Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,801
0
0

muathu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Phụ nữ nhà mình bất diệt đâu hết rồi, 8/3 đến rồi, vùng lên thôi. Có quán cà phê W LOVE mới mở ở đường Quang Trung (5B) đấy, off hoành tráng đi mama và cả nhà ơi!!!
Tinh thần chị em nhà mình lên cao zậy, trưa mai 08/03 nhà mình ai không đi với cơ quan, ai không đi với tình iu tình báo thì ghé địa điểm này off hoành tráng cả nhà nhé hihi

1,669
0
0

mesubim

Tinh thần chị em nhà mình lên cao zậy, trưa mai 08/03 nhà mình ai không đi với cơ quan, ai không đi với tình iu tình báo thì ghé địa điểm này off hoành tráng cả nhà nhé hihi
Nhất cái trí ngày mai nhé, chơ mà hôm nay thì bận việc cơ quan mất rồi. Ngày mai đúng ngày vùng lên mới đã :D:D:D

@ mẹ Gôn ơi em cố gắng đi ọp một bữa để nghỉ nằm cho hoành tráng nhé.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Nhất cái trí ngày mai nhé, chơ mà hôm nay thì bận việc cơ quan mất rồi. Ngày mai đúng ngày vùng lên mới đã :D:D:D

@ mẹ Gôn ơi em cố gắng đi ọp một bữa để nghỉ nằm cho hoành tráng nhé.
Em bỏ phiếu ngày 9/3 nhá, hi.hi vì ngày 8/3 cơ quan em tổ chức bên nhà hàng Hồ Bình , bãi rạng rồi , nên là thì mà rằng sẽ có 3 đồng chí vắng trong ngày mai. hi.hi
Nếu được cả nhà cũng xem xét nhé. trận trọng cám ơn ạh

1,018
0
0

mymy

Nhà mình 8/3 vui vẻ và hạnh phúc nhé.

@Su: bà bị viêm phổi, viêm tim gì tùm lum em ơi.

2,801
0
0

muathu

Chúc mừng ngày 08/03 nhà mình nhé

@Subim và Susu ơi và all ơi 08/03 và 09/03 muathu ngày nào cũng ok đi cả 2 ngày cũng ok luôn ai tham gia ngày 08 đi với muathu, ai tham gia ngày 09 cũng tham gia với muathu luôn :p

Gửi nhà mình chút tím mảnh mai của Huế nhân dịp được đi vi vu Huế lần nữa:

1,250
0
0

baoduy_susu

thế trưa nay có off không, sáng nay tui tranh thủ con ngủ để làm một cái Devil foof cake nè, có ai off không vậy? để tui thương lượng với ox trông con ...

1,669
0
0

mesubim

Tình hình là trưa nay vẫn mồng 8/3 nhé, còn mồng 9 thì sang mồng 9 rồi chúng ta cùng bàn tiếp hi hi.
Chúc chị em nhà mình có một ngày 8/3 thật ấn tượng!!!

1,250
0
0

baoduy_susu

ngồi hít hà mùi bánh mùi socola thơm lựng, thèm ly cà phê, có mấy người nhỏ dãi...

2,801
0
0

muathu

@Baoduy_susu: Mai làm cái khác nhé, mai off hậu 8/3 hoành tráng :)

1,669
0
0

mesubim

There are currently 8 users browsing this thread. (6 members and 2 guests)
Nhà mình đang có mặt rất đông, mà chẳng thấy ai nói gì cả, tinh thần vùng lên mô hết rồi hè :D trưa có ai tham gia với mấy bà già nầy không...

2,801
0
0

muathu

Off 08/03 địa điểm chính thức, thời gian chính thức trưa nay tại đây, mời cả nhà mình ai không bận tới dự đông đủ nhé :x

W LOVE mới mở ở đường Quang Trung (5B)

Trưa mai thì mai thông báo địa điểm ;)

359
0
0

There are currently 8 users browsing this thread. (6 members and 2 guests)

Nhà mình đang có mặt rất đông, mà chẳng thấy ai nói gì cả, tinh thần vùng lên mô hết rồi hè :D trưa có ai tham gia với mấy bà già nầy không...
Trưa mai cho vui đi cả nhà ơi ,trưa nay em bận bị mời đi mum mum rồi !hu hu hu .

1,250
0
0

baoduy_susu

thông báo có quán cà phê có cả cơm trưa văn phòng ở số 4 Lê Hồng Phong đến xem thế nào nhé!

1,669
0
0

mesubim

thông báo có quán cà phê có cả cơm trưa văn phòng ở số 4 Lê Hồng Phong đến xem thế nào nhé!
Phải xem lại mụ này thôi, ở nhà mà quán nào cũng biết, hèn chi nghe giang hồ rỉ tai rằng ai mở quán mô phải báo cáo và xin giấy phép mụ là có thật rồi :D.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

cứ tưởng trưa ni đi ọp ẹp rứa mà không thấy chi

2,801
0
0

muathu

Nhà mình ơi ! Trưa nay có ọp ẹp gì không ah ?
cứ tưởng trưa ni đi ọp ẹp rứa mà không thấy chi
Tưởng xong cước rồi cũng rảnh nhưng xem ra tháng này không rảnh rồi :( một mớ yêu cầu lấy số liệu đổ vào đầu nên bận quá, đợi sinh nhật hoành tráng tháng 03 off luôn nhé, lát chị sẽ chuyển xèng trả nợ cho em. Hôm 08/03 có 3 bà già và một bà trẻ off ở W Love rồi.

Cảm ơn 2 bà bạn già mua than giúp tui, về ngồi cứ cười tủm tỉm hoài tự nhiên kêu 2 bà tới trút mỗi bà bao tui nhẹ hẳn haaaaaaaa

273
0
0

meby

Nick ni có phải nick của chị bên WTT không ? Vui vui...
Đúng rồi em.

Bỏ tám lâu rồi nên quên mất nhà mình, hôm nay vào đọc một lèo mấy trang lận :-&

Tình hình sức khỏe cả nhà đã khá hơn chưa, Meby có cách này phòng bệnh ho, sổ mủi rất hiệu quả: tối nào ngủ cũng xức vài giọt dầu khuynh điệp lên gối, chỉ đủ để khi bước vào phòng ngửi thấy mùi dầu nhẹ là được, giúp ngủ ngon và không thở khò khè.

Cả nhà Meby từ mấy năm nay đỡ uống thuốc cũng nhờ cách này đấy. Mình mua Dầu khuynh điệp loại chai tròn rẻ hơn, mỗi lần mua luôn cả lố vì tối nào cũng xức nên tốn lắm.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.