Trồng hoa quanh nhà - tầng 1

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
213
0
0

"hot boy utvanut"

Ðề: Trồng hoa quanh nhà

Cái giàn leo thì trông Tây lắm mà chả có gì leo.
Chị coldmoon, chị sâu cho em xem cái giàn được không, năn nỉ đó.
Em nhờ cái gì thì xã cũng làm nhưng nhờ làn giàn là xã chối đây đẩy. Em có mấy cây bìm bìm mà giờ cứ để nó leo vòng vèo trên lan can với cây bông giấy. Cây sử quân tử đang lớn cũng chưa biết tính sao. Vậy mà còn xin mẹ Ngộ hạt morning glory nữa có chết em không chứ.
Em quyết phải cho xã xem cái giàn Tây của chị để tiếp tục dụ dỗ, năn nỉ ỉ ôi đến khi nào xã chịu làm giàn thì em mới thôi. hic hic... ức quá đi mất.
Cám ơn chị trước nha.

813
0
0

coldmoon1990

Chị coldmoon, chị sâu cho em xem cái giàn được không, năn nỉ đó.
Em nhờ cái gì thì xã cũng làm nhưng nhờ làn giàn là xã chối đây đẩy. Em có mấy cây bìm bìm mà giờ cứ để nó leo vòng vèo trên lan can với cây bông giấy. Cây sử quân tử đang lớn cũng chưa biết tính sao. Vậy mà còn xin mẹ Ngộ hạt morning glory nữa có chết em không chứ.
Em quyết phải cho xã xem cái giàn Tây của chị để tiếp tục dụ dỗ, năn nỉ ỉ ôi đến khi nào xã chịu làm giàn thì em mới thôi. hic hic... ức quá đi mất.
Cám ơn chị trước nha
.
Keke. Ôi ngại quá nhỉ - chị chỉ ba hoa tý thôi em ơi, thế mà em đòi xem thiệt mới ngại chứ hì hì. Em đợi chị đã, cả 2 máy nhà chị hỏng tất, phải đi mượn máy mới sâu bọ cho em được.

Chị đóng các thanh tre vào nhau thôi mà, sau đó sơn trắng nên trông hiện đại. Còn nếu em để mộc thì trông kiểu mộc cũng rất hay đấy nhé, cái chính là hợp với kiểu nhà em thôi. Chị để ban công tầng 2 nên chị buộc phải sơn trắng, chứ nếu để tầng 1 thì chị thích để mộc hơn, nó match với đám đá ốp tường. Tầng 2 mà để mộc thì không chấp nhận được. Chị đặt ở tường hồi trong của ban công em ạ. Đợi đã nhé.

4
0
0

mylan

Pác Phuongthuan oi cho tui hỏi tí. Mấy bụi dừa cạn đỏ và trắng Pác mua ở đâu mà tui qua bưởi chỉ có màu tím. Tìm mãi, cả hạt giống cũng ko có màu đỏ . Làm ơn chỉ giúp. Tui là thành viên mới tập tụe, lại xa xôi , mò lên HN mua mà ko được

4
0
0

mylan

chị khaitam oi, e có ông anh đi Nhật đến cuối tháng 10 về. E rất thích hoa dừa cạn và dã yến thảo (các màu), e dặn anh í mua. Nhưng ko biết bên đó có hoa gì mà VN mình trồng được mà dễ trồng, hoa đẹp nhỉ, chị giúp e để em nhờ ông í mua.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.