Tổ chức chụp ảnh miễn phí tặng các bé.

1,557
0
0

Camellia

Ðề: Tổ chức chụp ảnh miễn phí tặng các bé.

Đăng cũng muốn chụp thì sao bây giờ ::-?
Mà cô Cam còn ảnh nào của mẹ con HD thì gửi cho mẹ cháu đi nhé ...

Sozy chị ,để em lục lại cái đống ảnh đấy rồi em gửi nhé. Đợt ấy nhiều ảnh xong lu bu em quên lun huhu!

872
0
0

kelly

Ôi, chị vào muộn quá. Bây giờ đã là 13h33 ngày 15/11 rôi thế là Kelly nhà chị lại nhỡ mất buổi chụp ảnh rồi. Có dịp nào nữa không cô Camellia ơi, cho cháu xếp lịch chờ với, mẹ cháu chụp cho thì nhiều lắm nhưng mà chẳng cái mào ra cái nào cả. Hy vọng cô lại tổ chức 1 đợt chụp trong tương lai gần cô nhé. Mẹ con cháu sẽ xếp gạch chờ :x.

1,014
0
0

Em bé ngoan

Xin lỗi các bác là sáng nay nhà em có việc bận nên không đến Bách Thảo được ạ.
Hôm nay phó nháy và các người mẫu có làm việc ăn ý hông ạ :
Chỗ nhà em (Triều Khúc) hơi có mưa lất phất, ko biết Bách Thảo ntn.
Em đã hứa cho "người mẩu" Bi tồ nhà em là đi chụp ảnh, nhưng vì không đi được nên em bù cho "người mẩu" mấy pô ảnh tại gia.
Rất mong sớm được xem bộ ảnh hôm nay của nhà mình :)

1,557
0
0

Camellia

Hichichic... Em cũng muốn làm người mẫu cho chị Cam, nhưng ko được nữa rùi... Tuần sau bị di cư vào Nha Trang. Khi nào chị và đoàn làm phim vào Nha Trang thì ới em một tiếng nha...
haha! hôm nay chị mới để ý chi tiết này! Liệu có thể hiểu đây là kết quả bỏ phiếu?! :D

@cả nhà: hôm nay thời tiết không đẹp lắm, trời trở lạnh và thậm chí còn suýt mưa nữa, nên có vài gia đình đến chụp thôi. Tuy nhiên ảnh rất đẹp.
Xin post một vài ảnh gọi là Demo nhé. Còn rất rất nhiều ảnh đẹp khác nữa và đặc biệt trong máy anh Bảo thì còn ...chậc!

Bống và em gái này​

Tôm​

Công chúa nhà Virgo với đôi mắt màu ghi tuyệt đẹp​

Mẹ Mit Nhợn cũng tích cực cạnh tranh với các con :D

Nếu cả nhà còn tín nhiệm thì chúng tôi sẽ tổ chức thêm một vài buổi chụp nữa vào những ngày nắng đẹp :x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
118
0
0

nangmuadong

@Camellia: Giờ mới phát hiện ra thì cũng chưa muộn đâu chị. Kế hoạch lại thay đổi, tối 20/11 em sẽ có mặt tại Hà Nội. Mời nhà mình đến Trung tâm Triễn lãm Việt Nam để thưởng thức tất cả những tinh hoa văn hoá, ẩm thực của Quảng Nam. Tối 21 và 22 sẽ có tổ chức tái hiện Đêm rằm phố cổ Hội An và Huyền thoại Mỹ Sơn đấy. Hy vọng hôm đấy sẽ được bon chen làm người mẫu cho chị Cam...
Em ra đến nơi sẽ ới cho chị nha!

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

hôm qua em phải đi ăn giỗ cậu chồng, hờ hờ...định cho con ra sớm, đến 10h về đi là vừa, thế mà con giai 9h mới dậy (đắp chăn ấm thì phải :)). Lúc sau thì trời hơi mưa phùn, bà nọi k cho đi (sợ em về muộn, k kịp lên nhà cậu). Tiếc hùi hụi:-O

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Eo ơi, xấu hổ quá bác Cam ơiii! :-* Mít nhợn nhà em chả chịu "tạo dáng" nên em đành "thay thế" con vậy. :D

713
0
16

Virgo2007

Member

hôm qua em phải đi ăn giỗ cậu chồng, hờ hờ...định cho con ra sớm, đến 10h về đi là vừa, thế mà con giai 9h mới dậy (đắp chăn ấm thì phải :)). Lúc sau thì trời hơi mưa phùn, bà nọi k cho đi (sợ em về muộn, k kịp lên nhà cậu). Tiếc hùi hụi:-O
Hum nay có đứa ngồi tiếc nè, haha. Đã gọi rồi mà vẫn còn lười không chịu đi cơ. Nhiều ảnh đẹp lắm nhá. Hai tay máy Cam và Bảo phải gọi là cực chuyên nghiệp nhá, hehe

