Các loại dụng cụ làm bếp và công dụng

1,122
0
0

SCP

Ðề: Các loại dụng cụ làm bếp và công dụng

Tổ ong nào của cậu? Cái đôi ngà ngà vàng mà gần đứt mõm ấy, là của tớ nhé.
À ko , có nhận nhằng đôi của cậu đâu , đôi của tớ cũng ố ố vàng nhưng tớ buộc cái dây thép ở quai cơ

2,651
0
0

Khai Tâm

À ko , có nhận nhằng đôi của cậu đâu , đôi của tớ cũng ố ố vàng nhưng tớ buộc cái dây thép ở quai cơ
Ơ, tớ thấy cái Nikon đang cắp nách đôi dép tổ ong buộc dây thép.

Em nói thật là bác kelly mau ăn tối xong và vào post bài, chứ cứ thế này đánh nhau to vì dép tổ ong trong topic dụng cụ bếp. Đợi một tí gì mà suốt từ chiều đến giờ thế này :(

1,122
0
0

SCP

Em nói thật là bác kelly mau ăn tối xong và vào post bài, chứ cứ thế này đánh nhau to vì dép tổ ong trong topic dụng cụ bếp. Đợi một tí gì mà suốt từ chiều đến giờ thế này :(
Ớ ớ , ai lấy đôi dép buộc dây thép thì giả ngay về chỗ cũ nhá , đây thì ...đây thì ... đi báo bảo vệ

2,204
1
0

Nikki

Ớ ớ , ai lấy đôi dép buộc dây thép thì giả ngay về chỗ cũ nhá , đây thì ...đây thì ... đi báo bảo vệ
Ơ ko, em mới cắp đôi dép râu Bác Hồ cắt từ lốp xe tải của em ra mép khác ngồi, chứ mép ấy dép xếp đầy rồi, em chả dại dính vào đâu...để em cho bác số cầm chân của thằng thám tử tư "mối" nhá

1,122
0
0

SCP

Ơ ko, em mới cắp đôi dép râu Bác Hồ cắt từ lốp xe tải của em ra mép khác ngồi, chứ mép ấy dép xếp đầy rồi, em chả dại dính vào đâu...để em cho bác số cầm chân của thằng thám tử tư "mối" nhá
Ờ , ko phải thì thôi chứ cái đôi dép ấy là quý lắm đấy , từ ngày gạ gẫm bác Nát đấu giá đôi tổ ong của bác ấy mà bác ấy ko chịu , tớ phải chạy khắp nơi , dùng mọi mối quan hệ mới kiếm được đôi này đấy

2,651
0
0

Khai Tâm

Chả biết các bác trong bếp làm bánh thế nào chứ em là em cứ hay ngồi phệt xuống đất làm thôi. Ngồi lên dép, vừa không sợ thất lạc, lại êm êm, làm bánh thấy ngon hẳn ạ.
Ơ mà như vậy thì suy ra dép cũng được gọi là dụng cụ làm bếp đấy chứ nhỉ.

(May quá em không lạc đề, Admin và Mod ạ :-*)

2,204
1
0

Nikki

Haizzzz, ai cũng khoe stand mixer và KA...thế thì em khoe cái này cho nó khác người chớ =))

Công dụng: hướng dẫn sử dụng trước khi dùng, hí hí...

Còn cái CA thì đã bị "địa chủ" xiết nợ, cũng may là cũng đã được sờ, mò, ôm, hun, hít rui :(

Đây, đây...quà mới nhận hôm qua nhá

Công dụng: bào cái gì được thì bào, cái gì ko bào được cũng đưa vào bào tuốt =))

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Khiếp gãi đúng chỗ ngứa:D

Cái rây bột này thích ghê gớm nên khoe trước

new arrivals :)) cặp rack làm nguội bánh, để cả mác mỏ cho nó xịn

tình yêu đây, niềm tự hào đây, khuôn gang ong bướm Mít Nem thương tình thẩy cho

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
610
0
0

MinhMinh

Khiếp gãi đúng chỗ ngứa:D

tình yêu đây, niềm tự hào đây, khuôn gang ong bướm Mít Nem thương tình thẩy cho
Ôi trời! 8-> MN thương ai mà thương thế không bít! Cái khuôn đẹp quá! Đúng là TY đúng là là tự hào mẹ Cáo nhỉ!

993
0
0

Cá Chép

@Chị Cáo và...: cách đây 2 ngày em vừa được sờ mó cái khuôn ong bướm của một kẻ nào đó ;), quả là thích thật bác ạ.

872
0
0

kelly

Chẳng hiểu mạng mẽo thế nào mà cả tối qua chị không thể nào vào được CSTT và 1 số trang khác. Cú quá, hôm nay thì chị bận về ngoại làm cơm giỗ Ba chị rồi, lượn vào nghia tý rồi phải đi đây, có 1/2 cái thớt cùn bị vỡ, quấn thêm cái bao xác dứa xếp hàng nhé :laughing: . Chị sẽ khoe chổi cùn rế rách ngay khi có thể.

2,651
0
0

Khai Tâm

@Cáo: Em biết là còn nhiều thứ hay ho nữa đấy :p

@kelly: Lại phải đợi nữa ạ? :(

2,204
1
0

Nikki

@Kelly: bác ơi..."ngàn năm vẫn chờ" :p

2,204
1
0

Nikki

Ờ , ko phải thì thôi chứ cái đôi dép ấy là quý lắm đấy , từ ngày gạ gẫm bác Nát đấu giá đôi tổ ong của bác ấy mà bác ấy ko chịu , tớ phải chạy khắp nơi , dùng mọi mối quan hệ mới kiếm được đôi này đấy
Thế đã tìm được dép chưa chị???Tối qua em thức rình thì thấy hình như cái Mơ nó lấp ló, lập lò, thậm thụt, nách cắp cái gì trắng trắng ngà ngà, tay che miện cười hí hí đấy chị...;))

737
0
0

hienvth

Trưa nay nắng đẹp, em lôi bếp nhà em ra phơi nắng :D

P/S: Mọi người chờ em dọn bếp xong, phần em 1 chiếc dép ngồi xếp hàng nhé :D

14
0
0

lyly0808

nhà bác hienvth toàn khuôn siêu xịn, thèm ghê 8->

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

Hôm nay em phải đi làm nên có cái ảnh này chụp từ trước tết trưng ra trước ạ.

2,651
0
0

Khai Tâm

@Mẹ Tin: Em thích cả hai cái dụng cụ mặc áo đỏ. :-* Nhớ cái bowl inox Ikea quá.

737
0
0

hienvth

Hôm nay em phải đi làm nên có cái ảnh này chụp từ trước tết trưng ra trước ạ.
Hay để em qua phụ chụp ảnh rồi khai trương cái em Snowy Village nhở :p. A`, em còn nợ cái bạn áo đỏ 10 cái kẹo mút đấy, ko biết giờ bạn ý còn nhớ ko :D