TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Vàng TG hiện tại đã vượt mốc 1450 , xem ra vàng trong nước hôm nay sẽ thấp hơn vàng thế giới ah!:)

41
0
0

huyen_civil

Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Các bác ơi, hôm nay em dậy sớm; cho em vào quét nhà - pha trà chào đón các bác vào.

Có ít tiền bà ngoại nhà cháu dành dụm được, em đang giữ, chờ lệnh của chị T là em chạy thẳng ra hàng vàng ngay.

Mebekevin: tớ không ở trên này thường xuyên, 3 ngày tới tớ thi tốt nghiệp; có tin gì báo tớ phát nhé.

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Theo nhận định của các chuyên gia vàng thì vàng TG đang trong quá trình leo lên và sẽ có những phiên điều chỉnh. Bên cạnh đó mẹ Nhím lo lắng chính sách của NHNN trong giai đoạn sắp tới ! Nói nhỏ nhé : vàng đem về nhà cất không gửi NH nữa ! Vì ít nên lãi chả đáng là bao đồng thời mẹ Nhím chủ động hơn!

2
0
0

hoa.anh.dao

Trả lời: Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Theo nhận định của các chuyên gia vàng thì vàng TG đang trong quá trình leo lên và sẽ có những phiên điều chỉnh. Bên cạnh đó mẹ Nhím lo lắng chính sách của NHNN trong giai đoạn sắp tới ! Nói nhỏ nhé : vàng đem về nhà cất không gửi NH nữa ! Vì ít nên lãi chả đáng là bao đồng thời mẹ Nhím chủ động hơn!
Chị ơi, nói thế này thì giữ vàng cũng chỉ nên tích trữ ở nhà thôi đúng không chị. (hay giữ các ngoại tệ khác chị ơi)

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Tạm thời là như vậy đã em! Nghe ngóng tiếp!

235
0
0

metholau

Ôi lần trước em gửi hộ bà G ở ngân hàng tận 3 tháng nên phải chờ đến 2 tháng nữa mới đáo hạn mà vàng thì ko rút trước hạn được như U và V.

Chẹp, thôi đành bình tĩnh chờ thêm thông tin vậy.

103
0
0

thuytt_hut

Ôi lần trước em gửi hộ bà G ở ngân hàng tận 3 tháng nên phải chờ đến 2 tháng nữa mới đáo hạn mà vàng thì ko rút trước hạn được như U và V.

Chẹp, thôi đành bình tĩnh chờ thêm thông tin vậy.
Huhu em cũng đang gửi vàng mà 1/6 mới đáo hạn giờ cứ như trên đống lửa nhiều lúc AQ cho đỡ lo. Tuổi gà năm nay không may mắn tí nào cả.

235
0
0

metholau

Huhu em cũng đang gửi vàng mà 1/6 mới đáo hạn giờ cứ như trên đống lửa nhiều lúc AQ cho đỡ lo. Tuổi gà năm nay không may mắn tí nào cả.
Hihi...thôi đừng có lo cho thêm hao tí nhan sắc em, ít ra còn có chị cùng cảnh nè, mà chị gửi cho bà đến tận 2-6 mới đáo hạn cơ. :D chị quên không bổ sung, mấy em tuổi gà chỗ chị và chị chơi thì năm nay rất phất về đất cát nhé em, hihi...có khi sắp đến lượt em rồi đấy!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Sau off nhà mình đông vui hẳn lên (vì em ko on nhiều nên ko vào Skype ) chỉ ở đây hóng hớt thôi.
Vui thế này chi HG ra nhiều hơn chi nhé.
Giảm béo giảm béo chị ơi :">:D

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>
Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Heheheh,

Con gái xinh thía, nhìn mà xèm ghê cơ

Mà kiếp này em với anh không có duyên vợ chồng hay mình kết "xui gia" đê :):):). chẹp chẹp :) :)
A sợ sau khoảng 20 năm nữa có đứa trẻ con về nói với mẹ là: hôm nay ông ngoại sang chơi con đựoc ông cho quà, được ông ôm hôn rồi còn được ông bế ngồi vào lòng ông nữa, à mà bà nội cũng được như thế ạ ;)

41
0
0

huyen_civil

Trả lời: Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

A sợ sau khoảng 20 năm nữa có đứa trẻ con về nói với mẹ là: hôm nay ông ngoại sang chơi con đựoc ông cho quà, được ông ôm hôn rồi còn được ông bế ngồi vào lòng ông nữa, à mà bà nội cũng được như thế ạ ;)
Ha ha,

Mebekevin ơi, ngưỡng mộ bà bạn quá; có người giăng lưới ko cho thoát tới khi về già này.

Nhà mình ơi, em lại lượn vào ngó nhà mềnh rùi em lại tếch đi thi đây.

Hôm qua xã em hứa cho em 100USD, xã em đi Đà Nẵng công tác, bảo em thích mua quà gì; em bảo em ko thích quà gì cả, em chỉ đô và vàng thôi. Thế là hứa cho 100USD.

Em nghe lời chị HG, lát em chọn giờ đổi cái sang cái ví to màu đỏ, bỏ đồng 100 này vào để lấy may.

Lậy giời, từ giờ tới cuối năm đừng mất mát gì; sao Thái Bạch chiếu đỉnh đầu em nặng quá

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Ha ha,

Mebekevin ơi, ngưỡng mộ bà bạn quá; có người giăng lưới ko cho thoát tới khi về già này.

Nhà mình ơi, em lại lượn vào ngó nhà mềnh rùi em lại tếch đi thi đây.

Hôm qua xã em hứa cho em 100USD, xã em đi Đà Nẵng công tác, bảo em thích mua quà gì; em bảo em ko thích quà gì cả, em chỉ đô và vàng thôi. Thế là hứa cho 100USD.

Em nghe lời chị HG, lát em chọn giờ đổi cái sang cái ví to màu đỏ, bỏ đồng 100 này vào để lấy may.

Lậy giời, từ giờ tới cuối năm đừng mất mát gì; sao Thái Bạch chiếu đỉnh đầu em nặng quá
Em xin hẳn tờ 2USD x 50 tờ ý! Đến Tết đi đổi thế nào cũng lãi thêm 200k cho 50 tờ 2USD này! Tết tờ này hiếm lắm ! Đổi 1 tờ là mất 50k tương đương tỷ giá 25000 đ/ USD

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Sau off nhà mình đông vui hẳn lên (vì em ko on nhiều nên ko vào Skype ) chỉ ở đây hóng hớt thôi.
Vui thế này chi HG ra nhiều hơn chi nhé.
Giảm béo giảm béo chị ơi :">:D
Chị trình độ vi tính còi nên em cần cho chị đường mail cá nhân chị chuyển cho. Báo cáo đã xuống 1kg so với ngày off.:)

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Chị trình độ vi tính còi nên em cần cho chị đường mail cá nhân chị chuyển cho. Báo cáo đã xuống 1kg so với ngày off.:)
chị ơi gửi cho em vào hộp thư cstt.org@vnn.vn ạ. Cảm ơn chi nhiều.
Xuống 1kg mà chưa đc một tuần á ớ ố, èo ơi thích thế ạ.

912
0
0

HƯƠNGGIANG

chị ơi gửi cho em vào hộp thư cstt.org@vnn.vn ạ. Cảm ơn chi nhiều.
Xuống 1kg mà chưa đc một tuần á ớ ố, èo ơi thích thế ạ.
Đã gửi rồi nhé! Trong một ngày chị có thể lên 1kg thì xuống 1kg trong một tuần là bình thường!:)

103
0
0

thuytt_hut

Hihi...thôi đừng có lo cho thêm hao tí nhan sắc em, ít ra còn có chị cùng cảnh nè, mà chị gửi cho bà đến tận 2-6 mới đáo hạn cơ. :D chị quên không bổ sung, mấy em tuổi gà chỗ chị và chị chơi thì năm nay rất phất về đất cát nhé em, hihi...có khi sắp đến lượt em rồi đấy!
Hí hí thía là có người đồng cảnh ngộ với em rồi nhưng em không mong có nhiều người cùng cảnh ngộ thế này đâu nhé. Tổn hại nhan sắc lắm. Chuyện đất cát cũng manh nha từ đầu năm rồi nhưng xã nhà em mải làm ăn chả có thời gian quan tâm chứ, chỉ có vợ là hăng hái thôi.

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Đã gửi rồi nhé! Trong một ngày chị có thể lên 1kg thì xuống 1kg trong một tuần là bình thường!:)
Dạ em nhận đc rồi ạ, cảm ơn chi ạ. Để em thử , căn bản iem là "đầu bếp " chính trong nhà, nếu em ko có hứng thì món ăn ko thể ngon đc ạ. huhu

41
0
0

huyen_civil

Trả lời: Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Ui, ui, cho em xin ngay bác ơi, em cả tuần ko nhúc nhích xuống lạng nào mà mặc dù em bóp mồm em lắm ấy;

email của em đây bác yêu ơi: huyenhr@gmail.com

41
0
0

huyen_civil

Ui, ui, cho em xin ngay bác ơi, em cả tuần ko nhúc nhích xuống lạng nào mà mặc dù em bóp mồm em lắm ấy;

email của em đây bác yêu ơi: huyenhr@gmail.com

455
0
0

Meyeuconhat

Chị, gửi cho e với nhé Hoaltp@fpt.net; e cần giảm cấp tốc hi hi. Tks chị.