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Hum nay có đứa ngồi tiếc nè, haha. Đã gọi rồi mà vẫn còn lười không chịu đi cơ. Nhiều ảnh đẹp lắm nhá. Hai tay máy Cam và Bảo phải gọi là cực chuyên nghiệp nhá, hehe
Nhìn ảnh em đã tiếc lắm rồi, chị còn ...:-&
Cái bé mẹ Mít Nhơn là bé nào thế ạh?? sao xinh thế nhỉ
Hớ hớ...em Moon đúng là có đôi mắt đẹp thật, chán anh ZIn quá, àh k phải...chán mẹ anh ZIn quá.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Nhà cháu dậy sớm lên đường rồi nhưng nửa chừng phải quay về vì người mẫu bị lạnh, ho, nôn hết ra xe

tối qua mẹ cũng nửa đêm dậy dọn giường, thay quần áo

cứ mùa đông là "sống chung với lũ"

467
0
0

pink3

hic hic Ong lại ốm à, sao giống sơ ri thế nhỉ, một tháng phải uống kháng sinh đến hơn 20 ngày :-&

1,014
0
0

Em bé ngoan

"Bé" mẹ Mít Nhợn đúng đáng người mẫu ảnh chuyên nghiệp :D

Còn đây là 2 người mẫu nhà em, 1 người mẫu có nick name là Bi "mẩu", 1 người được gọi là Bob còi. Em chụp bù cho người mẫu vì không được đến Bách Thảo tạo dáng cho các bác nhiếp ảnh gia của CSTT :)

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

"Bé" mẹ Mít Nhợn đúng đáng người mẫu ảnh chuyên nghiệp :D

Còn đây là 2 người mẫu nhà em, 1 người mẫu có nick name là Bi "mẩu", 1 người được gọi là Bob còi. Em chụp bù cho người mẫu vì không được đến Bách Thảo tạo dáng cho các bác nhiếp ảnh gia của CSTT :)

yêu quá là yêu:-*:-*:-*

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Con gái nhà mẹ bé ngoan bị chàm má à?

1,014
0
0

Em bé ngoan

Con gái nhà mẹ bé ngoan bị chàm má à?
Vâng ạ. Chàm mãi mà chưa khỏi ạ. Hồi nhỏ các bác sỹ nói ngoài 3 tuổi sẽ khỏi mà giờ ngoài 3 tuổi rồi vẫn cứ da khô, má đỏ.
Sáng nay trời lạnh, má đỏ tưng bừng.
Da khô như da rắn ạ.
Có lẽ ở trong Nam sẽ đỡ hơn, vì không có mùa đông như ngoài Bắc.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Vâng ạ. Chàm mãi mà chưa khỏi ạ. Hồi nhỏ các bác sỹ nói ngoài 3 tuổi sẽ khỏi mà giờ ngoài 3 tuổi rồi vẫn cứ da khô, má đỏ.
Sáng nay trời lạnh, má đỏ tưng bừng.
Da khô như da rắn ạ.
Có lẽ ở trong Nam sẽ đỡ hơn, vì không có mùa đông như ngoài Bắc.
Qua chỗ mình ngày mai nhé (30 Nguyễn Du), mình gửi cho lọ kem Pháp mà em Poohkitty vừa bán gây quỹ hôm nọ, kem Mixa bebe ý, Nem ngày xưa bé hay bị thế lắm, chỉ rửa sạch mặt và bôi kem hàng ngày mà một tháng sau là hết (chứ bôi Eumovate khỏi mấy ngày lại bị lại mà hại lắm vì có corticoid đấy). Nhưng Mixa cứ bôi đều ko sao, là kem dưỡng da trẻ em đấy. Mình nhìn ảnh bé cũng nghĩ giống Nem nhà mình.

25
0
0

Bảo

Xin post vài tấm ảnh đẹp chúng tôi chụp trong ngày Chủ nhật với cơn rét đầu mùa :)

Nàng công chúa của chị LG

My name is TOM

Công chúa nhà Virgo

Hoàng tử nhà KuKu

Cháu là Mít Nhợn ah

Công chúa nhà chị Sông Cấm

Bè lũ 4 tên (hix, giống đoàn làm film cũng...4 tên)

Các Mẹ cũng tranh thủ tạo dáng

:cstt03:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

ôi anh Bảo ơi, ngất ngây con gà tây rồi:x

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Anh Bảo ơi, sao lại chụp có một nửa mặt thế kia:-O Trừ phi là chụp nghiêng nhỉ, chứ chụp thẳng thì em thấy thế ko ổn.

Ngoài lề: Chồng em có lần vẽ cô em gái, lúc đó vẽ dở đến mắt rồi để đấy, mãi sau mới vẽ nốt. Trong thời gian ý thì cô em gái chồng em bị đau mắt, nên chồng em bị cả nhà mắng cho một trận đấy. Em hay kiêng, nói gì quá các bác đại xá cho em nhé.

À mà ko thấy ảnh người mẫu Cam đâu nhờ, anh Bảo pot đi.

@ Virgo: Màu mắt con gái thích nhỉ, Tây thế ko biết, bố nó có phải Tây ko đới?

@ Sông Cấm: Con gái lớn bằng mẹ rồi, thích nhỉ.

Manequin Mít nhợn với lỵ Virgo điệu nhỉ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: