất, sẽ đến sớm)
9) Ong
10) Xiao Ling
11) Hến
(3 nhà này đk 9:30~...)
12) Em bé Ngoan

2,501
0
0

Haidang02

Đăng cũng muốn chụp thì sao bây giờ ::-?
Mà cô Cam còn ảnh nào của mẹ con HD thì gửi cho mẹ cháu đi nhé ...

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Hi, hôm nay em mới dám chắc để đăng ký ạh. Chị Cam ơi, cho mẹ con Mít nhợn suất với nhé! @};-@};-@};- :-*:-*:-*