Trung tâm nhân đạo Minh Đức - cần xem xét!

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Trung tâm nhân đạo Minh Đức - cần xem xét!

Ngày 21.04 nhận từ TK...5787 số tiền 150K của Nhím và Cún
Ngày 23.04 nhận từ TK...9683 số tiền 300K của Hiếu và VA
Ngày 23.04 nhận từ TK ...3461 sô tiền 500K của babycutie

Tổng hiên thời 950K
Topic đi Phú Thọ gộp hết vào các mẹ cũng mang đến lần nữa sữa và đồ cho các bé ở Minh Đức dùng trong vòng 1 tháng.
Tuy nhiên xin phép các mẹ để sau chuyến đi ngày 26.04 CSTT xin phép sẽ có quyết định phải làm gì hoặc không phải làm gì.
Số tiền này đã đựoc mang sang topic đi Minh Đức nhé. Cam cũng đã thông báo lên cùng mọi ng
@babycuti: Cần gì em hỏi qua tin nhắn được không em :kiss:

66
0
0

mecuahaianh

Các mẹ ơi, tình hình trung tâm Minh Đức mình sẽ tiếp tục như thế nào?

47
0
0

mehailong

Các mẹ ơi, tình hình trung tâm Minh Đức mình sẽ tiếp tục như thế nào?
Bọn mình lại muốn đóng góp thêm tí sữa và quần áo cũ cho các bé, vẫn liên lạc với mẹ Tiếu tiếu hay mẹ Tiểu xu? Các mẹ advise nhé.

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Bọn mình lại muốn đóng góp thêm tí sữa và quần áo cũ cho các bé, vẫn liên lạc với mẹ Tiếu tiếu hay mẹ Tiểu xu? Các mẹ advise nhé.
chị ơi, chị liên lạc với chị Camellia nhé!

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Các mẹ thân mến, vấn đề hỗ trợ các bé ở TT Minh Đức bọn mình vẫn đang tìm hiểu để tìm ra biện pháp hỗ trợ các con hết sức có thể. Tuy nhiên cũng cần có thời gian để mọi việc lắng xuống. Khi đó, bọn mình mới có thể biết chính xác làm gì là tốt nhất.
Tạm thời như chị Loan đã nói, CSTT sẽ tiếp tục ủng hộ các bé Minh Đức tuần tới 02 hộp sưã Dielac 900gr, 70 bỉm, và 3 gói bột nấu (0,5kg). Hiện số quà này đang gửi ở nhà mẹ Diễm Ngọc, sẽ nhờ mẹ Diễm Ngọc chuyển tới TT Minh Đức cho các con vào thứ hai đầu tuần tới.

Cám ơn các mẹ rất nhiều!!! :love::love::love:
Bài này Cam post bên topic đi Phú Thọ

47
0
0

mehailong

Chị Camellia ơi, làm thế nào để liên lạc được với chị đây. Ngày mai em mới có sữa và quần áo.[

Mình có thể gửi đồ qua ai bây giờ? Please advise nhé. Cho mình một cái hẹn để mình còn chuẩn bị đồ. Híchíc

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Chị Camellia ơi, làm thế nào để liên lạc được với chị đây. Ngày mai em mới có sữa và quần áo.[

Mình có thể gửi đồ qua ai bây giờ? Please advise nhé. Cho mình một cái hẹn để mình còn chuẩn bị đồ. Híchíc
chị ơi, chị Camellia hiện không ở HN, chị cứ chuẩn bị đồ rồi nhắn tin cho chị ấy qua diễn đàn nhé! Chắc bác ấy dạo này bận nên không ghé qua topic này.

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Bạn có thể mang qua nhà metyruoi giùm được không 0983201166:love:

47
0
0

mehailong

em ở số 22 ngõ 283 Đôi Cấn đây ạ, nếu tiện chị mang qua cho em cũng được ạ

Chị Cam bận đi công tác rồi ạ[

Nếu thế thì ngày mai mẹ nó có nhà ko? Nếu sáng mai ko mưa thì chắc mình sẽ mang qua. Sorry vì mình nói ốm cả tuần trước nên cũng cẩn thận.:smiling:

1,904
0
36

291179

Active Member

em ở số 22 ngõ 283 Đôi Cấn đây ạ, nếu tiện chị mang qua cho em cũng được ạ

Chị Cam bận đi công tác rồi ạ[

Nếu thế thì ngày mai mẹ nó có nhà ko? Nếu sáng mai ko mưa thì chắc mình sẽ mang qua. Sorry vì mình nói ốm cả tuần trước nên cũng cẩn thận.:smiling:
ôi mai em đi Thuỵ An mà, nhưng nếu mang qua em bảo nhân viên của em nhận ạ, đây là vp em mà

314
0
0

Me DiemNgoc

Các mẹ thân mến ! Chiều nay em đã mang 1 bịch đồ xuống MĐ và thăm các con . Đây là 1 vài tấm hình về các con ở MĐ , hiện tại các con đều bị ho và khò khè
Túi đồ em mang xuống MĐ gồm 70 chiếc bỉm + 2 hộp sữa + 3 gói bột nấu

314
0
0

Me DiemNgoc

Sorry các Mẹ , em chỉ post ảnh thôi chứ em ko nhớ được tên bé nào cả :smiling:

384
0
16

tho2006

Member

Cảm ơn mediemngoc nha, nhìn các con đứa nào cũng đáng yêu. :love::love:

1,557
0
0

Camellia

Cám ơn mẹ Diễm Ngọc nhiều lắm. Chị mong có thể thu xếp sớm để lên thăm các con nữa.

420
0
0

Sông Cấm

Mẹ Diễm Ngọc ơi, cảm ơn em đã thay các mẹ ở xa đến thăm các con và gửi ảnh. Nhìn các con mà thấy nhớ quá. Con bé Hà Lan dạo này có vẻ khỏe hơn và xinh xắn ghê.