Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Thứ 6 sang ăn chơi nhà memynhi rồi em ơi :D, em xem lại thứ 4, thứ 5 chi được không? khi đi nhớ hú chị một tiếng nhé!
chị subim được hú thì giật giây em luôn hì, em cũng ham đi he.he

2,801
0
0

muathu

Dạ thứ 5 cũng được ah ,em chiều theo mấy bà lão nhà mình .he he he .
Nhưng mà bà lão này lại muốn đi buổi chiều khoảng 5h đến 5h30 lúc đó các con mới đi học về chứ đi giữa trưa các con nghỉ trưa hoặc đi học hết mình vào thăm cũng phiền :)

2,801
0
0

muathu

Nhà mình ơi chương trình ăn trưa thứ 6, đặc sản Sài Gòn tại nhà Thủy mọi người cố gắng đi nhé Thủy nhờ muathu nhắn vì máy bị lỗi gì chạy treo hoài, khi đi nhớ mang theo cặp lồng bới về Thủy nói nấu nhiều lắm hihi.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

ối giời, miềng vừa chui ra từ trong đó thì họ tổ chức ăn uống kìa...hic
@chị Mùa thu: chị ơi, em cảm ơn chị nhìu...yêu nhà mình cực (cứ được nhõng nhẽo các chị) em đã có mẹt ở HN lúc 2h hôm nay chị ạhh

1,250
0
0

baoduy_susu

Mẹ Xề vào lúc nào mà không thấy tăm hơi nhỉ?

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Nhà Đà Nẵng mình ơi trưa nay có đi chùa Quang Châu không ah ?
hỏi chị subim có đi k, nếu đi buổi trưa thì chị theo được thủy ạh, còn mà đi buổi chiều như chị Lý đề xuất thì chị xin rút he.

2,801
0
0

muathu

Chị thì trưa nào cũng đi được nhưng mà chị thấy như hôm trước đi buổi trưa thì các cháu hoặc ngủ hoặc đi học mình đến không gặp các cháu không tìm hiểu được các cháu sống thế nào thiếu thốn gì thì đi mất công quá, còn nếu vô thăm phá giấc ngủ các cháu chị thấy tội, các con cứ thấy người lạ vô nằm cũng không yên, chị sẽ đi buổi chiều từ 4h30 trở đi, một chiều nào đó chưa biết, ai đi buổi chiều được thì ới muathu :x

@Susu: Em ơi hồ sơ xin chưa bệnh tim hôm đi chùa Quang Châu em giữ hay ai chị ???

@Em Xề: Có dịp vào lại thì sẽ có tổ chức ăn chơi, có gì đâu mà cảm ơn em ơi hihi

359
0
0

Em phụ thuộc vào các chị thôi .Em sẽ tranh thủ theo hầu ,he he he

1,669
0
0

mesubim

Nhà mình ơi chương trình ăn trưa thứ 6, đặc sản Sài Gòn tại nhà Thủy mọi người cố gắng đi nhé Thủy nhờ muathu nhắn vì máy bị lỗi gì chạy treo hoài, khi đi nhớ mang theo cặp lồng bới về Thủy nói nấu nhiều lắm hihi.
Ôi xui quá, tự nhiên có sự trùng hợp đen đủi, năm ngoái ăn chơi say xỉn nhà Mynhi chưa đã lại lo chạy có cờ về họp chi bộ. Hom nay mại mới nghe thông báo chiều mai (thứ 6) lại họp chi bộ. 2 giờ có phiên bán, 3 giờ họp chi bộ. Kế hoạch nghỉ buổi chiều để ăn chơi của Subim coi như tiêu tan, chán quá trời ui=)).

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Mẹ Xề vào lúc nào mà không thấy tăm hơi nhỉ?
em vào nhưng...đi đêm về hôm vứt vả nên chả í ới được. Kể cho các chị nghe, lần trước được các chị dẫn đi măm quán Trần, mí lại cafe Katy í, em chém gió ầm ầm được khen là ...cái giề cũng biết hờ hờ

2,801
0
0

muathu

Ôi xui quá, tự nhiên có sự trùng hợp đen đủi, năm ngoái ăn chơi say xỉn nhà Mynhi chưa đã lại lo chạy có cờ về họp chi bộ. Hom nay mại mới nghe thông báo chiều mai (thứ 6) lại họp chi bộ. 2 giờ có phiên bán, 3 giờ họp chi bộ. Kế hoạch nghỉ buổi chiều để ăn chơi của Subim coi như tiêu tan, chán quá trời ui=)).
Trùi ui nghe xong buồn thiu như cơm nguội, nhà mình ai đi được thì hú tiếng để còn biết, không thì muathu dặn nhà muathu tối đừng nấu cơm qua ăn xong bới về luôn thể. Đùa mọi người ai đi được nhắn giúp tiếng chứ Thủy nấu ra không biết để làm chi.

Không ăn chơi buổi chiều được thì trưa chạy qua ăn trưa xong chơi tí đi làm cả nhà nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
62
0
0

me tom09

Trả lời: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Chào cả nhà, vô tình biết được hội nhà mình. E tham gia với nhé. Chúc cả nhà 01 ngày tốt lành

2,801
0
0

muathu

Ðề: Trả lời: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Chào cả nhà, vô tình biết được hội nhà mình. E tham gia với nhé. Chúc cả nhà 01 ngày tốt lành
Welcome em nhé, nhà Đà Nẵng ít thành viên có thêm ai là mừng lắm @};-@};-@};-

1,669
0
0

mesubim

Trùi ui nghe xong buồn thiu như cơm nguội, nhà mình ai đi được thì hú tiếng để còn biết, không thì muathu dặn nhà muathu tối đừng nấu cơm qua ăn xong bới về luôn thể. Đùa mọi người ai đi được nhắn giúp tiếng chứ Thủy nấu ra không biết để làm chi.

Không ăn chơi buổi chiều được thì trưa chạy qua ăn trưa xong chơi tí đi làm cả nhà nhé.
Chắc chắn đi chớ, 1h45 phút chạy về, hi hi...

Nhân tiện up ảnh, up luôn mấy cái sinh nhật cho mọi người ngắm, toàn là người mẫu cả thoai ;):

Sinh nhật Bảo Quân:

Chân dung "người đẹp không tuổi":

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.